Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: KimSooHyunFC
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

"KBS Drama Awards 2015”, Kim Soo Hyun trở thành diễn viên trẻ tuổi nhất chiến thắng giải Daesang trong lịch sử KBS // Danh sách giải thưởng

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 1-1-2016 06:49:19 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng Ngố
Một năm thành công
Một giải thưởng xứng đáng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 1-1-2016 09:34:56 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng Soohyun của chúng ta đã đạt được giải thưởng danh giá. Hãy cứ như vậy mãi nhé Soohyun. Fan luôn tin tưởng và yêu quý cậu. Luôn theo dõi từng bước đi của cậu, ủng hộ cậu không điều kiện. Hãy mãi cống hiến cho khán giả, fan những vai diễn hay và để đời như vậy nữa nhé. Một lần nữa Chúc mừng cậu, Chúc cậu sang năm mới 2016 gặt hái thành công nhiều hơn nữa. REAL JANG TAE YOUNG OANH TẠC PHÒNG VÉ NHÉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 1-1-2016 10:18:52 | Chỉ xem của tác giả
Bộ diễn xuất trong Producers hay đến mức đạt được Daesang sao??? Có thiệt không vậy? Hay do tầm nhìn mình còn hạn hẹp nên thấy không hợp lý lắm...
Cơ mà Daesang có hai người nhận lận à? KBS chia ra nam riêng nữ riêng sao?
Best Couple sao mà nhiều thế? Haiz...

Bình luận

Bạn vui lòng gửi câu hỏi lên BTC nhe chớ tụi mình là fan thấy anh đoạt giải chỉ biết chúc mừng hoy, vui từ hôm qua đến giờ còn chưa hết vui nữa nè =))  Đăng lúc 1-1-2016 02:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 1-1-2016 11:10:08 | Chỉ xem của tác giả
trong cuộc đời coi phim Hàn gần 10 năm của mình cũng mới thấy 1 Daesang quái dị như này, một vai diễn rất tầm thường, không có gì đột phá. Hay nói theo fans của KSH thì Producers là bộ phim kiểu "Oscar" không phải ai cũng dễ hiểu và dễ nuốt colonthree emoticon cho nên mình không thấy phim và vai diễn hay? Nói thật nhà đài cứ trao Daesang kiểu này thì nói sao các diễn viên thực lực chạy sang đóng phim cho đài cáp hết.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 1-1-2016 12:46:09 | Chỉ xem của tác giả
Nhờ bộ film "Producers" sao?
Film đó hay và KSH đóng đạt lắm hả? Dù sao cũng chúc mừng anh đoạt giải, thế là vinh dự lắm rồi!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 1-1-2016 14:03:28 | Chỉ xem của tác giả
KBS thỳ kim soo hyun
SBS thỳ Joo Won
MBC thỳ anh Ji sung
Năm nay nam diễn viên lên ngôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 1-1-2016 15:04:53 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng pé, pé rất giỏi, là fan luôn hãnh diện về pé, rất nhìu giải thưởng trong năm, hình như là trong 3 tháng vừa qua mỗi tháng pé lại gom về 1 cái Daesang *vỗ tay* , hãy nhớ rằng những gì đạt được hôm nay là thành quả mà pé xứng đáng nhận được, là những nỗ lực cho lời hứa 10 năm đã được ghi nhận, dù ntn fan sẽ luôn ủng hộ pé, còn những đàm tiếu xung quanh thì hãy để cho thời gian trả lời, thuyền to thì ất sóng phải to !!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 1-1-2016 15:14:55 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng KSH với một năm 2015 k thể thành công hơn nhé. Trẻ như vậy mà có mấy cái Dae sang luôn rôì
Anh bây giờ là hình tượng quốc dân rồi ngố ạ =
Người Hàn biết đánh giá diễn xuất lắm ấy. Anh là siêu siêu sao rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 1-1-2016 16:20:22 | Chỉ xem của tác giả
Hên quá Sub mình củng có tên trong Best couples và Top Excellence đấy. Thật sự rất thán phục tài diễn xuất tuyệt vời của Sub, chỉ tiếc là phim này hơi nhạt nên rating thấp. Nhưng giải thưởng thì xứng đáng với diễn xuất và cặp đôi rồi.
Mà 2 để tử của Sub sao không được nhắc tới nhỉ? mình nghĩ cả 2 bạn trai ấy đã đóng rất hay mà?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 1-1-2016 17:13:47 | Chỉ xem của tác giả
Tuy phim truyền hình "Producers" do ban giải trí đài KBS sản xuất nhưng cuối cùng đã được đề cử tại "KBS Drama Awards".

Hôm qua giờ thắc mắc, ah từ hồi KSH đoạt Daesang phim này đến giờ cứ thắc mắc, giờ thì hiểu rồi.
Năm nay mỗi bên MBC là trao giải còn có lí, còn 2 đài kia toàn ratings, hoài thấy mất hết giá trị DS.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách