Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nonelse
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[M-Zone] We Got Married - SunHee Couple - Vietsub Ep19 SD + HD complete

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 14-12-2012 11:16:01 | Chỉ xem của tác giả
Tối qua thức tới 3h chỉ vì ráng xem couple này

Kinh nghiệm WGM chưa nhiều, nhưng chưa có cặp nào vừa gặp nhau đã cãi nhau thế này rồi

Chờ tiếp các ep sau, nhưng vừa down xong lại nghe tin Secret gặp tai nạn, hi vọng Hwa khỏe lại mau để mình còn hóng tiếp nữa

Ủng hộ ST nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 24-12-2012 22:31:19 | Chỉ xem của tác giả
E02 completed

Bình luận

giữ seed cho ss nhé e, toàn lên show ui chả hú s câu nào hajz  Đăng lúc 25-12-2012 08:42 PM
Rate +50 nhaaaaaaaa :)))))  Đăng lúc 24-12-2012 10:33 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
sui_92 + 5 Yeahhhhhhhhhhhhhhhh

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 25-12-2012 09:09:51 | Chỉ xem của tác giả
cuối cùng ST cũng làm sub couple này rùi, hehe, thank ST nhiều nha, hi vọng ST sẽ hoàn thành dự án này đến ep cuối cùng luôn, chứ mà bỏ dỡ thì chắc buồn lém, huhu. mình thì ủng hộ 2 tay 2 chân cho couple này.

trong 3 couple ss4, mình khoái nhất couple này, chắc tại ss2 khoái Khuntoria rùi, nên giờ đổi khẩu vị lại khoái vui nhộn, hài hước. coi ep nào of couple này cũng làm mình cười sặc sụa, hết Hwa đến Hee, nhất là Hee "bệnh" ko thể tả, Hwa nhiều lúc cũng chiều chồng nên tham gia luôn cho vui, haha.

đôi lúc có nhiều đoạn hơi cường điệu tuy nhiên nó lại rất chân thật, đôi lúc mình coi thấy sao 2 người này giống vợ chồng ngoài đời, vì họ thể hiện tính cách thật của họ, ko care về hình ảnh idol gì cả, bao nhiêu xấu bộc lộ hết trc người kia, cũng như vợ chồng vậy đó, đâu có phải còn yêu đương tán tỉnh như hồi làm người yêu đâu mà "tốt khoe xấu che"

tuy nhiên có lúc mình lại thấy 2 người này như đang tán tỉnh nhau như những người tình, dĩ nhiên họ tán tỉnh wa lại, or thỉnh thoảng Hwa tấn công còn Hee phòng thủ, có khi Hee lại chủ động skinship, giống như họ đang tìm hiểu nhau vậy, tò mò về cảm giác của đối phương, chơi trò "kéo đẩy" để xây dựng mối qhệ giữa 2 người, giúp nó thú vị hơn chứ k có đơn điệu or quá nhàm chán.

nên về cơ bản, tuy là vợ chồng ảo nhưng họ biết nhau cả về tốt lẫn ko tốt of người kia như 1 cặp vợ chồng thật, tuy nhiên vì trước đó là bạn thân, ko phải lover nên những gì họ biết về nhau ko phải là tất cả, vì vậy họ sẽ có nhiều điều có thể tò mò, có thể làm để xây dựng mối quan hệ giữa 2 người ngày 1 tốt hơn.

mình theo dõi couple này từ đầu (mặc dù mình ko phải fan của Sunhwa, Kwanghee, or ZE:A, Secret gì hết á), nhưng mà bên mình ko có nhìu topic của couple này, nên mình thường phải qua forum nước ngoài com, nhưng mà giờ thì có topic nhà mình rùi, chắc mình sẽ com thường xuyên hơn, hi vọng fans của couple này cũng bít đến topic nhà ta để com nhìu hơn. hehe.

ST ơi, mình góp ý kiến chút xíu, theo mình thì ST nên làm sub cho ~ ep mới nhất trc,sau đó xen kẽ các ep từ đầu vô, như vậy fans theo dõi couple này bữa giờ (ngay từ đầu) sẽ ủng hộ nhìu hơn, vì luôn luôn đc xem ep mới, những fan nào mới coi họ sẽ coi ep mới or ep cũ tùy họ, ep cũ thì nhà mình làm, và bên forum khác làm rùi. Cá nhân mình thì rất thích couple này nên là nhà nào có vietsub mình cũng down về coi hết, vì mỗi bản sub đều có nét hay riêng. à mình cũng bít là ST nhìu khi còn bận công việc khác or là ko đủ nhân sự nữa, nên là mình chỉ góp ý vậy thui á, chứ ST làm từ đầu or sao cũng đc, mình đều ủng hộ hết, hehe.

ui trời, bài com đầu tiên trong topic nhà mình sao mình com nhiều thế ko bít, hehe. tại đang vui quá khi nhà mình sub couple này nên com hơi dài dòng tí, hihi. com bằng ngôn ngữ xì tin nên cuối cùng phải ngồi edit lại hết, hehe.

một lần nữa gửi lời cảm ơn đến đội ngũ SubTeam nha, yêu SubTeam lém lun. ST fighting. SunHee fighting ^^

Bình luận

hi bạn, nice to meet u, hihi. mình rất vui khi com trên topic nhà ta, vì mình sẽ quen được thêm nhìu SunHee fans, Sunhwa fans, Kwanghee fans, hehe.  Đăng lúc 25-12-2012 09:58 AM
Cảm ơn bài comt của bạn :) mình ước mình có rate :D  Đăng lúc 25-12-2012 09:27 AM

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
endy_beauty + 5 Cảm ơn bạn <3
supersleeper054 + 5 em rết luôn phần chị nonelse nha :D.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 25-12-2012 10:23:26 | Chỉ xem của tác giả
Tình hình là hôm qua đang down raw, mà thấy ep mới một cái là em chuyển sang kéo luôn đấy nha =))))))

Lâu lắm rồi mới được xem một cúp bồ ưng ý thế này :X

Cute không chịu nổi luôn :X

Chệ ơi chệ làm ep tiếp đi nhé =))))

Bình luận

Ủa, bữa nay có vụ comt cũng được +1 hả =)))))) đã quá zậy, thôi siêng đi comt bù lại cái vụ ko phải M-Zoner mà PM bị trừ hết cả xèng =))  Đăng lúc 28-12-2012 09:56 AM
C đang làm ep mới nhất là ep 17 :D định ra show trung tuần nhưng mà trans với timer bỏ c đi hết rồi =)) xong 17 c làm ep3 ngay và luôn (cho em), chờ c nha nha nha :")~   Đăng lúc 28-12-2012 09:54 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 28-12-2012 22:41:24 | Chỉ xem của tác giả
Bấn cực độ với couple này rồi, cái sự tự kỉ 2 đứa tự chơi với nhau, đứa tung đứa hứng yêu ơi là yêu

Hồi xem WooJung xong, tính bỏ không coi wgm nữa nhưng từ giờ quyết định đu bám tới cùng.

Không phải có ý hối ST tung hàng, nhưng mà ST thương tình cho mềnh xem càng sớm càng tốt :loveliness:

Bình luận

Bạn giúp được thì tốt quá :D vì đang mùa thi mấ đứa nhỏ bỏ đi hết ráo, hiện ep mới nhất mình đang trans 1 mình :) ep sau mình pm ;))  Đăng lúc 29-12-2012 08:47 AM
nếu mình giúp đc gì thì cứ pm nhé, mình trans eng  Đăng lúc 29-12-2012 12:35 AM
không bằng được những show khác, hi vọng bạn thông cảm và tiếp tục ủng hộ :)  Đăng lúc 29-12-2012 12:07 AM
Cũng vì bấn nên mình mới quyết định làm cp nà đó :) và vì tự phát nên nhân lực ko có hùng hậu như những PJ khác, nhờ đc ai thì mình nhờ, nên tiến độ chắc chắn   Đăng lúc 29-12-2012 12:05 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 29-12-2012 00:03:51 | Chỉ xem của tác giả
Cho mình pr tí

Dự đoán đêm trao giải KBS Drama

Phạm vi dự đoán : chỉ dự đoán những giải Joo Won có khả năng được nhận gồm

1. Best Couple (Cặp đôi được yêu mến nhất)
- Với Jin Se Yeon: có/không
- Với Park Ki Woong: có/không
2. Best Actor (Diễn viên nam xuất sắc): có/không
3. Top Actor ( Nam diễn viên xuất sắc nhất) : có/không
4. Daesang: có/không

Câu hỏi phụ : có bao nhiêu người tham gia game??

Thể lệ tham gia : điền có hoặc không vào mục dự đoán trên và trả lời câu hỏi phụ

Hình thức tham gia : PM cho AvriL theo bản trả lời như trên cùng với câu hỏi phụ

Giải thưởng : được chia thành 6 giải như sau

- Một giải nhất : nhận đc 2 hộp coffee Cantata (có quyền chọn hộp nào) và 400$
- Hai giải nhì : nhận được 1 hộp coffee Cantata250$
- Ba giải ba : Nhận được 1 hộp coffee Cantata100$

Cơ cấu xét giải : theo thứ tự các tiêu chí sau
- Trả lời chính xác nhất
- Có dự đoán số người tham gia game gần đúng nhất.
Trường hợp giống nhau sẽ xét theo thời gian gửi PM cho BTC dựa vào khung giờ Kites.

BTC sau khi xét 6 giải trong khuôn khổ sẽ cân nhắc thêm giải khuyến khích, 50$ mỗi giải ^.^

Mỗi bạn chỉ được PM một lần duy nhất.

Hạn chót : 17h ngày 31/12/2012

Các nhà tài trợ

- smile_pyong : coffee Cantata 100% from Korea
- AvriL, Rain_Smile^_^, SongHyo, nakyung

Mong các bạn tham gia nhiệt tình.!

Bonus hình ảnh giải thưởng của bé Smile

Máy bay :">

Bình luận

ghi rõ ra cho nó quành tráng  Đăng lúc 29-12-2012 12:33 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 29-12-2012 12:33:24 | Chỉ xem của tác giả
Sau couple WooJung mình không thick xm WGM lắm
nhưng đến couple này mình đã xem đến ep16...
trong 3 couple ở ss4 mình yêu couple này lắm
cô vk quá chủ động còn anh ck thì ngại ngùng...
xem tếu vô cùng...couple này ghen nhau vui kinh khủng...
cuối cùng ST cũng làm couple này...vui quá xá...
ST 5ting!!:)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 4-1-2013 23:04:18 | Chỉ xem của tác giả
ôi nhà mình làm vui quá hihi m muốn xem lắm hihi
thanks các bạn subteam nhé! :)
:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:loveliness::loveliness::loveliness::loveliness::loveliness::loveliness::loveliness::loveliness::loveliness::loveliness::loveliness::loveliness::loveliness::loveliness::loveliness::loveliness::loveliness::loveliness:
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 5-1-2013 08:10:14 | Chỉ xem của tác giả
Ep 17 hình như có Ze:A và Secret đến nhà SunHee chơi đó. Gặp cô vợ sunHwa cứ thấy trai trẻ đẹp là sáng mắt  . Còn anh SiWan thì cứ được thế mà đào cái núi lửa KwangHee lên phừng phừng =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 5-1-2013 09:56:20 | Chỉ xem của tác giả
thank ST nhìu lém nha, mọi người vất vả rùi.

ep chiều nay sẽ là cảnh bed scene của couple nhà chúng ta, hehe, chắc là cười bể bụng mất thui, chỉ nhìn hình thui là đã thấy tếu rùi.

ep 17 mình thấy tội nghiệp Hee hâm nhất, Hee bị chơi vố đau điếng, mặt mày biến sắc, lần đầu tiên thấy mặt Hee hình sự, hầm hầm với vợ, coi khúc đó tư nhiên vừa cười vừa cảm thấy tội Hee, cười vì chưa bao giờ thấy Hee quạu như vậy nên hơi bất ngờ, tội vì bị vợ và bạn thân chơi vố đau mà cũng phải ráng nhịn chờ khách về hết mới thể hiện ra, haizzz.

Bình luận

uh hài dã man bạn nhỉ,mặt quạu thấy tội,ai đời ai cũng trêu mình,bắt nạt mình he he  Đăng lúc 5-1-2013 11:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách