Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: hopeful_colour
Thu gọn cột thông tin

[JustForFun] Doraemon CM - Khi chúng ta trở thành người lớn [Vietsub Ep 11 - End]

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 1-1-2013 19:15:44 | Xem tất
Phim này đúng là hay ghê, trong phim ai cũng đẹp hết đó chỉ trừ Doraemon thôi
Phim xem hay lắm {:3_41:}
Mỗi tội ngắn
P/s: Nhưng mà sao đã hết rồi nè
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-2-2013 11:46:28 | Xem tất
OMG... Đi tìm phim này mãi mà đâu ngờ ST nhà mình lại làm phim này...
Iu ST quá đi thôi...  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-3-2013 17:17:18 | Xem tất
rong các nhân vật công nhận bác Nô xấu nhất, hừ hừ, còn bạn Nô là dễ xương nhất:"> thậm chí  còn đẹp giai hơn mình tưởng tượng chứ.

Rate

Số người tham gia 1Sức gió -1 Thu lại Lý do
hopeful_colour -1 cảnh cáo không spam bằng hình thức.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-3-2013 23:12:00 | Xem tất
nghe đến Doraemon thì cứ tưởng phải là 1 hình ảnh 3D chibi của mèo ú... không ngờ Anh Ú lại to đùng đoàng và nhừ như thế
cảm giác như xem 1 cái gì đó hoàn toàn mới, cũng có cảm giác thân quen nhưng rất lạ
bạn Nô thì dù thế nào vẫn cứ bị bắt nạt nhỉ??? dù lớn hay bé, mà chẳng thấy hét toáng lên gọi tên Mon nữa... cứ rụt rè bẽn lẽn thế cơ chứ
những giấc mơ thời thơ ấu sống dậy và bước ra đời thực... cảm giác thật kỳ diệu, ấm áp !!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-4-2013 12:08:45 | Xem tất
Anh Ú là người. o.0 Xem lúc đầu thấy hơi giống như bị đập vô mặt, nhưng nhìn lại cũng dễ thương thật. Chỉ là...sao anh í lại là người nước ngoài? T.T
Lớn rồi mà Nobita vẫn vậy, hơi ngu ngơ và có phần trẻ con. Tự dưng ấn tượng với Xêkô, không ngờ đằng sau vẻ chảnh chọe con nhà giàu ấy lại tốt bụng như vậy, có vẻ như cậu đã thay đổi hoàn toàn. Nhưng mà không có ai ấn tượng được như Chaikô. 0.0 Xinh không thể tả, khác hẳn cô bé Chaikô mập mạp hồi bé. Đúng là con gái lớn lên khác hẳn a ;))

Bình luận

thực ra thì xeko vẫn như xưa thôi, mỏ nhọn nói lắm nhưng khi cần vẫn luôn là 1 đứa trẻ tốt, 1 người bạn có thể tin tưởng được mà :D  Đăng lúc 6-4-2013 12:15 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-4-2013 23:24:59 | Xem tất
hhoohoo, xem cái này buồn cười quá, Doraemon mình còn tưởng là cho mặc đồ nhồi bông cho tròn tròn ra, hóa ra người thật đóng, em  chaien thì lớn lên lại xinh xinh chứ :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-4-2013 17:59:22 | Xem tất
sao mà ngắn quá vậy. Mình cứ tưởng là dài lắm chứ.... cứ mò mò kiếm quá trời mà không có
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-4-2013 22:04:21 | Xem tất
Không ngờ có cái thể loại phim này nữa, tạo hình nhân vật nhìn cũng buồn cười nữa
Kéo về xem để xin một vé về tuổi thơ nào.
Thanks subteam nhé.:D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-4-2013 13:50:15 | Xem tất
Nobita trong truyện mình thấy cũng đẹp mà sao toàn bị nói xí trai thế nhỉ, có xí thì chỉ xí hơn Đê khi thôi
Còn Xuka trong bản này không hiểu sao mình cứ thấy đỏng đảnh í
"Phim" cực ngắn, xem mà phải pause, phải repeat đã đời luôn
Cám ơn subteam đã làm sub
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-4-2013 15:54:31 | Xem tất
Sao bản này nhìn nô với xu ka kiểu gì ấy >?? , Nhưng mà phim vẫn hay , tks subteam nhiều lắm nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách