Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kokorozuki
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[KissHousse] Song Joong Ki - Lee Gwang Soo conner

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 16-4-2013 16:22:47 | Chỉ xem của tác giả
Tình bạn thân của hai thằng  con trai nó đơn giản và bình dị không rắc rối và quá phức tạp ,đơn giàn là !
tuy hai người dung mạo khác xa nhau nhưng có trở ngại  gì đâu chứ ! chúng tôi vẫn là bạn tốt với nhau đấy thôi bởi vì......

tình bạn chúng tôi nó đơn giản  được hình thành và phát triển ,vì chúng tôi hiểu nhau về ,tính cách  và rất hợp nhau về cách nhìn nhận  vấn đề trong cuộc sống .,  như là ! 

về trang phục   

khi buồn cả hai  có thể đi nhậu để có thể chia sẻ nỗi buồn

khi vui cả hai đi xem thể thao giải trí

và cùng nhau vui đùa trên phim trường để quên đi sự mệt mỏi

Và khi cần thiết hai chúng tôi sẳn sàng  dìm hàng lẫn nhau ,mục đích chủ yếu là tạo thêm gia vị cho một tình bạn

Và …..chúng tôi tin tưởng rằng tình bạn này sẽ đi theo chúng tôi trên suốt cuộc đời !

Bình luận

đi đâi cũng có nhau :x  Đăng lúc 18-4-2013 11:34 AM
Thank bài viết nhé :"> Rất thích tình bạn của 2 người <3  Đăng lúc 16-4-2013 04:55 PM
Thanks hihi!!  Đăng lúc 16-4-2013 04:46 PM
canh mãi cuối cùng cũng lên được trang 4 ^^, thích bài viết của bạn ^^  Đăng lúc 16-4-2013 04:42 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +2 Thu lại Lý do
Gavn2310 + 2 Tiếp tục phát huy :)

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 19-4-2013 18:40:53 | Chỉ xem của tác giả
Khoai vừa xem  Running Man Ep 97 xong
có một đoạn bạn Huơu cổ vũ cho Ki hâm
Lật đật tìm cách hốt về show cho bà con xem

http://www.youtube.com/watch?v=L_ROu4Xf4RU

Bình luận

Hí hí, chờ đợi mỏi mòn em này đấy :">  Đăng lúc 19-4-2013 10:11 PM
ủng hộ ss này :XXXX, iêu tóa  Đăng lúc 19-4-2013 08:17 PM
Đúng ròi đó ss, mình ở xa chẳng thấy được nhiều cảnh thế này, chị he, buồn ghê á :|  Đăng lúc 19-4-2013 06:51 PM
phần này Ki xuất hiện được có chút xíu,nhưng vẫn đẹp rạng ngời, Hươu còn hét to " bạn tôi đấy, bạn tôi đấy" dễ thương thật ^^  Đăng lúc 19-4-2013 06:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 20-4-2013 01:34:37 | Chỉ xem của tác giả
Đoạn vid nói về vụ KwangSoo bị fan của JonngKi  khủng bố bằng 100 tin nhắn về vụ việc! là người lớn rồi ! mà còn chơi ăn gian  . thế là làm anh chàng Hươu nhà ta một phen bị khủng hoảng!  thế là KwangSoo vội vàng đính chính là mình với JoongKi là bạn rất thân và không muốn chơi xấu như thế . và chàng Hươu  không quên khuyến mãi thêm  một tình huống  vu khống  đó là!  người chủ mưu việc gời tin nhắn đó chính là Song Ji Hyo.,xem rất vui ............tuy đoạn vid là một đoạn ngắn được trích trong từ Running Man ,nhưng qua đó cho thấy  KwangSoo và JoongKi là những người bạn thân họ không hề giấu diếm nhau việc gì cả sẳn sàng bài tỏ cho người bạn của mình hiểu những chuyện của mình . không biết chuyện gởi tin nhắn đó là có thật hay không ?tôi không đươc rõ !  nhưng trông  JoongKi &KwangSoo tung hứng nhau rất hợp!  y như thật !

Bình luận

iu couple này quá, những tin bạn đưa rất hay ,đọc đã con mắt lắm ^^  Đăng lúc 21-4-2013 07:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 20-4-2013 01:43:51 | Chỉ xem của tác giả
Tuy là bạn thân nhưng chàng Hươu nhà ta cũng không quên tìm cách hảnh hạ và dìm hàng anh chàng Joongki tơi bời khi có cơ hội ! coi như là trả thù là dám trẻ hơn hươu  ! bạn bè là phải thế đấy!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 20-4-2013 02:13:17 | Chỉ xem của tác giả
Nếu ví tình yêu như những chuyến tàu, sẽ đi ngang qua cuộc đời ta hoặc đưa ta đi đến những chặng dừng khác nhau… thì tình bạn chân thành sâu sắc sẽ như những chiếc thuyền vững chắc, cùng ta vượt qua tất cả bão tố, sóng gió của cuộc đời và giúp  khẳng định mình trong cuộc sống. Hay nói cách khác ! tình bạn còn là món quà mà thượng đế ban tặng cho mỗi con người chúng ta giúp cho chúng ta quên đi những buồn phiền trong cuộc sống và tạo cho chúng ta sức mạnh giúp ta  vượt qua được những khó khăn mà chúng ta gặp phải trong cuộc sống này ! Nào chúng ta hãy cùng nhìn ngắm lại món quà tình bạn của KwangSoo & JoongKi mà thượng đế đã ban cho họ nhé!  

Gwang Soo & Joong Ki - The Gift of Friends

Bình luận

@FuuNguyen1986 : thanks bạn vì sự cổ vũ tinh thần! hihi  Đăng lúc 22-4-2013 11:04 AM
xem mv này càng yêu hai bạn Ki Soo và yêu lun cả bạn Namphuong ^^  Đăng lúc 21-4-2013 07:58 PM
hay quá bạn à  Đăng lúc 21-4-2013 07:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 21-4-2013 19:55:24 | Chỉ xem của tác giả
Mình thật sự thích couple này:)
Hâm mộ tình bạn của 2 anh ghê!
Hi vọng 2 người sẽ thành công trên con đường của mình và mãi thân thiết với nhau như bây giờ <3
joong ki oppa mau quay trở lại Running man đi. I MISS Y SO MUCH <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
 Tác giả| Đăng lúc 26-4-2013 09:11:07 | Chỉ xem của tác giả
KiSoo in Running Man

Credit to Kang_maruu (tumblr)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 26-4-2013 23:09:54 | Chỉ xem của tác giả
* xem Running Man rồi đến Nice Guy, xong còn đi hóng hớt các bài phỏng vấn của 2 người nói về nhau :'xxx
thấy tình bạn của các anh thật đẹp, dù LKS thường rất thê thảm mỗi khi bị so sánh với SJK
Xem Nice guy vừa cười đã muốn khóc ngay được, KS diễn cứ như không diễn vậy, rất thật .!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 28-4-2013 11:25:36 | Chỉ xem của tác giả
Mình xem NG cũng có cảm nhận gì đó về 2 Anh trong film cũng như ngoài đời vậy.NÓ tự nhiên và kiểu kiểu gì đó rất khó diễn tả.RỒi sang xem running man nữa,thực sự cảm phục tình cảm của các thành viên trong đoàn với nhau.Trong cuộc sống xa hoa của ngành giải trí không phải ai cũng có những người bạn bất cánh đồng hành lắng nghe mình như vậy khi họ đã trở lên nổi tiếng!Đọc bài viết của các bạn thực sự rất cảm động.Hôm nay mình mới ghé thăm.CHúc cho góc nhỏ của bạn ngày càng đông vui cũng như tình bạn của 2 Anh sẽ mãi mãi như vậy :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 1-5-2013 09:42:46 | Chỉ xem của tác giả
Soong Jong Ki và Lee Gwang Soo
Một tình bạn đẹp giữa 2 người.  khác nhau nhiều về ngoại hình, tính cách,...
Nhưng giữa họ là có một sợi dây vô hình của tình bạn để kết nối họ lại với nhau. Có thể nói đây là tình bạn tri kỉ mà rất khó để có đc. Chúc 2 người luôn giữ đc tình bạn đẹp này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách