Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tieumaii
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[instiz] Danh sách drama dự kiến lên sóng năm 2017

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 22-11-2016 10:04:44 | Chỉ xem của tác giả
Vậy là năm sau không có Reply phần mới để xem sao, hóng mỗi phim đó mà lại ko có tên trong danh sách, nghi là còn lâu lắm. Trong danh sách trên thấy nội dung phim của Je hoon với min ah đáng hóng nè, với cả missing nine mặc dù ko thích a nam chính cho lắm. Tks bạn chủ thớt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 22-11-2016 10:40:06 | Chỉ xem của tác giả
Ôi hóng phim của Yoo Seung Ho và So Hyun
Năm sau chị Bô mần 2 bộ luôn, ghê thật
àh còn 1 bộ của Song Seung Hun và Lee Young Ae lên đầu năm sau nữa mà
Thank bạn dịch news
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 22-11-2016 12:16:11 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
lướt qua thôi mà thấy dàn cast toàn ng mình thích rồi ýyyyyy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 22-11-2016 13:40:58 | Chỉ xem của tác giả
Trong list phim này thì hóng nhất là phim của sis Lee Bo Young, lâu quá ko xem phim sis đóng, nội dung phim cũng thú vị nữa
Kế tiếp là "Ruler: Master of the mask" của Yoo Seung Ho & em Kim So Hyun ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 22-11-2016 14:09:29 | Chỉ xem của tác giả
Hình như ss Bo Young chỉ mới xem xét 2 kịch bản số 2 & số 6 thôi nhỉ?
Vì chưa thấy tin tức chị xác nhận đóng phim nào cả, mong chị sớm comeback cho fan đỡ nhớ nè
Năm sau lại có nhiều phim hay để thưởng thức, hy vọng khi phim sắp chiếu sẽ có nhiều tin tức và hình ảnh hơn
Tks bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 22-11-2016 15:08:00 | Chỉ xem của tác giả
Trong danh sách này chỉ hóng phim Advance của BK Park Kyung Soo. Lee Bo Young đóng hay ai đóng cũng được, miễn là diễn viên thực lực, được như Kim Rae Won và Jo Jae Hyun trong Punch là tuyệt vời

Giờ mình chọn phim để xem dựa theo 2 kiểu. Kiểu 1 là loại bom tấn đầu tư khủng được nhà đài dồn sức quảng bá, diễn viên top star vừa đẹp vừa diễn ổn, BK và đạo diễn khá trở lên. Kiểu này tiêu biểu có Vì sao đưa anh tới và Hậu duệ mặt trời (mà trong 2-3 năm vừa qua cũng chỉ có 2 bộ này là hay). Kiểu 2 là phim có chiều sâu, đạo diễn - biên kịch - diễn viên đều ở mức xuất sắc tuy có thể phim ko quá nổi. Kiểu này thì hiếm Cả năm 2016 mình chấm được The Good Wife, trước đó thì có Punch của năm 2014

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 22-11-2016 20:58:28 | Chỉ xem của tác giả
Nhất định phải xem film Tomorrow with you rồi đó. Cast có Jehoon và cả Mina nữa. Còn gì bằng. Hóng film hóng film.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 23-11-2016 06:03:36 | Chỉ xem của tác giả
Lướt một vòng, toàn TVN
Mà remark bản Nhật nhiều quá ha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 23-11-2016 13:54:00 | Chỉ xem của tác giả
Dạo này xu hướng làm lại phim của nước ngoài có vẻ hot nhỉ, từ Mỹ sang Nhật luôn
Trong list phim chỉ hóng nhất phim Ruler vì thể loại cổ trang và có hai diễn viên mình ủng hộ bất chấp rating, kịch bản ))) chỉ cần nghĩ tới việc hai bạn trẻ trong tạo hình cổ trang rồi đứng cạnh nhau là quắn quéo lên rồi. Không biết cuối năm nhà đài có tung teaser trong lễ trao giải không, chứ kiểu này khiến con dân thấp thỏm quá Hi vọng rằng phim sẽ thành công như đơt Hoàng hậu Ki
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 23-11-2016 14:13:58 | Chỉ xem của tác giả
Nhiều phim để hóng quá thể !
Mong chờ phim của Lee Bo Young và lee Young Suk
Thank bạn dịch tin nhé !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách