Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 408|Trả lời: 3
Thu gọn cột thông tin

"Kpop Star 6" Kim Sohee sẽ ra mắt với tư cách nghệ sĩ solo

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 26-4-2017 04:20:34 | Xem tất |Chế độ đọc

Kim Sohee, thành viên của nhóm nhạc nữ KWIN "Kpop Star 6" sẽ ra mắt vào tháng 5!

Cô ấy sẽ xuất hiện lần đầu tiên với tư cách là một nghệ sĩ solo trước khi tham gia vào nhóm nhạc nữ đang chuẩn bị ra mắt.

Vào ngày 25 tháng 4, một nguồn tin từ công ty Hunus Entertainment của cô nói, " Chúng tôi đang làm việc để phát hành ca khúc solo của Sohee vào tháng 5, nhưng chúng tôi vẫn chưa quyết định được chính xác ngày hay concept."

Trong suốt quá trình tham gia của mình trong "Kpop Star 6", cô được coi là một quán quân tiềm năng và được nhận nhiều lời khen từ các giám khảo Yang Hyun Suk và Park Ji Young. Park Ji Young bày tỏ, "Tôi muốn cô ấy solo. Cô ấy tài năng đến nỗi tôi không chắc cô ấy có nên tham gia vào một nhóm nhạc nữ hay không. Thật khó để lấp đầy một sân khấu với tư cách là một nghệ sĩ solo, nhưng Kim Sohee đủ khả năng để làm điều đó."

Công ty của cô, Hunus Entertainment, là quản lí của diễn viên Park Se Young và nhóm nhạc idol Topp Dogg.

Trước đó, Kriesha Tiu của KWIN xác nhận cũng sẽ ra mắt với tư cách một nghệ sĩ solo vào tháng 5.

Source: Soompi
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-4-2017 11:41:24 | Xem tất
Chị đã tài năng như thế mà không solo thì phí, Park Ji Young đã phải thốt lên những lời như thế thì không đùa được đâu, chúc chị thành công với sản phẩm sắp tới của mình, thanks bạn dịch.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-4-2017 19:33:38 | Xem tất
Tham gia vào girlgroup thì dễ được chú ý hơn là solo
Nhưng bạn đang tham gia "Kpop Star 6" và được khen ngợi tài năng vậy thì solo cũng tốt
Nhạc đàn Kpop ngày càng xuất hiện nhiều gương mặt mới nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-5-2017 13:40:58 | Xem tất
em ý xinh đẹp thế cơ mà. mong sẽ vào GG nào đó đc pr tốt ko thì phí tài quá
giọng ko xuất sắc nhưng kết hợp cả dance cả mặt thì hoàn hảo quá rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách