Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2361|Trả lời: 8
Thu gọn cột thông tin

(Incarnation of Envy) Jo Jung Suk và Gong Hyo Jin cân nhắc tham gia bộ phim truyền hình mới ->trùng news

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 3-2-2016 11:13:01 | Xem tất |Chế độ đọc
(Incarnation of Envy) Jo Jung Suk và Gong Hyo Jin cân nhắc tham gia bộ phim truyền hình mới

Theo thông tin ngày 2/2, công ty quản lí của hai diễn viên Jo Jung SukGong Hyo Jin cho biết họ đang cân nhắc cùng tham gia bộ phim truyền hình mới với tên gọi tạm thời "Incarnation of Envy" (Hiện thân của lòng đố kỵ)

Nếu Jo Jung Suk đồng ý tham gia bộ phim, anh sẽ vào vai Lee Hwa Shin, một mẫu đàn ông hoàn hảo - thông minh, nhanh nhẹn, đẹp trai, đồng thời là một phóng viên kì cựu, người rất giỏi trong việc tìm kiếm thông tin

Về phía Gong Hyo Jin, cô sẽ vào vai Pyo Na Ri, một nữ phóng viên dự báo thời tiết làm việc bán thời gian, nghèo khổ và không hòa nhập với mọi người. Na Ri cũng là một cô gái trong sáng, thánh thiện, người không bao giờ từ chối người khác, đồng thời luôn khao khát được yêu thương, cho dù đó là một mối quan hệ không mấy tốt đẹp

Bộ phim hứa hẹn sẽ mang đến cho khán giả những tràng cười sảng khoái nhờ cốt truyện chân thực và hài hước

Cả hai diễn viên đều đã rất thành công với những bộ phim truyền hình mà họ tham gia trong năm 2015, có thể kể đến "Oh My Ghost" và "Producer"

"Incarnation of Envy" dự kiến lên sóng vào tháng 7 năm nay

credit: soompi
trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-2-2016 11:31:23 | Xem tất
Ôi tôi thích hai người này, mợ Gong với anh già JJS sẽ cùng góp mặt trong cùng 1 dự án thì hay quá.
Lại rom-com nữa chứ, quá hợp.
Hi vọng 2 người nhận lời.
P/s: Chủ thớt ơi trùng new rồi sao ấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-2-2016 13:48:11 | Xem tất
Hóng việc 2 người này đóng cặp chính với nhau
Anh đầu bếp và chị Gong diễn xuất thỳ khỏi bàn
Thanks bạn dịch !!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-2-2016 14:31:13 | Xem tất
" Incarnation of envy " đọc nội dung thấy hấp dẫn
hy vọng chị Gong Hyo Jin và Jo Jung Suk đừng có
cân nhắc gì nữa , hãy nhận lời đi để mọi người còn
được xem hai anh chị có xứng đôi không ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-2-2016 14:52:03 | Xem tất
Thật sự hóng tác phẩm này.
Hai anh chị này mà đóng phim hài thì vô đối.
Mong hai anh chị nhận lời để tụi em còn chờ đợi đến ngày công chiếu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 3-2-2016 18:37:10 | Xem tất
news bị trùng, mod xóa giùm em với ạ

Em cảm ơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-2-2016 08:12:49 | Xem tất
Goong Hyo Jin là thần tượng của...vợ tớ. Còn tớ thì thích mấy em đẹp cơ. Nhưng không phủ nhận tài năng của Ms Gong. Diễn hài rất tỉnh. Nói chung là tớ thích.
Chờ xem dự án này của 2 người.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-2-2016 22:08:19 | Xem tất
ôi trời 2 dv mình cực kỳ thích đều đóng trong 1 phim thì  con cảm ơn chúa hóng hóng hóng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-2-2016 09:54:05 | Xem tất
Ôi, 1 bộ phim rất đáng trông chờ! Hy vọng 2 anh chị sẽ cùng nhận lời! Thích 2 anh chị lắm lắm! ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách