Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: TL0316
Thu gọn cột thông tin

[Nam] ღ*♥*ღLee Sang Yoon - 이상윤ღ*♥*ღ | Người chồng quốc dân trở lại với "On the way to the Airport"

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 25-7-2013 14:46:45 | Xem tất
HTV mới chiếu MDSY đây thôi mà em đã tìm tòi-lục lọi-vật vã- kiếm đủ bộ MDSY để coi cho hết =]]
Đã coi xong 50 tập từ mấy ngày trước mà bây h tối nào cũng mò coi lại, đặc biết là tập 40 khi mà cha SY gặp WJ trong quán rượu (Sau này mới biết cảnh đó có rết rất cao {:180:})

Nhưng cái khúc làm mình quyết định coi cho hết 50 tập phim chính là những lúc WJ chăm sóc cho bữa ăn của SY. Ta nói nó ấm áp gì đâu T.T, coi tới đó ước gì có 1 thèn nào êu em mà mỗi ngày 3 bữa hỏi em ăn cơm chưa? Rồi ngồi ăn cùng em T.T. Đến giờ vẫn còn thích lúc WJ nói: "Ăn, ngủ, cười, đó là những điều cơ bản của con người, mà tại sao tôi lại muốn làm những điều đó cho em" (nhắc lại mà tim còn rung rinh linh tinh {:121:})

Kites mình ko dịch phim nên kiếm chỗ này chỗ khác coi mà muốn lòi con mắt, coi mà ko muốn nghỉ, mới đầu coi 16 tập đầu rồi nhảy lên tập 40 coi tới hết (tánh em ghét coi phim trên 20 tập T.T nên muốn rút ngắn những đọan giữa, bởi kiểu gì coi cũng đau lòng lắm) ai ngờ bây h coi hết trọn vẹn nguyên bộ. Cảm xúc thì trào dâng mà kites ko có thớt để mình vào xả =]], mấy bữa trước cũng vào khu này kiếm thớt của anh LSY, may là bây h có rồi (đè chủ thớt ra hun {:444:})

Hồi coi RM chỉ thấy LSY dễ thương, hay cười, cười hiền hậu và là bạn của MongJi, ai ngờ 2 người cùng ngày tháng năm sinh luôn mới ghê, đóng chung Sex is zero 2 vào vai anh thích chị, cũng rủ chị sang MỸ =]]] (ôi mẹ ơi, hồi mấy tập đầu của MDSY bị dị ứng mỗi lần WJ bảo "Tuần sau con sẽ đi Mỹ" "Chiều mai con sẽ đi Mỹ" "hôm nay con sẽ đi Mỹ" =]], tới mức tham gia Happy together còn bị chọc là câu cửa miệng của WJ là "Con sẽ đi Mỹ".

Haizz, coi MDSY xong có mộng là sau này tìm đc 1 thèn nào đấy lo cho mình ăn uống là đc rầu {:412:}

Và cũng đang coi "nữ thần lửa" (cả 1 dàn cast mình thích), vai vua GH quá hiền hậu nhân từ nhưng cũng rất chính trực, mạnh mẽ. Có điều theo lịch sử của Hàn thì JungYi đâu phải là vợ vua {:402:}

Bình luận

bùn bùn..tự kĩ vào đơi quậy với tớ nhá *véo cằm* xxxxx  Đăng lúc 30-7-2013 12:16 PM
=)))) thích quá à..đồng đảng nà...WooJae...WooJae....có ông chồng như thế thi sướng phát điên bợn nhỉ??=)))  Đăng lúc 30-7-2013 12:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-7-2013 15:21:15 | Xem tất
Ảnh trên tạp chí W Korea số tháng 5/2013

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-7-2013 17:59:32 | Xem tất

Cr:10 tenasia

ồi ôi thì ra cô Hạc cô ý tự kỷ một mình trong này à ,ôm rà Yoon mà ko chịu hót cho phim Lửa hửm ,hế lu các tình yêu của Yoon rất vui được làm quen với mọi người à mà cô Hạc tối vô bán trà đá cho  nhà Lửa chứ 8 giờ tối nha cô và mong chờ cái OST của cô nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 30-7-2013 11:51:51 | Xem tất
[30-07-2013] Lee Sang Yoon chiến đấu với muỗi bằng vợt điện

Hình chụp Lee Sang Yoon đang cầm một cây vợt điện [bắt muỗi] gây 'sốt' trong dư luận.

Nam diễn viên này hiện đang đóng trong drama 'The Goddess of Fire, Jung Yi' của đài MBC với vai diễn Gwang-hee. Vai diễn này của anh ấy vừa là một người  lôi cuốn, lại vừa là một hoàng tử cao quý của thế kỷ 16 thời Joseon.

Loạt ảnh thu hút sự chú ý của dư luận cũng là vì cái nhìn 'nảy lửa', chỉ tập trung nhìn một điểm để bắt muỗi của Lee Sang Yoon. Nối tiếp theo anh, Park Gun Hyung cũng tự động cầm lấy một cây vợt khác với cùng một 'chí hướng'.

Trong khi đó, tập sắp lên sóng của 'The Goddess of Fire, Jung Yi' đã khiến khán giả phải mong đợi vì Gwang-hee đã biết được giới tính thật sự của Yu Jeong, do Moon Geun Young thủ vai. Drama này sẽ lên sóng vào mỗi thứ Hai, Ba vào lúc 9:55 KST.

source: soompi
v-trans by: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 30-7-2013 13:09:33 | Xem tất
[27-07-2013] Yoon-Moon-Soo- tam nam bất phú

Hãy cùng ngắm những hình ảnh nhí nhố của bộ ba đẹp trai này nhé

Moon Geun Young, Lee Kwang Soo và Lee Sang Yoon tham gia diễn xuất cùng nhau trong bộ phim hiện đang được phát sóng tối thứ 2, thứ 3 hàng tuần của đài MBC "Nữ thần lửa, Jung Yi". Trong bức ảnh, ba diễn viên chụp hình trong những tư thế rất "nhí nhố, ngớ ngẩn" gợi nhớ đến những thần tượng K-Pop những năm 1990. Namoo Actors đã viết lời đề tựa cùng với bức ảnh: "Jung Yi, Gwang Hae, Im Hae đang cùng với nhau trên phim trường nóng bức." Dù thời tiết rất nóng nhưng bầu không khí tại phim trường thật là tuyệt diệu.

Note: Lược bỏ một phần thông tin cũ

Cre: Soompi
Vtrans: [email protected]

Lời cửu vạn: Many thanks to ♥Vitmup♥
Haha, cái tay Hêu múa nhìn bùn cười khíp.:))...đúng là ở đao có Moon ở đó có nhí nhố giống hội BtG quớ. *Gào-ingggg* 1 tuần hok tự kĩ..hum nai ngồi đây mừ comt thấy hồn vía bay loạn xạ gok bít sao nữa??? Haizzz..lại tâm lý nữa òi:)).
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 30-7-2013 13:20:38 | Xem tất
[bnt photo][05-06-2013] Lee Sang Yoon tham dự sự kiện Burberry chính thức mở cửa hàng mới tại Hàn Quốc

Vào ngày 5 tháng 6 năm 2013, diễn viên Lee Sang Yoon đã tham dự sự kiện khai trương cửa hàng Burberry với vest màu xám kết hợp với áo sơ mi  họa tiết chấm bi trông rất phong cách(^^ tham khảo ảnh trên nhé).

Burberry là thương hiệu thời trang xa xĩ nổi tiếng đến từ Vương Quốc Anh chính thức mở cửa hàng kinh doanh tại trung tâm thương mại COEX của tập đoàn Hyundai

Tham gia sự kiện còn có sự xuất hiện của rất nhiều nghệ sĩ nổi tiếng như Kim Hee Ae, Yoon Eun Hee, Ha Ji Won, Cha Seung Won, Lee Jin Wook, Jung Yong Hwa  và Kang Min Hyuk của nhóm nhạc CNBLUE.

Cre: here
V-trans: khi nào đến tháng 8 mới trans nổi..{:99:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 30-7-2013 21:10:04 | Xem tất
[17-05-2013] Lee Sang Yoon trên thảm đỏ buổi ra mắt phim điện ảnh Killer Toon tại cụm rạp CGV/Seoul

[28-06-2013] Trích hình ảnh từ buổi họp báo ra mắt phim Nữ Thần Lửa Jung Yi

Bonus: ôi WooJae, umchima ^^

photo credit: KBS/as tagged/bnt

Bình luận

cảnh đấy thì ảnh bảnh nhất phim ;))  Đăng lúc 1-8-2013 02:21 PM
gào-inggg...đừu..đồng xu của WooJae là nhứt...gái nhớ đoạn WooJae đi Mỹ xong đến trường tìm SeoYoung hok..giời..xem scene đóa tym gái đập đập..khóc hu hu lun  Đăng lúc 30-7-2013 09:31 PM
muệ ơi, umchima =]], tới h vẫn còn luyện lại MDSY =]], coi gần thuộc lòng luôn, càng ngày càng bấn cái lúm đồng tiền ấy rồi >v<  Đăng lúc 30-7-2013 09:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 4-8-2013 13:25:00 | Xem tất
[KBS 2012-2013] Con gái của Bố, SeoYoung[

Hum nai trời trong xanh, không một gợn mây, đâu đóa có vài con gió lạ
Con gió lạ thổi Tía Lia khám phá ra một vùng đất mới tại phố diều
Chính sờ xác là "My daughter SeoYoung" đã lên sóng kites nhá
Mừng tóa, hỡi ngừi bạn thân hữu, cánh tả cánh hữu, cánh cung cánh thẳng ^^, bạn ơi..tềnh yêu của chúng ta đã xuất hiện.
Cực kì hoành tờ tráng nhá.
Cơ mà, giờ bên mình mới mần sub thì phải tính mần sao, đang đu HTV2 xem bản lồng tiếng.
Vé máy bay TL0316 đến thẳng cánh Woojae

Bình luận

phim lì em chưa coi  Đăng lúc 8-8-2013 07:27 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 4-8-2013 13:34:12 | Xem tất

Nhát ma ai thế anh iêu, hừm hừm, iem ghen đóa nhá...^^

Đo độ xì tin với Bong à, anh Yoon đây à, cái giề cũng có, 8 múi cũng có, cư tê cũng có, giả vờ cũng có, haha...Yoon à, diễn hài hok chịu nổi ^^^^^

cre: soompi/iMBC
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 4-8-2013 13:56:02 | Xem tất

Cre: hancinema/ as tagged
reup by me
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách