Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: M-Zone
Thu gọn cột thông tin

[KBS] 2 Ngày 1 Đêm / 1 Night 2 Days / 1박 2일 | Vietsub E063 + E208 Completed

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 13-5-2017 10:10:01 | Xem tất
Hồi nọ đọc được vài ý kiến nói Đầu Đá hiền quá, nên team không cố gắng nhiều, dẫn đến kém hấp dẫn. Nhưng mình không đồng ý cho lắm.
Đồng ý là Đầu Đá PD hiền, xem xong tập 174 càng chứng minh điều đó, ai dè, PD lại bị team bựa bắt nạt đến thế là cùng. Bắt team phải làm nhiệm vụ, cuối cùng thì mình cũng bị cuốn vào. Chả hiểu sao lại thế. Jong Min thì chuối cả nải. Đúng cái kiểu đã bắt nạt được thì đừng hòng thoát mà.
Nhưng nói đi nói lại, với mình những cảnh như vậy rất đáng yêu. Không nghiêm mặt làm mặt giận như Tôm PD được nhưng bù lại Đầu Đá PD có những kết nối rất riêng của mình với các thành viên. Xem cái cách team bựa bắt nạt PD cũng là một cái thú mới bên cạnh chương trình phản kháng với staff của bựa team.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-6-2017 20:47:28 | Xem tất
Jung Junyoung dễ thương quá, suốt ngày làm mấy cái hành động khác người, nụ cười cũng cute muốn chết.
Donggu có vẻ đã tiền bộ hơn nhiều trong công cuộc cố gắng trở nên hài hước, mong anh luôn cố gắng ~~~~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-6-2017 19:13:10 | Xem tất
đợi tập mới cả tuần, không ngờ lại có sub sớm như vậy, yêu subteam quá đi mất. thanks subteam nhiều lắm. Fighting!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-6-2017 00:42:18 Từ di động | Xem tất
Hóng tập mới ~~~~~~~~~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-6-2017 22:45:01 | Xem tất
Mình thích nhất mấy tập dính tới dàn staff hay giao lưu với người dân địa phương ý, lầy lội không chịu được )
đợt này có chuyến đi với fan, nói thiệt chớ ghen tỵ hết sức luôn ý )
càng ngày càng thấy PD Đầu Đá đẹp trai quá xá, biết làm sao đây ))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-7-2017 21:48:07 | Xem tất
yêu subteam lắm lắm luôn, ra sub đúng ngày. Cả tuần chỉ mong tới thứ chỉ để coi  2 days 1 night thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-8-2017 21:26:35 | Xem tất
Không có điều gì vui vẻ hơn là sau 1 ngày làm việc vất vả thì có sub coi hết. Cả ngày chỉ chờ có giây phút này. Cám ơn subteam vì đã làm việc vất vả để có sub đúng ngày.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-8-2017 19:18:15 | Xem tất
thích dàn cast của 2 ngày 1 đêm quá đi, cho nên thứ 4 tuần nào cũng hóng sub hết. subteam fighting.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-8-2017 22:01:01 | Xem tất
mới xem xong tập 189 phải nói là cười đau cả ruột có lúc muốn quắn quéo với nụ hôn đá của Dong Gu với chú Jun Ho luôn cám ơn các bạn nhiều tuần nào cũng chờ đợi để được cười thỏa thích với team bựa bá đạo hết
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-8-2017 15:06:07 | Xem tất
coi review tập trước làm mình trông chờ tập 190 ghê. Hôm nay đã có sub rồi. Nhanh nhanh down và xem thôi. Cám ơn subteam nhiều nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách