Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1049|Trả lời: 9
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Kiss Radio] #14: Khi trái tim cũng biết chờ đợi - Kỷ niệm 1 năm nhập ngũ Song Joong Ki (27/8/2013-27/8/2014)

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Script: FuuNguyen1986, Gavn2310
VJ: Khoailang
Tech: Katy1210
Design: Koki

Kiss Radio #14

Sáng rồi! Những hạt nắng sớm mai thả mình rơi trên cành cây xanh . Nắng dần làm tan đi những giọt sương trong veo vẫn còn e ấp trên tán lá. Em ngồi bên cửa sổ, ngắm nhìn hàng cây trong nắng sớm và nhớ về anh. Người con trai nơi phương trời xa khiến em luôn mong chờ được gặp.

Chỉ bởi vì một lý do vô cùng giản dị, trái tim em cũng biết đợi chờ!

Rate

Số người tham gia 5Sức gió +25 Thu lại Lý do
lananhkh + 5 Ủng hộ 1 cái!
kimleebi + 5 Bài viết hữu ích
Gavn2310 + 5 Ủng hộ 1 cái!
congchuabipbip + 5 Ủng hộ 1 cái!
sarahlee_95 + 5 ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 27-8-2014 13:26:07 | Chỉ xem của tác giả
Vây là sau bao ngày chờ đợi sản phẩm cũng đã hoàn thành, không thể nói hết những tình cảm của đội sub dành cho anh, nhưng chỉ biết rằng, một năm đã trôi qua nhanh thì thêm năm nữa không là gì cả, mọi người sẽ vẫn ở đây chờ anh, đợi anh quay về.

Lần này toàn nhạc hay, nghe cảm xúc thật dạt dào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 27-8-2014 13:53:53 | Chỉ xem của tác giả
"Chỉ bởi vì một lý do vô cùng giản dị, trái tim em cũng biết đợi chờ !"
Nhanh quá mấy ss ơi, một năm qua đã làm gì và được gì, vậy mà oppa cũng nhập ngũ được 12 tháng rồi.
Thank các ss tặng kiss món quà ý nghĩa, nghe mà tim vỡ òa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 27-8-2014 17:27:37 | Chỉ xem của tác giả
Sao e ko xem  đc vid zậy nè, mấy ss xem lại giúp e vs hu hu
Chưa xem gì đc, nên e chưa bik còm gì, các ss/bạn/e thông cảm cho e edit sauuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 27-8-2014 21:28:33 | Chỉ xem của tác giả
congchuabipbip gửi lúc 27-8-2014 05:27 PM
Sao e ko xem  đc vid zậy nè, mấy ss xem lại giúp e vs hu hu
Chưa xem gì đc, nên e chư ...

Em ơi, tắt tab đó, mở lại tab mới, link mới nhé Ss vẫn xem được và nghe được.

Lần này cảm ơn hai bô lão nhà mình ss @chuongbien và ss @FuuNguyen1986 ~ Kịch bản rất hay, tinh tế, thể hiện nỗi lòng fangirl

Tuy radio lần này có trục trặc không ít nhưng vẫn rất ok. Dù sao cũng là tấm lòng fangirl ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 27-8-2014 21:58:09 | Chỉ xem của tác giả
Chủ đề lần này hay quá xá, lại ra đúng kỉ niệm 1 năm ngày anh đi nên càng thêm đặc biệt
Cảm ơn các bô lão đã luôn hết mình vì anh nhà và các Kiss-er

Xin phép xí chỗ trước ạ~
Sẽ nhanh chóng edit sau khi nghe xong

Bình luận

ec mới năm 2 hả, thế thi sự học còn dài lăm, chưa bit năm nay làm gì nữa em ah, e có ý tưởng gì ko  Đăng lúc 4-9-2014 08:57 PM
mới năm 2 thôi ss ơi~ còn lâu mới ra trg :'( sắp tới sn trai già, nhà mình có tổ chức gì k ss  Đăng lúc 29-8-2014 09:05 PM
ss thì vẫn vậy đó, có điều ẩn thân trong nhà mình hơi bị lâu he he, ss cũng thấy e it hiện hồn nên ss nghĩ em bận hoc, năm mấy rồi nhỉ  Đăng lúc 28-8-2014 10:08 PM
À nhông ss~ nhớ ss quá chừng :"> nay e đkí học tùm lum hết á, về tới nhà chỉ muốn lăn quay ngủ thôi ạ :) ss dạo này sao r ạ  Đăng lúc 28-8-2014 09:52 PM
Hi em, lâu hoắc rồi chưa được tám và trò chuyện với em nhỉ^^ học hành sao rùi, khỏe ko em, trên face ss cũng it thấy em tương tác nữa, bận quá hả  Đăng lúc 28-8-2014 08:11 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 28-8-2014 08:10:44 | Chỉ xem của tác giả
Gavn2310 gửi lúc 27-8-2014 09:28 PM
Em ơi, tắt tab đó, mở lại tab mới, link mới nhé  Ss vẫn xem được và nghe được.
...

Công lớn nhất lần này thuộc về ss Chuông em à ), ss chỉ đu theo giúp việc thôi.

Cũng vì nhiều lý do ngoài ý muốn,nên radio còn nhiều sai sót, nhưng đúng thời gian, hoàn cảnh là thấy vui rồi. em đừng áy náy với mấy ss nhé ^^

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 30-8-2014 18:59:03 | Chỉ xem của tác giả
Radio xuất bản được mấy ngày rồi mà hôm nay mình mới có thể vào nghe. Tình cảm dành cho Joong Ki của nhà mình vẫn không hề thay đổi, không ồn ào nhưng rất sâu lắng và mạnh mẽ. Mình tìm thấy cảm xúc của chính mình trong tất cả những chia sẻ của các bạn. Rất vui vì được nghe lại những giai điệu quen thuộc trong Sungkyungkwan Scandal và Nice Guy.
Cám ơn đội ngũ thực hiện radio đã cho mình sống lại những cảm xúc tuyệt vời.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 9-9-2014 14:27:58 | Chỉ xem của tác giả
ủng hộ cho bạn 1 like vì thay lời mún nói
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 19-9-2014 13:29:56 | Chỉ xem của tác giả
Mọi người ơi. Hôm nay sinh nhật Ki sao nhà tám heo hút như thế

Vậy là năm nay Ki sinh nhật trong ấy rồi, fan ở ngoài khó mà gửi quà đc. Buồn quá đi. Lâu lắm rồi không thấy mặt Ki nhỉ?? Mọi người có nhớ Ki ko đó

<iframe width="410" height="100" src="http://mp3.zing.vn/embed/song/ZWZDIDDD?autostart=false" frameborder="0" allowfullscreen="true"></iframe>

Gửi tặng bài hát. Mong ngày gặp Ki trở lại

I always miss you and I love you
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách