Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2273|Trả lời: 13
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Joseon Magician) Tiết lộ ảnh tĩnh mới của Yoo Seung Ho, Go Ara và các diễn viên khác

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Dự án trở lại của Yoo Seung Ho - ‘Joseon Magician’ gần đây đã tiết lộ nhiều ảnh tĩnh mới và thu hút được nhiều sự chú ý từ người hâm mộ.

Joseon Magician’ là câu chuyện về một nhà ảo thuật hàng đầu thời Joseon, người đã đem lòng yêu công chúa và bị kéo vào một âm mưu hiểm ác và tìm cách chống lại vận mệnh của mình. Đây sẽ là dự án trở lại đầu tiên của Yoo Seung Ho kể từ khi xuất ngũ.

Trong những bức ảnh tĩnh được kết hợp với phong cách của đạo diễn Kim Dae Seung, Yoo Seung Ho cho thấy sức hấp dẫn của mình trong vai nhà ảo thuật hàng đầu Joseon, Hwan Hee. Go Ara sẽ đóng vai Công chúa Cheong Myung, người đã yêu Hwan Hee sau khi gặp anh, và quyết định đi theo anh.

Jo Yoon Hee đóng vai một gisaeng xinh đẹp có tài ăn nói, và đặc biệt hiểu biết thuật châm cứu. Lee Kyoung Young đóng vai người đứng đầu đội vệ binh có nhiệm vụ hộ tống công chúa đến Trung Quốc. Kwak Do Won sẽ đóng vai nhà ảo thuật triều nhà Thanh , người quyết định trả thù Hwan Hee về những chuyện đã xảy ra trong quá khứ.

Với dàn diễn viên đầy thực lực, người hâm mộ đang rất trông đợi bộ phim. ‘Joseon Magician’ sẽ khởi chiếu tại các rạp vào khoảng tháng Mười hai.

Nguồn: KpopFighting
Dịch: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 20-10-2015 15:43:02 | Chỉ xem của tác giả
Dù tạo hình cổ trang hay sao thì YSH đều vô cùng đẹp trai nhé, Goo Ara tạo hình cổ trang đẹp dã man.
Hi vọng bộ phim ra rạp đại náo phòng vé.
Mà anh chăm chỉ ghê, vừa xác nhận đóng cùng Park Min Young trong drama mới, rồi năm sau lại có phim mới.
Mong các dự án đều tốt nha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 20-10-2015 16:22:22 | Chỉ xem của tác giả
Tạo hình diễn viên đẹp dã man nhỉ.
Nhìn ảnh đầu, YSH tóc dài nhớ thời bạn đóng Hoàng đế trong Arang quá
Ảnh 2 thì nhìn rất huyền ảo, ma  mị.. quá đẹp.
Go ara và Jo Yoon Hee cũng đẹp quá, trang phục thời xưa của YH nhìn sang quá.
Cả cảnh nữa, có 1 ảnh thôi nhưng cũng thấy độ hoành tráng rồi
Phim có ảo thuật, và toàn dv quen thế này
Hóng ghê...
.
Tks b dịch tin~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 20-10-2015 16:36:37 | Chỉ xem của tác giả
Bao giờ cho đến tháng 12 đây, chờ mòn mỏi từ đầu năm đến giờ
YSH bao đẹp trai luôn, tạo hình quá là chất, đi nghĩa vụ về thấy nam tính hẳn
Còn gái nhà em trong poster này ánh mắt lạc lõng, vô hồn nhưng xinh ơi là xinh
Cảm ơn bạn dịch tin nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 20-10-2015 16:47:22 | Chỉ xem của tác giả
Hóng phim kiểu này chắc đến tháng 12 vác chiếu ra trước cửa rạp Lotte hóng phim quá
Chụy gái khủng long nhà mị ơi, muốn thấy chụy quá quá đi
Bao giờ Lotte mới tung poster của chụy đẹp nhà mị đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 20-10-2015 16:55:12 | Chỉ xem của tác giả
Muốn xem rồi đây này
Hóng quá hóng quá
Hơ hơ kiểu này tung hàng là fan lại bấn loạn lên cho mà xem
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 20-10-2015 17:25:30 | Chỉ xem của tác giả
Đẹp quá, nghe nói phim này được đầu tư lớn,lại do Lotte phát hành nên hi vọng sẽ được mang về Việt Nam chiếu. Ta đang hóng cái phim này để ra rạp đi xem Yoo bấy bì đây,hi vọng kịch bản nó hay hay một chút là ổn, chỉ sợ như mấy phim cố trang HQ trước đây ta xem đều chán òm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 20-10-2015 17:25:47 | Chỉ xem của tác giả
Mong chờ... nhà ảo thuật? iu công túa? có pha hành động mạo hiểm nào hông ta? có đi, em trai chế dạo này cứng cáp lắm, ko sợ mạo hiểm đâu. thử thách đi!
Ôi, hóng được nhìn thấy đôi trẻ! cuối cùng cũng đóng chung bộ này. Hy vọng nghe được tin phim giả tình thật, vì em trai của các chế cũng lớn lắm rồi. héhé!
Tấm cuối cảnh quay hoành tá tràng quá!!! huhu, bao giờ cho đến tháng 12?!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 20-10-2015 18:24:34 | Chỉ xem của tác giả
Lần đầu coi Go Ara đóng cổ trang đây, cũng là một Go Ara thùy mị, nết na nhất mình từng thấy
Thằng Ho của chị thì nó đóng cổ trang nhiều ròi, phim hiện đại nó đẹp không tì vết nhưng chị vẫn thích tạo hình cổ trang của nó hơn, già hơn một chút, thâm thúy hơn một chút. Nhưng phim này còn có cái vẻ nhí nhố, đáng yêu chết mất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 20-10-2015 20:02:32 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn Ho cưng quá đi, tạo hình của Ho khi nào cũng đẹp bá cháy, mà dù có xấu thì cứ phim có Ho đóng là đu hết mình, mong cho phim điện ảnh của em đạt doanh thu phòng vé cao à, còn ngồi hóng drama của em nữa nè.
Thank bạn đã dịch tin nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách