Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: lana_kwon
Thu gọn cột thông tin

[KSTM] We got married - Khuntoria couple Beautiful goodbye (ep 64 complete) )

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 24-8-2014 00:00:46 | Xem tất
tự dưng xem lại, thấy buồn buồn.
Mình vẫn không quên được tình cảm 2 người dành cho nhau, có lẽ họ từng thích nhau thật
Giờ thì khun hẹn hò rồi còn cô gái của tôi vẫn 1 mình đối mặt với bao nhiêu áp lực. Mong 2 người luôn hạnh phúc

Bình luận

đúng vậy, chắc 2 người cũng phải từng có tình cảm với nhau mới có thể tự nhiên và tình cảm như vậy  Đăng lúc 24-8-2014 08:59 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-9-2014 00:36:58 | Xem tất
Aiz, đang đi lòng vòng kiếm cái show nào hay hay coi, tự nhiên lại thấy cái show này, làm nhớ lại hồi đó, Khuntoria... hồi đó cực thích cặp đôi này, coi đi coi lại mấy lần mà vẫn thấy hay, coi show mà cứ mong 2 người này sẽ hẹn hò nhau thật sự ở ngoài đời, mà nghe tin đồn ở đâu là hình như có 1 đoạn thời gian 2 người thích nhau thật, rồi còn mang đồ couple nữa @@ Lúc đó mừng quá chừng, tưởng đâu show kết thúc là có ngay cái happy ending của 2 người... ai dè, tin đồn thì vẫn là tin đồn bùn dễ sợ...
P/s : ad ơi cho hỏi, bạn có làm sub từ ep 1 - ep 64 lun không, giờ mún down toàn bộ về coi lại quá, mà giờ chỉ thấy mấy ep từ 61 - 64 thôi nếu bạn có link down full show thì cho mình nhé, mình cám ơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-10-2014 09:58:07 | Xem tất
Một trong những couple đẹp nhất của WGM. lúc xem đã mong 2 người có thể trở thành cặp đôi thật ngoài đời biết bao. Từ ánh mắt tình từ, đến từng cử chỉ quan tâm chăm sóc dành cho nhau thật quá lãng mạn
Giờ thì 2 ng đều có ng yêu cả rồi. Nhớ lắm cặp đôi dễ thương ngày nào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-10-2014 22:54:10 | Xem tất
2 đứa dễ thương ghê lun mặc dù là Khun đã wen với Tif ngoài đời thiệt nhưng mà mình vẫn giữ lại ep của Khunvic vì 2 đứa nhìn dễ thương wa trời. Khung wen zới Tif thì dau có coi đc =.= nên coi KhunVic.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-12-2014 14:10:40 | Xem tất
ArtJay gửi lúc 8-9-2011 06:55 PM
Coi mấy ep cuối này, tâm trạng buồn mà còn chán nản....chả muốn làm gì

hơn 1 năm ...

lãng mạn quá đi, tiếc là chỉ đóng phim thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-12-2014 11:37:46 | Xem tất
lâu lâu xem lại vẫn thấy thích đôi này nhất luôn, xem mà ko cười ko được
bây giờ Khun có gf r vẫn thích khuntoria
1 năm 3 tháng chứ ít đâu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-1-2015 17:32:25 | Xem tất
cặp này cute này cũng hơi tiếc khi ngoài đời a Khun có chị Tiff rồi, cơ mà vẫn support cả 3 anh chị fighting!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-6-2015 15:12:12 | Xem tất
Đặt gạch để đây
Đợi đủ sức gió ngồi down lại dù coi onl không biết bao nhiêu lần
Cảm ơn subteam nhiều lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-10-2015 12:23:48 Từ di động | Xem tất
thích cặp khuntoria ghê , đẹp đôi cute nhất luôn sau chia tay buồn quá iiiiii
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-9-2016 11:40:42 | Xem tất
Vô forum nhìn lại cái thread chợt nhớ lại kỷ niệm ngồi coi Khuntoria ngày nào. Hồi đó mình thấy tình cảm 2 người khiến tim mình rung động, cũng ước ao mình có một mối tình ấm áp như vậy. Nhưng tin đồn rồi cũng chỉ là tin đồn.
Dù sao, đến giờ mỗi người đều vui với cuộc sống mới, hạnh phúc mới nhưng chắc chắn suốt chừng đó thời gian bên nhau cũng là những hồi ức chẳng thể quên của họ. Nghĩ vậy mới khiến mình thấy bớt buồn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách