Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1857|Trả lời: 14
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Hyung) Park Shin Hye góp mặt cùng Jo Jeong Seok và EXO D.O. trong “Hyung”

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
CJ Entertainment đã tiết lộ vào ngày 19/10 rằng Park Shin Hye sẽ tham gia cùng Jo Jeong Seok EXO D.O. trong bộ phim điện ảnh “Hyung”.

Hyung” nói về một tên lừa đảo vô liêm sỉ (Jo Jeong Seok), người đã quay về nhà sau 15 năm với cậu em trai (D.O.), một vận động viên Judo nổi tiếng và mọi chuyện bắt đầu khi họ buộc phải sống cùng nhau.

Jo Jeong Seok sẽ đóng vai người anh trai không biết xấu hổ Doo Sik, kẻ đã vào tù vì tội lừa đảo nhưng được phóng thích nhờ lợi dụng việc em trai là một vận động viên quốc gia. D.O. sẽ thể hiện vai người em trai Doo Young với thế giới bị đảo lộn khi cậu vướng vào một vụ tai nạn ngay trước buổi tuyển chọn. Park Shin Hye sẽ thủ vai Soo Hyun, một huấn luyện viên Judo, người đã cố gắng thuyết phục Doo Young bắt đầu lại cuộc đời lần thứ hai.

Park Shin Hye
được trông đợi sẽ tạo nên một nguồn năng lượng đẩy cao sự căng thẳng giữa hai người anh em với tư cách là một  huấn luyện viên Judo đầy triển vọng. Cô chia sẻ “Hyung là câu chuyện mang lại nhiều hy vọng và niềm an ủi đối với tôi. Tôi muốn truyền tải tất cả những gì mình đã cảm nhận được đến khán giả. Tôi thấy mình hạnh phúc vì có thể tham gia một dự án tuyệt với thế này.”

Các diễn viên và nhà sản xuất của Hyung đã cùng gặp gỡ trong buổi lễ cầu may diễn ra vào ngày 12/10. Bộ phim sẽ bắt đầu khởi quay vào ngày 19 và dự kiến ra rạp trong năm tới.

Source: Mwave | hancinema
Trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 19-10-2015 23:55:03 | Chỉ xem của tác giả
Vậy là cuối cùng bạn Heo cũng chấp nhận tham gia rồi
Hóng phim quá đi mất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 20-10-2015 01:13:51 | Chỉ xem của tác giả
anh già Jo Jeong Seok"đây là lần đầu tiên đóng với heo-)mình mới coi xong bfilm"Oh My Ghost"của anh già-{-để coi xem Shye vào vai huấn luyện viên Judo ra sao cái tướng heo làm huấn luyện viên Judo mình thấy cũng hợp tình hợp lí với nàng ta chúc heo thành công--Merci bạn trang News-:-:-
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 20-10-2015 06:49:32 | Chỉ xem của tác giả
Được đấy
Dàn cast quá chuẩn rồi nhé
Tốt quá. Suk già lại được đóng với em Shin Hye 9x
Anh này có duyên với nữ 9x thế
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 20-10-2015 07:20:01 | Chỉ xem của tác giả
Chị Heo đã trở lại,dù không phải dự án truyền hình nhưng vẫn ủng hộ chị.
Hi vọng sự kết hợp này thành công.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 20-10-2015 09:51:23 | Chỉ xem của tác giả
Phải xem phim này thôi
Có cả D.O cả Park Shin Hye
Kiểu gì Nguyên Nguyên cũng xem
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 20-10-2015 09:58:10 | Chỉ xem của tác giả
Wow... hứa hẹn 1 bộ phim tuyệt vời đây! JoJungSuk và ParkShinHye! Tuyệt quá!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 20-10-2015 10:51:52 | Chỉ xem của tác giả
Bộ ba này lần đầu tiên hợp tác đây mà. Vai của Jo Jung Suk và EXO DO thì đã được quyết định trước đó rồi và giờ là Park Shin Hye vào vai huấn luyện viên taekwondo. Có lẽ cũng khá hợp vì Park Shin Hye vốn được biết đến như một người có năng khiếu và mê thể thao mà. Cô ấy cũng có thể chơi tốt nhiều môn thể thao và cũng có thể làm quen nhanh với một thể thao mới nên lần này cũng sẽ thuận lợi thôi. Còn Jo Jung Suk những năm gần đây quả thực chăm chỉ thật đấy, 1 năm quay đến mấy phim. Còn anh chàng Idol có năng khiếu diễn xuất DO chắc cũng có định hướng sau này sẽ chọn diễn xuất làm nghề nghiệp sau khi ban nhạc giải tán quá.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 20-10-2015 11:33:10 | Chỉ xem của tác giả
Bất ngờ quá nhỉ, trước giờ k thấy tin gì vè nữ chính phim  ày đột nhiên lại thấy mị nhà mình tham gia, mừng quá, nhưng thế này cũng không hiểu swex ship cặp nào đây, với ông anh còn đc chứ với ong em thì hơi trẻ quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 20-10-2015 11:34:34 | Chỉ xem của tác giả

Phải xem phim này thôi đây sẽ hứa hẹn 1 bộ phim tuyệt vời đây! JoJungSuk và ParkShinHye! Tuyệt quá!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách