Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1821|Trả lời: 10
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

"Inside Men" ghi nhận 1 triệu 600 nghìn lượt xem trong tuần đầu công chiếu

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Phim điện ảnh "Inside Men", khởi chiếu ngày 19/11 vừa qua, đã ghi nhận 1,606,141 lượt xem sau tuần công chiếu đầu tiên, đứng hạng nhất trên bảng xếp hạng phòng vé cuối tuần qua. Hạng 2 là phim "The Priests", và hạng 3 là "The Hunger Games: Mockingjay - Part 2".

Đặc biệt, "Inside Men" đã ghi nhận kỷ lục mới, đó là vượt qua kỷ lục tuần công chiếu đầu tiên của "Frozen Flower" (2006). Phim ghi nhận 1,508,843 lượt xem sau 6 ngày công chiếu.

Phim cũng đã vượt kỷ lục 475,507 lượt xem trong 1 ngày của "Tazza 2" năm ngoái khi đạt 489,517 trong ngày 21/11. "Inside Men" còn vượt kỷ lục tuần công chiếu đầu tiên của hai phim ăn khách nhất của Lee Byung HunJo Seung Woo là "Masquerade" (ngày đầu công chiếu: 169,516 lượt xem, tuần đầu công chiếu: 1,279,367 lượt), và "Tazza : War of the Flowers" (ngày đầu công chiếu: 136,950 lượt, tuần đầu công chiếu: 995,828 lượt).

Ngoài ra, "Inside Men" còn trở thành phim 19+ cán mốc 1 triệu lượt xem nhanh nhất, chỉ sau 3 ngày công chiếu.

cre
trans : [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 23-11-2015 14:00:05 | Chỉ xem của tác giả
Sự trở lại của Lee Byung Hun đây mà
Có cả anh Jo Seung Woo nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 23-11-2015 14:54:11 | Chỉ xem của tác giả
Những 2 "đại gia" trong ngành sao Hàn cơ mà
Nhìn Byung Hun là lạ, hình ảnh khá bụi bặm
Vì nhân vật mà thay đổi hình tượng quý ông
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 23-11-2015 15:33:06 | Chỉ xem của tác giả
Mặc dù, anh Hun bị scandal nhưng phải công nhận anh ấy chọn kịch bản
và đóng phim quá đỉnh. Diễn viên có tài có khác, Chúc mừng sự trở lại của
anh và em luôn ủng hộ anh, đừng làm vợ và con lại thất vọng một lần nữa nha.
Anh đã bị hai lần scandal rồi đó, nếu có lần 3 xem như anh bị die luôn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 23-11-2015 17:09:45 | Chỉ xem của tác giả
Lee Byung Hun đã trở lại và lợi hại hơn xưa
Chúc mừng chú
Chờ ngày cán mốc 5 triệu rồi 10 triệu nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 23-11-2015 17:56:05 | Chỉ xem của tác giả
hóng chú JSW nhiều hơn là chú Byung Hun, tại về căn bản là vẫn ko ưa đc cái tính cách của chú BH. Ko thể phủ nhận là ổng kinh doanh giỏi, diễn tốt, chọn kịch bản ổn, đẹp trai, đào hoa nhg chính cái kiểu hoàn hảo của ổng làm ổng có những cái cách hành xử ko chấp nhận đc

Mặc dù đề tài thì vẫn kiểu cảnh sát vs gangster đối đầu nhau nhg mà bất ngờ là lượt xem lại phá kỉ lục. Nếu mà phim này doanh thu phòng vé cao ko chừng chú Byung Hun đc đi tranh best actor năm sau đó

The priest lại bị đẩy xuống rồi hức, nhg mà nội dung bên Priest nghe lạ hơn hẳn, xem trailer mà sởn cả da gà

mong là cả 2 phim có bias của mình đều đạt doanh thu phòng vé cao
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 23-11-2015 18:21:54 | Chỉ xem của tác giả
Có hai tên tuổi lớn nên cũng không khó để hút khán giả.
Hi vọng phim đoạt doanh thu cao, nhưng mà tuần này sẽ cạnh tranh với Hunger Game nhỉ cũng đáng lo ngại đây.
Thank chủ thớt.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
 Tác giả| Đăng lúc 23-11-2015 18:55:43 | Chỉ xem của tác giả
nhat.ha.1510 gửi lúc 23-11-2015 05:56 PM
hóng chú JSW nhiều hơn là chú Byung Hun, tại về căn bản là vẫn ko ưa đc cái tính cá ...

Tớ cũng thích JSW hơn LBH, nhưng cũng không phủ nhận là LBH diễn cực tốt luôn. Trailer ngắn thế thôi mà vẫn thấy vai của chú nổi bật hơn hẳn.

Tớ có đọc vài dòng nhận xét ngắn của một bạn Hàn đã xem phim, bạn ý bảo nếu đã thích The Unjust và New World thì có lẽ sẽ thích cả Inside Men nữa. Tớ cực mê 2 phim kia luôn, thành ra đọc được những dòng đấy thấy siêu hóng :'(.

The Priests thành công hơn mong đợi nhiều rồi. Thấy vài lần phỏng vấn, ông Yoon Seok với cả Dong Won đều không nghĩ phim sẽ thành công mà. Nay lại còn là tháng 11 nữa, doanh thu năm nay sáng sủa hẳn so với độ tháng 10 - 11 năm ngoái.

Hai phim tớ cực hóng là The Priests và cả Inside Men có vẻ sẽ không được chiếu ở VN, một phim là vì đề tài liên quan tôn giáo, phim còn lại thì quá bạo lực máu me .  Thôi thì đành làm người phương xa ngồi mong các phim thành công vậy.

Bình luận

TP 15+, nhưng IM 18+ chuẩn :'(  Đăng lúc 23-11-2015 08:59 PM
Năm nay ông Bum có phim với Go Junhee ấy, đạo diễn của The Taste of Money thì phải, nhưng flop.  Đăng lúc 23-11-2015 08:58 PM
mà chờ sub thì chả biết đến bao giờ,tớ đang ngóng Chinatown quá mà ko tìm đâu ra sub tốt để xem :(  Đăng lúc 23-11-2015 08:56 PM
nhắc đến The Unjust tự dưng nhớ chú Bum nha,lâu lắm rồi ko thấy chú đâu cả.IM với The Priests có vẻ sẽ đều gắn mác 18 hay 19+ nên khó đc ra rạp ở VN thật :((   Đăng lúc 23-11-2015 08:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 23-11-2015 21:39:35 | Chỉ xem của tác giả
Khong hieu sao sau sc cua chu Lee Byun Hun minh van khong ghet chu duoc chac tai vi cach du luan doi xu voi moi nguoi qua khac nhau tai sao nhung Thanh Long hay Chau Tinh Tri scandal ngap mat ma van duoc su ung ho trong khi chu Lee moi chi gay ra sai lam mot lan ma da co ca tan gach dap vao nguoi minh khong muon so sanh dau nhung ro thay neu chu Lee Byun Hun ma la dv nuoc khac chac se khong to chuyen nhu vay.Du sao thi chuc movie thanh cong va chu Lee lay lai phong do nhu xua tai nang nhu chu ma bi chim thi tiec qua
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 23-11-2015 23:15:15 | Chỉ xem của tác giả
Bị thích Jo Seung Woo, diễn hay cuốn hút mà càng ngày càng đẹp nữa mới chết chứ :'( Lee Byung Hun diễn xuất thì không bàn, nhưng qua mấy chuyện vừa qua thì hơi bị mất cảm tình. Ngó qua dàn diễn viên với trailer thì có vẻ hay. Dạo này đang hóng Sado với The Priests, giờ thêm phim này nữa, khổ ghê luôn

Bình luận

ss đang hóng Sado nhất í, coi trailer mà ám ảnh với ấn tượng kinh khủng luôn  Đăng lúc 25-11-2015 12:14 AM
Jo Seung Woo có hát nhạc phim Sado nữa hả? Để ss search ngay và luôn  Đăng lúc 25-11-2015 12:13 AM
Mấy phim ss kể toàn mấy phim em đang siêu hóng. Trời ơi mỗi lần xem những thứ liên quan đến Sado là nổi hết da gà, nhất là đoạn Ah In chui vào thùng gạo.  Đăng lúc 24-11-2015 09:37 PM
Ss có nghe bài nhạc phim Sado của Jo Seung Woo hát chưa? Em chết mê chết mệt bài đấy cả tháng nay rồi :(( Giọng ấm cực kỳ luôn.  Đăng lúc 24-11-2015 09:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách