Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kokorozuki
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[KissHousse] Song Joong Ki - Lee Gwang Soo conner

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 9-4-2013 15:05:32 | Chỉ xem của tác giả
Hi ss. lâu lắm em mới vô chào hỏi ss đây. ^^ (tại dạo này thực sự là em rất bận)
Em ủng hộ góc nhỏ này của ss. dù em thực sự quan tâm tới con thuyền hoành tráng của ss Eunma hơn. hí hí
hy vọng góc nhỏ của ss sẽ ngày một mở rộng và sầm uất nhé. mai mốt thành trung tâm thương mại luôn thì tuyệt!
Em chúc ss luôn khỏe!

Bình luận

nhớ mn thì ss vào nhà đi ss, ss gọi e là Mon nha, ai cũng gọi thế đó ss ^^  Đăng lúc 9-4-2013 04:50 PM
em ơi đợi sau 1/5 lấy quà Sài Gòn lần 2  Đăng lúc 9-4-2013 04:49 PM
em về nhà đi. Ko về rồi kêu nhớ là sao * nghi ngờ*  Đăng lúc 9-4-2013 04:41 PM
090450: ôi cảm ơn em. staff gì đâu ^^ ss chỉ làm chân lon ton việc vặt thôi. em vẫn khỏe chứ? lâu quá không vô nhà nhớ mọi người thật. ^^  Đăng lúc 9-4-2013 04:38 PM
ặc ăc, DvsC dạo này trình nịnh lên quá..ss ko có dám nhận. Đó là t/y đầu của ss đó  Đăng lúc 9-4-2013 04:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 9-4-2013 15:40:25 | Chỉ xem của tác giả
Ồ, trang 2 rồi..........................
Ngồi từ chiều canh sang trang 2 mới dám ló mặt vào.
Vì không biết về cả hai người nhiều đủ để gọi là hiểu nên không dám bon chem mặt tiền.
Dù sao cũng rất ngưỡng mộ tình bạn của 2 người.
-------------

Vào đây có 3 mục đích : ủng hộ Ki-Soo, ủng hộ Koki..........và tiện hỏi thêm là EunMa có thể làm 1 góc nhỏ như thế này ở đây để bán trà đá và chém gió không?

Bình luận

:)) em có vô nhà xem tin đó. nhưng mà em không còm gì cả. em mù công nghệ không biết chèn hình :(( mà hình đẹp mọi người tung cả lên rồi. thế em mí nhờ ss tổ chức ọp   Đăng lúc 9-4-2013 04:42 PM
dạ không. em nịnh gì ss đâu hí hí mà ss ơi, hôm nào ss với ss Koki tổ chức ọp ẹp cho tụi em đi. nhưng em không mún ọp ở HĐ đâu nhá :))  Đăng lúc 9-4-2013 04:41 PM
em chào ss. lâu nay ss vẫn khỏe chứ ạ? ^^ giờ mỗi khi nghĩ đến ss là em lại liên tưởng ss xinh đẹp như cái chị ở trên ava rồi (chứ ko phải Won nữa) :D  Đăng lúc 9-4-2013 04:36 PM
sao ss lại dìm hàng e thế *dỗi* =))  Đăng lúc 9-4-2013 04:20 PM
Mon : nữ hoàng cafe chém gió mà, ở đâu chẳng thế =))  Đăng lúc 9-4-2013 04:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
 Tác giả| Đăng lúc 9-4-2013 17:33:25 | Chỉ xem của tác giả
Một clip phỏng vấn vui vẻ của Joong Ki và Gwang Soo trước giờ họp báo Nice Guy Có ai biết làm sub hem, Koki trans lại cho

Bình luận

e time cho ss ới  Đăng lúc 10-4-2013 09:09 PM
ss trans đi e làm sub cho ko bít viết j thôi làm sub ra mắt vậy  Đăng lúc 9-4-2013 09:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 9-4-2013 20:38:11 | Chỉ xem của tác giả
khóc rồi ...............huhuhuhuh
đọc bài viết của mọi người là em nhè luôn rồi
em thích tình bạn này lắm
xem đoạn cuối tập 41 của RM mà khóc huhu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 9-4-2013 21:04:02 | Chỉ xem của tác giả
Trong cuộc sống hiện nay có rất nhiều mối quan hệ thân sơ, nhiều cung bậc tình cảm giữa con người với nhau. Tất cả hoà quyện vào nhau, hình thành nên nhiều khúc tình cảm tâm tình : tình cảm gia đình, tình yêu, tình bạn ... . Tuy rằng, tình cảm bạn bè không thiêng liêng, cao cả bằng tình cảm gia đình, không nồng nàn, mãnh liệt như tình yêu, nhưng ai cũng cần có một tình bạn chân thành để có thể cùng nhau chia sẽ bao niềm vui và nỗi buồn và tôi cũng không biết  rõ là tình bạn của Joong Ki và Kwang Soo hình thành từ khi nào ,nhưng tôi biết tình bạn của họ , khi tôi xem chương trình running man .quả thật ngay từ lúc đầu tôi cứ nghĩ là hai người họ là những bạn đồng niên cùng tuổi với nhau thôi , nên họ cư xử lịch thiệp khi người này nói xấu người kia và dìm hàng người kia ,nhưng một trong hai người chỉ cười xòa và còn nhiều   sự việc khác nữa….   nhưng càng xem thì thấy quả thật hai anh chàng này, giữa họ có một quan hệ mật thiết với nhau không phải là đôi bạn diễn nữa mà là giữa họ là một tình bạn thân đúng nghĩa .

Nếu ai đã từng xem RM thì cũng đã biết một Kwang Soo lúc nào cũng phải sẳn sàng chịu lép vế khi tất cả các thành viên đều chê cậu ta là già hơn người bạn cùng tuổi với mình , quả thật là tôi rất ngưỡng mộ Ksoo ở điểm này, anh ta sẳn sàng làm mình già đi  và  giả vờ ngu ngơ làm xấu hình tượng của mình, sẳn sàng bắt chước JKi về mọi thứ  để chỉ nhằm mục đích là  làm tăng lên sự,thông minh ,nhanh nhẹn ,tháo vát của người bạn thân của mình  ,tuy có thể là điều đó không phải là hoàn toàn đúng  nhưng thông qua chương trình  RM đã cho chúng ta thấy sự tung hứng của họ và cách họ chăm sóc nô đùa thì sẽ thấy hết tất cả !tuy cũng có lúc giữ họ cũng có những hiểu lầm ,nghi ngờ  giận hờn  vv.. trong công việc hay trong cuộc sống đời thường .nhưng tôi tin ! sự tin tưởng trong tình bạn của họ đã hóa giải tất cả ,bằng chứng là nụ cười ấm áp của họ còn hiện diện trên môi cùa mỗi người khi đến chương trình và cả hai lại một lần nửa lại nô đùa thân thiết như chưa hề co chuyện gì !

Và tôi thấy  đâu đó là tình bạn trong sáng giữa họ . vì tôi thấy giữa họ không  có những toan tính nhỏ nhen,vụ lợi và sự đố kị hơn thua. Mặc khác giữa họ tôi thấy có sự Hiểu biết,thông cảm và sẵn sàng chia sẻ vui buồn sướng khổ với nhau trong từng chương trình ,từng vai diễn cũng như là trong đời sống đầy nghiệt ngã của showbic hàn quốc .Bằng chứng là Kwang Soo đã vui mừng và hạnh phúc đến bật khóc khi Joong Ki nhận giải Nam diễn viên xuất sắc nhất của năm 2012.

Joong Ki & Kwang Soo là  hai người bạn đồng niên cùng hoạt động trong một môi trường nghệ thuật thứ 7 đầy nghiệt ngả này .nhưng họ vẫn đứng vững và chứng tỏ mình cho tất cả mọi người thấy ngoài tài năng thật sự của hai người, mà họ còn cho chúng ta thấy được tình bạn của họ giúp họ vươt qua tất cả .bởi vậy mới nói nếu ví tình yêu như những chuyến tàu, sẽ đi ngang qua cuộc đời ta hoặc đưa ta đi đến những chặng dừng khác nhau… thì tình bạn chân thành sâu sắc sẽ như những chiếc thuyền vững chắc, cùng ta vượt qua tất cả bão tố, sóng gió của cuộc đời và giúp  khẳng định mình trong cuộc sống … Luôn luôn thầm lặng và bền bỉ

Chúc cho Joong Ki và Kwang Soo sẽ giữ mãi được tình bạn tuyệt vời này. Chúc cho cả hai sẽ ngày càng thành công hơn trong sự nghiệp.

Bình luận

Quả thật xem RM mới hiểu hơn về tình bạn tuyệt vời này. Cảm ơn NP đã chia sẻ bài viết thật ý nghĩa. Thường xuyên góp gạch e nhé.  Đăng lúc 9-4-2013 09:31 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +2 Thu lại Lý do
Gavn2310 + 2 Tiếp tục phát huy!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 9-4-2013 23:06:22 | Chỉ xem của tác giả
Bài viết của các bạn rất hay, rất cảm động.
Thực sự rất thích couple này, rất khâm phục tình bạn của 2 anh…
Mong 2 anh luôn giữ mãi tình bạn đẹp này..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 10-4-2013 14:46:53 | Chỉ xem của tác giả
Rất hâm mộ hai bạn, mà tìm hình hai bạn như kim mò đáy biển =.=, nên hì hục ngồi cắt ảnh từ clip về cho cả nhà cùng xem. Ki hâm Hươu ngốc, forever {:161:}

[

img]https://sphotos-b.xx.fbcdn.net/hphotos-prn1/535952_417139125048202_34494520_n.jpg[/img]

Bình luận

ss mày mò ngồi làm đó, hồi xưa chừ ngơ ngơ, ko bit chi, từ ngày yêu lỡ hai lão thấy mình chịu khó thật ^^  Đăng lúc 11-4-2013 09:42 AM
nhìn 2 chàng này thật muốn cắn =))  Đăng lúc 11-4-2013 08:45 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 10-4-2013 14:51:20 | Chỉ xem của tác giả
Thêm cái nữa ^^

Bình luận

đc hết đó ss ới ới :))  Đăng lúc 11-4-2013 08:45 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 10-4-2013 20:29:43 | Chỉ xem của tác giả
đọc bài này cuả sis cảm động quá đi thôi
Thật sự giữa cái nơi gọi là "SHOWBIZ" thật khó để tìm một người bạn..một tình bạn như thế này
Dù có bao nhiêu chuyện xảy ra, thì khi quay đầu lại vẫn thấy bạn đứng đó . Cười và vẫy chào với tôi
Ừ thì tình bạn của họ ví như ĐÔI ĐŨA LỆCH
một ĐÔI ĐŨA LỆCH hoàn hảo..
Chúc cho tình bạn KiSoo MÃI BỀN BỈ NHƯ THẾ NÀY. Tình bạn của họ chứng tỏ rằng..Ờ ĐÂU DÙ BẤT CỨ HOÀN CẢNH NÀO  ta cũng có thể tìm thấy một tình bạn trong sánh như thế. Tình bạn của họ không nhất thiết phải cần cái gì to lớn, đôi khi chỉ là những cái ôm, cử chỉ, lời nói... là đủ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 11-4-2013 10:26:16 | Chỉ xem của tác giả

Bình luận

có thể gặp anh ở thêm các ep 71 và 97 nhé,không nhiều nhưng cũng đủ ghiền ^^  Đăng lúc 24-4-2013 04:57 PM
ep 66 nhé ^^  Đăng lúc 24-4-2013 04:51 PM
Running man đây mà. Vẫn xem được hình Fuu nhé. Up tiếp đê :))  Đăng lúc 11-4-2013 11:01 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách