Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: viclovemiho
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Jealousy Incarnate) Jo Jung Suk, Gong Hyo Jin, các khách mời đặc biệt cho tập tối nay

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 5-10-2016 11:28:49 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Ahhhhhh dàn cameo tận 3 người @@
tập trước là sao khủng chế Han, trời ơi mong tập tối nay quá, Chị đã hiểu tình anh rồi
Shin - Nari cố lên nào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 5-10-2016 11:31:25 | Chỉ xem của tác giả
ai cameo cũng được nh
rết tăng là được hết nèeeeee
À quên, bớt ngược Shin ca của tui dùm cái nữa nha. Mang tiếng nam chính mà bị dập tè le (
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 5-10-2016 12:05:02 | Chỉ xem của tác giả
Cái phim này càng lúc càng vui mà có nhiều cameo thật đấy, nhưng có người mình k nhận ra là ai
Tối nay có phim rồi,hóng-ing
Cảm ơn bạn dịch nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 5-10-2016 12:12:00 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
tới tận 3 cameo luôn... mong tập tối nay hoành tráng... tks bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 5-10-2016 12:50:38 | Chỉ xem của tác giả
Cảnh con bạch tuộc đúng là bá đạo mà
Cảnh buồn mà cười muốn chết
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 5-10-2016 13:24:05 | Chỉ xem của tác giả
5. [+1,067, -19] Đây là bộ phim sẽ làm bạn cười chết luôn nhưng sau đó lại buồn xúc động nghẹn ngào ... khi thấu hiểu được tuyến nhân vật chính ㅠㅠ

Chuẩn quá T_T đoạn Nari làm đổ kem vào người Hwa Shin xong Nari phải xin lỗi năn nỉ mình cười lăn cười bò mà ngay sau đấy Hwa Shin quay đi, đạo diễn lồng ngay được nhạc buồn vô, làm mình xúc động liền

Chắc có cameo thì sẽ có phân đoạn hài chứ preview tập tối nay xem chừng đau khổ

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
minyoung25 + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 5-10-2016 13:47:59 | Chỉ xem của tác giả
Tối nay lên sóng rồi, một dàn cameo dự là dui bung nóc cho coi. Cứ hễ film về truyền hình nhà đài chịu khó thỉnh cameo ghê nhỉ, hy vọng rating hai tập tuần này sẽ lên. Diễn viên diễn lầy lội quá mà ko nhích con rết thì phũ, nhất là ông Suk, xem BTS vật nhau ở bùn mà ê cả lưng dùm lão í :v Tình tiết phim cũng vào nội dung tranh giành rồi, cái kiểu đuổi bắt này cù nhây thêm 10 tập nữa thôi, còn lại dành 2 tập hạnh phúc cho cặp #shinari của mị "nắm tay nhau đi khắp thế gian" nhoé bk-nim.

P/s: Hị hị, bạn thớt này  tranh thủ pr dạo cho film, thiệt có tâm hết sức Thanks bạn trans news nhoé, vào đây là hết xèng thưởng mí cả trôi dạt tới pết 4, quá nhọ bà @cana ơi :v

Bình luận

ô kề =)))))  Đăng lúc 5-10-2016 02:38 PM
Mặc dù làm người k ai làm thế, cơ mà k làm thế lại khó làm người =)))) hẹn gặp thím tối nay, để tui đu live xem cóa rì vui k sẽ 8 vứi thím ;)  Đăng lúc 5-10-2016 02:33 PM
chơi j kỳ dạ thím =)))))  Đăng lúc 5-10-2016 02:30 PM
thế để bảo quan nhà dết trừ cái tội quên =)))))  Đăng lúc 5-10-2016 02:12 PM
đội nhà dễ thương vậy, vào trễ cũng có tèn kia, thanks bạn đã trans =)))) Ê bà Ná tui nhớ lộn tưởng hwa chiếu film rồi, sáng nay kiếm vsub koi mà hok thấy :))))  Đăng lúc 5-10-2016 02:08 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
minyoung25 + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 5-10-2016 14:07:37 | Chỉ xem của tác giả
ui dàn cameo hoành tráng quá
hi vọng phim sẽ cán mốc rating 15%
tks bạn trans tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 5-10-2016 14:29:39 | Chỉ xem của tác giả
Kaka tui thề là tui cười như điên khúc 2 ông quánh nhau dưới bùn, tưởng đang xem RM không hà
Lâu lắm rồi mới thấy bộ phim từ dàn chính tới dàn phụ ưng ý hết
Giờ có thêm dàn cameo chất lừ thế này thì rating không tăng hơi phí
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 5-10-2016 17:44:39 | Chỉ xem của tác giả
cuối cùng cũng đến thứ 4 rồi
tuần trc có bác sĩ Han Ji Min xinh đẹp bên cạnh phóng viên Lee Hwa Shin không ngừng xua đuổi phát thanh viên Nari, không biết tuần này cũng có 2 cô xinh đẹp k biết sẽ dính dáng đến anh nào đây.
làm ơn hãy mời Jo In Sung hoặc So Ji Sub cameo đi cho phóng viên Lee Hwa Shin ghen trời ghen đất đi mà. đừng để mỗi mình phát than viên Nari phải ghen )))

Bình luận

Lão Shin đang ghen với mình JW đã té khói rồi =)))) Thêm zai đẹp Jo In Sung thì chắc nhảy lầu =)))  Đăng lúc 5-10-2016 06:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách