Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: KimSooHyunFC
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

"KBS Drama Awards 2015”, Kim Soo Hyun trở thành diễn viên trẻ tuổi nhất chiến thắng giải Daesang trong lịch sử KBS // Danh sách giải thưởng

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 1-1-2016 18:03:21 | Chỉ xem của tác giả
Ah thực ra mình k phục cái giải của Kim Soo Hyun lắm. Chẳng qua là cậu ấy rất hot thôi, chứ trong producer mình yêu diễn xuất của cặp Gong Hyo Jin và Cha tea Hyun hơn. Biết phải nói thế nào khi tị hiếu của mình có chút khác biệt . Tầm 2 năm đổ lại đây KSH quả là bội thu g iari thưởng. Nhân vật mà mình thik nhất của KSH là trong phim Ẩn thân í. Nếu trao giải cho vai diễn đó thì m rất phục (và hình như cũng có giải rồi - n k p cao nhất, cũng k có j đáng ngạc nhiên vì trong lĩnh vực điện ảnh có quá nhiều cây đa cây đề mà, k như trong drama, đôi khi ưu tiên trai xinh gái đẹp)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 1-1-2016 18:16:31 | Chỉ xem của tác giả
Mấy bộ KBS năm nay m hok xem đc bộ nào, xem mỗi Producers mà đu ko nổi phải drop giữa chừng.
KBS làm ăn vui tính nhỉ, JW đóng góp mấy năm mấy cái drama chất lượng + rết cao thì ko cho a nổi 1 cái DS, còn bộ Producers xuất sắc vượt trội đến mức phải chia đôi Daesang vậy đó hả
Dù sao cũng chúc mừng KSH, nam châm hút Daesang của năm nay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 1-1-2016 18:31:28 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng Kim Soo Huyn!
Chúc mừng Producer mặc dù mình thấy phim không xuất sắc lắm. Mình có cảm giác Cha Tae hun phải kéo cả bộ phim, nếu không chắc là rề rà lắm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 1-1-2016 18:37:40 | Chỉ xem của tác giả
Ôi, vai này mà lại gặt Deasang, mấy diễn viên kia tội thật, giờ vai diễn chả còn được lấy làm thước đo trao giải nữa rồi, ngay cả đài mẹ cũng bỏ rơi!
Chỉ làm giảm giá trị giải thưởng thôi, khán giả ném đá cũng mặc kệ, đúng là thất vọng!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 1-1-2016 19:01:04 | Chỉ xem của tác giả
Mình không hiểu tiêu chí gì để trao giải DS năm nay của KBS. KSH trong bộ phim Producer được mọi ngươi phản ánh không có gì đột phá, rating phim cũng chỉ ở mức tương đối, hơn nữa còn có GHJ và CTH gánh phim nữa. Mình nghĩ các đài chỉ nên trao 1 DS duy nhất để cho giải thưởng danh giá hơn và tiêu chí cũng nên rõ ràng hơn để mọi thứ minh bạch và khiến đa số mọi người hài lòng.
Hy vọng KSH cẩn thận hơn trong dự án tiếp theo và cần trọng hơn nữa nếu không vô tình  bị các nhà đài rước thêm anti vào nhà minh )))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 1-1-2016 19:23:21 | Chỉ xem của tác giả
Lúc KSH nhận giải mình mới nhận ra là dư âm của YCFTS mạnh mẽ cỡ nào, nhờ vai diễn đó mà KSH thành Top Star bên TQ, giải DS này cũng chỉ mục đích thỏa lòng lượng fan khổng lồ của KSH với đẩy giá bán phim qua TQ thôi, chứ vai diễn trong Producer nhạt như nước thế mà dành được giải DS thì quá sức vi diệu. Thật lòng thì mình thấy DS dành cho KSH là không xứng đáng. Cậu ấy là diễn viên tài năng nhưng dành DS với vai diễn đó thì chỉ là chiêu trò của nhà đài thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 1-1-2016 20:44:46 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng Ngố nha
Mình là fan lâu năm của cậu, công việc bận rộn nên ko comt thường được, mỗi khi thấy cậu thành công là mình vui rồi.
"Lớn tuổi" rồi nên giờ xem fim các nước, nhiều fim hay fim dở, diễn viên giỏi dở, giải thưởng này nọ mình ko rảnh để quan tâm bình luận nữa.
Tóm lại, chúc mừng năm mới tuổi mới thành công mới nha, cho cả Ngố và các fan của cậu.
5ting! Mình lại "lặn" đây.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 2-1-2016 08:02:36 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Tuy trẻ tuổi nhất giành được giải thưởng vô cùng danh giá nhưng tài năng phải gọi anh í bằng cụ bởi thế nên anh í mới vượt không gian và thời gian để đáp xuống hành tinh tươi đẹp này và toa sang rực rỡ.  Một lần nữa,  xin chúc mừng cụ ạ Happy new year all.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 3-1-2016 01:05:39 | Chỉ xem của tác giả
Vâng là một người bị nghiện KBS
Em phải công nhận, KBS không dễ trao daesang cho một diễn viên không có nhiều đóng góp cho đài đâu ạ
Những diễn viên đã dc daesang của KBS thì đều là các diễn viên có tên tuối, đc ghi nhận về tài năng, sự đóng góp và nỗ lực cũng như thực lực diễn xuất
chứng tỏ KBS đã nhìn nhận và công nhận tài năng của anh rồi ạ
Chúc mừng anh!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 4-1-2016 19:36:07 | Chỉ xem của tác giả
Cụ tui đã sống mấy trăm năm mà giờ mới được công nhận lè nhận giải của trái đất thì là người trái đất rồi nha cụ chúc mừng cụ một trăm lần :X :X :X Năm nay là năm của cụ, mong cụ tiếp tục nhận nhiều dự án hay cho bọn con gặp cụ hoài nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách