Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nemok
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Lại là em Oh Hae Young) Cap và Review trên COUCH + KIMCHI (P1)

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 27-7-2016 11:49:01 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay quá đi mất
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 27-7-2016 18:25:15 | Chỉ xem của tác giả
"Do Kyung và Hae Young sẽ sống hạnh phúc nhiều năm sau đó"
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 27-7-2016 20:59:04 | Chỉ xem của tác giả
Tui thích phim này cực cực kì luôn phim gì mà xem đi xem lại không biết chán, diễn viên gì mà dễ thương ghê mà tui nói chứ cái chủ đề này nó cũng hay nữa, mình hào phóng cho 10 điểm ấy chứ, nhạc phim cũng hay nữa, giờ chỉ mong anh chị ấy thành đôi cho con dân đỡ ảo tưởng đêm ngày thôi
Cảm ơn bạn dịch nhaaaa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 27-7-2016 22:29:45 | Chỉ xem của tác giả
Đã đọc hết bài không thiếu một chữ. Đọc từng dòng mà cảm giác như những đoạn phim cứ chạy ra trước mắt. Sau Reply 1988 có lẽ đây là phim mình thích nhất. Nội dung không có gì là đao to búa lớn nhưng diễn viên diễn xuất rất hay . Đây là nét cuốn hút của phim. Xem rồi mà cứ thích xem đi xem lại nhiều lần.

Cảm ơn bạn dịch bào và đang hóng phần 2 cảm nhận của tác giả bài viết.

Bình luận

cảm ơn bạn nhé  Đăng lúc 27-7-2016 10:33 PM
http://forum.kites.vn/forum.php?mod=viewthread&tid=476687&page=1&extra#pid10277571 mời bạn. Vừa hay mình cũng v ừa post xong ^^  Đăng lúc 27-7-2016 10:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 28-7-2016 22:15:04 | Chỉ xem của tác giả
đầu tiên là cảm ơn chủ thread nhé, bài dịch dài quá ạ.
một bộ phim hay là do công lao của tất cả diễn viên và nhân viên trong đoàn cùng phối hợp, họ hợp tác với nhau rất ăn ý nên đã tạo ra một bộ phim hay như thế này. Nếu mình ko nhớ nhầm thì chị Hyun Jin từng nói ai vào vai Oh hae young cũng sẽ thành công đc như thế vì kịch bản vốn dĩ đã tuyệt vời lắm rồi. công nhận là kịch bản hay, bác biên kịch điều chỉnh tốc độ phim rất ổn làm cho khán giả xem không bị hụt hẫng. từng câu thoại tưởng chừng như bình thường nhưng rất chân thật và chân thành. ai cũng có câu chuyện của mình và nó được lồng ghép vào câu chuyện của 2 nhân vật chính làm vai trò điều hòa rất tốt. xem BTS cũng thấy bác PD cũng rất vui tính, bác yêu chiều fan lắm nên skinship hai diễn viên chính là cho fan điên đảo đảo điên luôn. về cả nhân mình thì tất cả của bộ phim đều ổn, từ kịch bản, đạo diễn, dàn cast và nhạc phim nữa, quá đỉnh luôn, chỉ có một chút xíu ko thích là một số bộ trang phục của chị Hyun Jin thôi, chân chị đẹp quá trời mà sao ko trưng diện nhiều váy một tí cho e ngắm hả chị nhưng thôi kệ ko liên quan lắm.
lâu lắm rồi mới có cảm giác lưu luyến một bô phim khi xem xong thế này. muốn xem phim khác của chú Eric và chị Hyun Jin nhưng mà lại sợ phải xem họ bắt cặp với diễn viên khác.
cảm ơn cả đoàn làm phim đã hoàn thành trọn vẹn vai trò của mình. mong sớm gặp lại mọi người vào một dự án mới ko xa.

Bình luận

uh, mình nói mấy tập đầu khi đó mới thất tình thì chị ăn mặc xuề xòa nhưng mà lúc iu DoKyung oppa vào là đẹp lồng lộng luôn.  Đăng lúc 4-8-2016 04:45 PM
bài nè còn 1 phần dài nữa m đã đăng, bạn quan tâm thì đọc nhé :))))  Đăng lúc 29-7-2016 10:01 AM
toàn mặc váy :))))) trong khi khúc đầu toàn mặc quần áo :v. Mình thik phong cách của HJ trong Let's eat 2 nhất, tươi sáng, đẹp và trẻ trung!  Đăng lúc 29-7-2016 09:58 AM
Phim HQ rất tinh tế trong trang phục. HJ vào vai HY bthg nên trang phục có phần xuề xòa hơn, n bạn để ý mah xem, khúc cuối khi yêu DK, HY lại ăn mặc đẹp lên hẳn và   Đăng lúc 29-7-2016 09:57 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách