Hãy chọn Truy cập mobile | Tiếp tục

Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: greenrosetq
Thu gọn cột thông tin

[KBS 2013] Marry Him If You Dare/Lấy anh, em dám không - Lee Dong Gun, Yoon Eun Hye, Jung Yong Hwa - Ep 15-16 END.

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 8-11-2013 11:38:13 | Xem tất
(The Future Choice) Yoon Eun Hye lặng im rơi lệ

Drama 'The Future Choice' (Biên kịch Hong Jin Ah, PD Kwon Kye Hong) công khai hình ảnh tĩnh Yoon Eun Hye lặng thầm rơi lệ bên cạnh Jung Yong Hwa tạo sự tò mò cho người xem.

Phân cảnh này sẽ được phát sóng trong tập 9 của drama vào ngày 11 tháng 11, nhân vật Na Mi Rae ngồi rơi nước mắt khi đang chăm sóc vết thương ở mắt cá chân. Trong tập phim trước vì sự cố khi đi quay ngoại cảnh mà Mi Rae bị thương mắt cá chân. Luôn luôn tươi sáng và có thái độ tích cực , Mi Rae đã không vờ như không sao, thể hiện cảm xúc buồn tủi và phức tạp của bản thân với đôi mắt ngấn lệ khi ngồi rửa vết thương.

Cảnh quay được thực hiện hôm 05 tháng 11 tại Yeouido, Seoul và kéo dài quá nửa đêm. Bất kể thời tiết lạnh giá và việc quay phim trong nhiều tiếng đồng hồ, Yoon Eun Hye đã rất nhập tâm vào vai diễn và phân cảnh mà không hề tỏ ra mệt mỏi, thực sự gây ấn tượng với bạn diễn và đoàn làm phim. Sau khi thiết bị ánh sáng được chuẩn bị tốt và bắt đầu bấm máy thì Yoon Eun Hye mắt đã đỏ hoe và có thể khóc ngay tức thì khiến những người có mặt hết sức ngạc nhiên và xúc động.

Đặc biệt là, Yoon Eun Hye cùng lúc đã phải thể hiện cảm xúc phức tạp của nhân vật Na Mi Rae đau vì vết thương ở mắt cá chân và vết thương tinh thần. Na Mi Rae (Yoon Eun Hye) sẽ trò chuyện và chia sẻ cảm xúc với người ngồi kế bên cô Park Se Ju (Jung Yong Hwa) như thế nào.

Đón xem câu chuyện hấp dẫn của drama 'The Future Choice" phát sóng trên kênh KBS2 vào tối thứ 2 - thứ 3 hàng tuần.

Naver.com

Translate: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-11-2013 13:20:21 | Xem tất
Thiệt tình xem được 6 tập, thấy MR với KSin thân thiết lại thấy chán, mình thích thay đổi số phận cơ. thích See Joo với MR, nói chung là nên như thế, phá vỡ thế độc tôn của diễn viên chính thì sẽ hấp dẫn hơn
P/s: nếu không phải là fan trung thành của Hwa thì chắc bỏ phim này luôn rồi.. Đang có ý định từ bỏ mà ko nỡ vì vẫn muốn xem Hwa diễn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-11-2013 13:47:15 | Xem tất
xem đến tập 4 rồi :D
hình như cái ông già đi lên máy thời gian quay về là chồng của Mi rae ????
theo tình tiết này chắc duyên phận không thể tránh khỏi rồi có thế nào cũng k thay đổi đc hiện tại :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-11-2013 13:53:36 | Xem tất
Yoon Eun Hye, Lee Dong Gun & Jung Yong Hwa sẽ có buổi chụp poster cho phim "Marry Him If You Dare" vào ngày 13/9.

- Nhân vật Mi Rae ngạc nhiên khi nhận được thứ hạng thấp tại dịch vụ mai mối / trung tâm tư vấn hôn nhân. Cô ấy sẽ cố gắng để thay đổi bản thân.

P/S: Vậy là bà kon yên tâm rồi nhe, tạo hình cô gái tóc xù chỉ xuất hiện trong vài tập đầu thôi  . Làm cho dân tình bữa giờ náo loạn cả lên, SS Yoon đúng là lừa tình mà

Bình luận

Mình cũng nghĩ thế, đến bây h nàng đã búi tóc lên,trông đỡ lòa xòa hơn, có khi thế đã là bước cải thiện rùi, chứ kiểu tóc này chắc sẽ theo đến cuối film.   Đăng lúc 8-11-2013 02:44 PM
Chắc tạo hình này đến cuối phim đó b.  Đăng lúc 8-11-2013 02:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-11-2013 13:59:53 | Xem tất
Thực ra xem đến ep 8 thì bạn pv cũng ko đến nỗi nào, lại có phần hợp với Se Joo, hic hic.
Cơ mà liệu thực tế có người như thế ko nhỉ?! Đầu phim đã muốn à ơi với hết anh nọ đến anh kia, càng về sau thì lại càng ở vai hoàn cảnh xô đẩy nên mới thế chứ bản chất tốt đẹp, chưa kể khoản vật vã vì ko đc đáp lại tình cảm rất đáng thương. Biên kịch cố tình viết để vai Yoo Kyung ko đáng ghét à???
Haiz, ko có nhân vật để ghét cũng hơi bùn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-11-2013 14:47:46 | Xem tất
Mới nhìn cái poster và các nhân vật trong phim thấy YEH trong phim này bị tạo hình già quá. Nói thật là ngày xưa rất thích chị này sau Goong và tiệm cà phê hoàng tử, nhưng mà chả hiểu sao sau cái đợt chị í đến VN, rồi đóng IMU, mình cảm giác cứ thấy chị ý xa cách làm sao ý :(. Hy vọng từ bây giờ bắt đầu xem phim này sẽ tìm lại được cái cảm giác thân thiện, gần gũi và đáng yêu của chị ý
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-11-2013 15:44:25 | Xem tất
mabecon gửi lúc 8-11-2013 14:47
Mới nhìn cái poster và các nhân vật trong phim thấy YEH trong phim này bị tạo hình già  ...

Mình cũng thấy thế í, chị Yoon Eun Hee bị tạo hình xấu quá
Mình đang hi vọng mấy tập tiếp bác đạo diễn cho chị Yoon nhà mình đi làm tóc, tân trang nhan sắc, quần áo nữa
Hú hú.  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-11-2013 15:59:22 | Xem tất
theo dõi phim này mình mới nhận ra 1 điều, cuộc sống của người phụ nữ không phải cứ phụ thuộc vào nam giới, và thêm nữa, bản thân luôn phải phấn đấu và sống tốt thì điều tốt đẹp mới xảy đến được. Nếu cô ấy không mạo hiểm quay trở lại năm 32tuổi để thay đổi thì liệu cuộc sống của cô và cả những người xung quanh có thể trở nên tốt lên không. theo dõi mới thấy mọi người đều đang thay đổi 1 cách tích cực lên!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-11-2013 16:18:24 | Xem tất

cr: soompi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-11-2013 16:41:11 | Xem tất
HD Stills

Cre: Korea Star Daily
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký