Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: shindongheee
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[JTBC 2013] ShinHwa Broadcast Season 2 E010 completed By 6Men Subbing Team

[Lấy địa chỉ]
261#
Đăng lúc 20-7-2015 16:32:26 | Chỉ xem của tác giả
Lâu lâu cứ ngỡ subteam ko làm nữa. Giờ tự nhiên như gặp được vàng ý.
Cảm ơn subteam đã không từ bỏ mà vẫn tiếp tục làm để bọn mình được gặp lại các chú già ngơ ngác này.
Feeling excited~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

262#
Đăng lúc 12-12-2015 07:32:46 | Chỉ xem của tác giả
ôi cảm ơn subteam rất nhiềuuu
xem đi xem lại đến mấy lần r mà vẫn chết cười vs  mấy anh già
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

263#
Đăng lúc 24-12-2015 00:05:55 | Chỉ xem của tác giả
Subteam còn giữ ep 2, 3, 4, 5, 6, 7 bản SD ko ? Nếu có thể, reup dùm mình bên fshare hoặc mega với nha , torrent mình kéo 2 tháng nay chưa xong, buồn quá phải mò vô đây tìm kiếm sự giúp đỡ
Cám ơn các bạn trước. Chúc các bạn Giáng Sinh an lành và hạnh phúc.

Bình luận

bạn có thể vô nhà mới của 6MenST - SKH để lấy link nhé: https://shinhwakiteshouse.wordpress.com/vietsub-by-skh-6menst/shinhwa-broadcast-ss1-home-taste/  Đăng lúc 22-2-2016 10:29 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

264#
Đăng lúc 12-1-2016 09:34:26 | Chỉ xem của tác giả
lylywhite83 gửi lúc 24-12-2015 12:05 AM
Subteam còn giữ ep 2, 3, 4, 5, 6, 7 bản SD ko ? Nếu có thể, reup dùm mình bên fshare hoặ ...

Bạn ơi bạn còn giữ EP 8 9 10 không? Mình có EP 2 3 4 5 6 7 nè
Chúng ta trao đổi đi

Bình luận

bạn có thể vô nhà mới của 6MenST - SKH để lấy link nhé: https://shinhwakiteshouse.wordpress.com/vietsub-by-skh-6menst/shinhwa-broadcast-ss1-home-taste/  Đăng lúc 22-2-2016 10:30 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

265#
Đăng lúc 30-5-2016 12:45:35 | Chỉ xem của tác giả
Chẳng hiểu sao lại bị sa vào ổ động của Shinhwa và không thể nào ra được (mà thôi chẳng muốn ra). Sao àm các chú lầy thế không biết! Đang bị ám season 1 đây! :v
Dạo này bị cuồng lên youtube lục tung hết vid của Shinhwa lên, xem cả mấy cái engsub luôn.
Phải lưu cái này lại để hè xem dần mới được.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

266#
Đăng lúc 28-7-2016 21:34:04 | Chỉ xem của tác giả
chào cả thread nhé, mình biết đến shinhwa cũng lâu rồi nhưng mà chính thức sụp hố vì chú Ric mới gần đây vì vụ Oh Hae Young Again.
trời ạ, mục đích đầu tiên là ngắm chú Ric thôi nhưng mà thấy cả nhóm ai cũng đáng iu hết cả, bây giờ thì thích hết cả nhóm luôn rồi. biết các chú muộn cũng có lợi là có rất nhiều hit để nghe và nhiều show để mà xem. Tìm tòi thế nào mà lại xem show ShinBang đầu tiên,  mình cày hơn 60 tập trong có 1 tuần, cười suôt ngày đau hết quai hàm với cơ bụng mà vẫn ham hố xem đến khi nào mỏi mắt quả mới thôi. Show hay quá, season 1 hài thôi rồi, các chú dìm nhau chả thương tiếc gì cả, mối quan hệ của các chú đến giai đoạn xì hơi trước mặt nhau vô tư rồi, vui banh nóc nhà luôn. Season 2 hay và nhiều ý nghĩa nữa, hơi tiếc một chút ko có đầy đủ thành viên nhưng mà các thành viên còn lại đã làm tròn nhiệm vụ luôn của cả nhóm. Cuối năm nay các chú Comeback rồi, rất mong là các chú sẽ quay season 3 nữa.
Mình gửi lời cảm ơn đến subteam nhiều nhé, cảm ơn các bạn đã làm việc chăm chỉ để mang đến những tập phim hay và hài hước và ý nghĩa thế này. Mong là các bạn luôn vui vẻ và có nhiều sức khỏe để cho ra nhiều sản phẩm hay về Shinhwa nữa nhé.
Ps. còn bạn nào giữ tập 9 và 10 của season 2 có thể cho mình xin link down được ko, link torrent ko còn ai giữ seed nữa rồi, mình rất muốn xem tiểu huyền thoại thứ 5 của shinbang câu chuyện cuối cùng season 2.

Bình luận

Nhà SKH mới tại đây: https://shinhwakiteshouse.wordpress.com/  Đăng lúc 21-2-2017 09:27 PM
ep 9, 10 của season 2 (đi tìm huyền thoại bé) nhà vẫn chưa làm nha bạn nên sẽ chưa có link đâu. Bạn có thể theo dõi nhà mới của SKH để biêt thêm những show khác nhé   Đăng lúc 21-2-2017 09:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

267#
Đăng lúc 16-10-2016 18:21:22 | Chỉ xem của tác giả
Bài viết hữu ích. Thanks subteam ạ. Ủng hộ 1 cái!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

268#
Đăng lúc 5-2-2017 22:09:25 | Chỉ xem của tác giả
Season 2 có format rất hay, rất cảm động. Dù là fan hay không, đều khuyến khích nên xem. Chỉ 10 tập ngắn thế thôi, nhưng chứa đựng rất nhiều cung bậc cảm xúc khác nhau, chắc chắn sẽ khiến k ít bạn rớt nước mắt đấy.

Mùa trước chưa thấy được "độ sâu lắng" của Shinhwa, chủ yếu nhắm vào tiêu chí giải trí, nhưng mùa này chất lượng tốt lên hẳn. Một Eric ấm áp và chu đáo, một MinWoo hài hước lại thấu đáo, một JunJin tài năng và giàu tình yêu, em út Andy chững chạc điềm đạm nhưng vẫn "quẩy" sung hết sức, và Little Prince Hyesung, đã mở lòng và tự nhiên hơn thật nhiều với ShinBang.

Cảm ơn ST đã làm sub đầy đủ, đây là 1 show rất tuyệt vời!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

269#
Đăng lúc 21-2-2017 10:09:04 | Chỉ xem của tác giả
Hôm trước coi 3 meals a day, quay lại đây coi lại những clip cũ của Eric.
Đúng là trong đây có team của chú nên độ khùng và bựa cao hơn hẳn.
Hy vọng sẽ được xem nhiều chương trình của Shinwa hơn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

270#
Đăng lúc 24-2-2017 11:46:04 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn subteam đã làm việc vất vả mang lại những sản phẩm siêu chất lượng thế này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách