Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 852|Trả lời: 5
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Infinity Challenge) Kwang Hee chia sẻ một món quà siêu buồn cười anh nhận được từ Park Myung Soo

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Món quà này nhìn giống như một món quà chơi khăm hơn. Nhưng không thể phủ nhận được rằng những thành viên của "Infinity Challenge" đã chăm sóc cho ZE:A Kwanghee, em út của họ, rất tốt.

Vào ngày 25 tháng 8, anh đã đăng một bức ảnh chụp một bó hoa hồng héo queo nhận được vào ngày sinh nhật của mình và viết, "keke một món quà mà anh Myung Soo đã gửi cho tôi thật sớm vào buổi sáng ~ !!!! Anh ấy nói là anh ấy mua hồi tháng trước và giữ nó trong xe cho tới giờ để tặng tôi mừng sinh nhật ...keke".

Kwanghee cũng gửi lời cám ơn đến những thành viên khác của "Infinity Challenge", họ đã làm anh bất ngờ khi xuất hiện với một chiếc bánh kem, để chúc mừng sinh nhật anh và cũng như cùng nhau hứa rằng sẽ tiếp tục làm việc chăm chỉ hơn.

Source: soompi
Dịch: [email protected]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 27-8-2016 09:18:27 | Chỉ xem của tác giả
Bó tay với các bác, nhìn món quà mà cười đau ruột,đúng là thân nhau thì cái gì cũng tặng được. Lại còn mua hồi tháng trước nữa chứ, Myung Sôi đáng yêu quá. Thank bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 27-8-2016 09:56:33 | Chỉ xem của tác giả
Kwang Hee à, làm việc chăm chỉ để cho những người chỉ trích anh thấy nhé
Oppa, hwating
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 27-8-2016 12:20:15 | Chỉ xem của tác giả
Chú Muyng hài hước quá đi mất
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 28-8-2016 00:43:25 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn bạn đã cập nhật tin tức cho mọi người
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 28-8-2016 22:24:19 | Chỉ xem của tác giả
Chú Muyng hài hước quá. đúng là thân nhau thì tặng gì cũng không quan trọng. troll nhau là chính
Thank bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách