Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: M-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[KBS] 2 Ngày 1 Đêm / 1 Night 2 Days / 1박 2일 | Vietsub E063 + E208 Completed

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 30-11-2016 15:24:04 | Chỉ xem của tác giả
Mình đang xem tập bé Jung tham gia, con bé đáng yêu quá đi mất, kiểu như Happy Virus, nhìn thấy là tự nhiên mỉm cười. Lâu rồi mới xem lại 2 Days 1 Night vui quá. Chú Cha có được chữ ký Twice là quên hết mọi việc luôn. Hóng phim mới của chú Cha với bé Jung
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 19-12-2016 16:55:03 | Chỉ xem của tác giả
Tuy chưa xem bản full đầy đủ, và cũng không phải thành viên trung thành của 1N2D à vừa rồi mình xem một đoạn ngắn của phần 3 ep Jong Min Special cũng thấy rất rất cảm động. Anh đã hoạt động bền bỉ suốt từ S1-> S3 không mệt mỏi. Đột nhiên nghĩ đến RM gần đây, đáng lẽ RM có thể tiếp tục chạy S2, S3 trường kỳ nhưng chính nhà đài đã đạp đổ tất cả những gì họ đã xây dựng trong 7 năm qua.
Còn về Jong Min, Daesang là điều mà mn luôn mong anh đạt được trong suốt 2 năm nay. Cảm ơn anh vì đã tận tâm và cố gắng hết mình vì chương trình. Em tin rằng công sức anh bỏ ra sẽ được đền đáp xứng đáng!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 2-1-2017 07:13:35 | Chỉ xem của tác giả
Mình mới bắt đầu xem 2 Ngày 1 đêm 2 tập mới nhất để ủng hộ bộ ba hoa mỹ nam Hwarang, vô comt ủng hộ tinh thần cũng như cảm ơn subteam :3
Show này đúng là khổ thiệt, nhìn mấy chú khổ lên khổ xuống, bị đói bị lạnh nhìn tội nghiệp quá trời, cơ mà cũng kệ vì buồn cười quá
2 tập mới, phải nói không biết là có sắp đặt không chứ Park Seo Jun đúng là tay thúi trong truyền thuyết luôn, nếu thật sự chú Cha mời được Park Seo Jun vô show thì cậu ý cũng có thể phát triển theo hướng của Lee Kwang Soo trong show giải trí không chừng :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 6-1-2017 20:30:20 | Chỉ xem của tác giả
Thích HyungSik từ xưa rồi cơ mà xem show xong thấy thằng bé vẫn như ngày nào ))
Kiểu ngu ngốc xong tự hào về bản thân lắm lắm )
Cnagf ngày càng tiến bộ ai bảo là idol đóng phim cơ chứ :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 9-1-2017 20:50:09 | Chỉ xem của tác giả
Show này bao hài luôn, các thành viên ai cũng dễ thương hết á.
Trước giờ mình chỉ xem RM thôi, nhưng vì scandal gần đây nên tìm show mới để xem.
Cảm giác rất mới lạ, tổ chế tác bày trò lừa các thành viên hài vật vã.
Mà RM luôn dung túng chơi xấu, mọi người phải tự ngậm ngùi chịu thiệt, nhưng show này chơi fair.
Mỗi show một style nhưng đều hài chết.
Cảm ơn subteam ~~~~~~
Subteam cố gắng đến cùng nha ~~~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 16-1-2017 15:46:13 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Show bao hài, bao bựa. Cảm giác rất mới lạ. Cảm ơn subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 8-2-2017 15:40:33 | Chỉ xem của tác giả
Jung Jun Young trở lại vui quá ý, mấy ông anh vui mà mình cũng vui. Mấy tập không có magnae cứ có cảm giác thiếu thiếu 1 cái gì đó.
Giờ anh ý đã trở lại để tiếp tục bắt nạt mấy ông anh.
Cảm ơn subteam.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 24-2-2017 11:24:44 | Chỉ xem của tác giả
Cái show này đúng thật quá bựa, bựa quá sức luôn ý, mấy ông chú đi với nhau quá sức chịu đựng. Đặc biệt là tập mới nhất xem mà chị em ta muốn lòi coi mắt luôn á. Từ khi cái show kia chán thì tuần nào tui cũng ngóng 2D1N hết á, vui quá chừng ah, mong show luôn tiến tới, fighting!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 18-3-2017 22:17:12 | Chỉ xem của tác giả
cứ xem rồi lâu lâu lại vào cảm ơn subteam
cảm ơn subteam vì đã làm một show tuyệt vời cho phố diều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 19-3-2017 21:00:12 | Chỉ xem của tác giả
mình đã theo dõi season 3 này từ tập đầu tiên đến giờ đó chính là niềm vui mỗi tuần được nhìn thấy team bựa thật sự mình thích tất cả các thành viên cảm giác gắn kết như anh em của họ làm mình cảm thấy ấm áp vô cùng cám ơn  các bạn nhiều vì đã làm ra sản phẩm hoàn hảo để mọi người cùng thưởng thức
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách