Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1076|Trả lời: 12
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hwarang] Dàn diễn viên chia sẻ cảm xúc sau tập cuối của bộ phim

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Một số diễn viên trong Hwarang - phim truyền hình tối Hai - Ba của đài KBS đã cùng chia sẻ cảm xúc sau tập cuối của bộ phim.

Sau khi Hwarang chính thức kết thúc phát sóng vào tối ngày 21/2/2017, Park Hyung Shik - Do Ji Han - Jo Yoon Woo - Kim Tae Hyung (BTS's V) đã cùng đăng một tấm ảnh nhóm với đầy đủ dàn nam diễn viên chính của bộ phim, có vẻ như họ đã tụ tập để xem tập cuối chung với nhau. Trong ảnh bao gồm Park Seo Joon, Kim Tae Hyung (BTS's V), Park Hyung Shik, Jo Yoon Woo, Kim Hyun Joon, Do Ji Han, SHINee's Choi Minho.

Park Hyung Shik đã đăng tấm ảnh này lên tài khoản Instagram của anh ấy "Cảm ơn... Và tôi yêu các cậu!". Sau đó anh ấy cũng đăng ảnh riêng của mình (ảnh hậu trường, trong tạo hình chưa hoàn chỉnh của nhân vật Sam Maek Jong) với lời nhắn "Tạm biệt Sam Maek Jong. Tạm biệt Ji Dwi Rang. Tạm biệt Jin Heung bệ hạ. Đó thật sự là khoảng thời gian mà tôi rất biết ơn. Tôi đã học hỏi được rất nhiều, và sẽ luôn nhớ về khoảng thời gian còn nhiều thiếu sót đó. Và hơn tất cả, điều khiến tôi hạnh phúc nhất chính là đã gặp được những người bạn tuyệt vời. Gởi đến tất cả khán giả của Hwarang, và những khán giả vẫn luôn ủng hộ Sam Maek Jong khi cùng khóc cùng cười với cậu ấy, lời cảm ơn chân thành nhất. Tôi yêu các bạn."

Jo Yoon Woo đã đăng ảnh tương tự nhưng ở tông màu trắng - đen cùng lời nhắn "Hwarang, cảm ơn về tất cả!" đồng thời liệt kê tên tất cả nhân vật do các diễn viên trong ảnh thể hiện, và kết thúc bằng "Thật sự phải chia tay rồi."

Do Ji Han đăng ảnh trên tài khoản cá nhân của mình cùng với 1 trong những posters của bộ phim, anh ấy cảm ơn tất cả đã dành sự yêu mến cho mình và nói anh rất hạnh phúc khi gặp được dàn diễn viên "Tôi yêu các cậu, rất nhiều!"

Kim Tae Hyung đã chia sẻ bức ảnh trên tài khoản Twitter chính thức của BTS cùng lời nhắn "Tôi thật sự rất biết ơn khi đã được đóng phim chung với những con người tuyệt vời này. Tôi muốn cho ARMY thấy ngay!!!"

Kim Hyun Joon cũng đăng 1 ảnh lên tài khoản Instagram của mình "Tôi rất hạnh phúc khi được là Dan Se trong 10 tuần vừa qua. Tạm biệt, Dan Se!"

Hwarang được trình chiếu trên kênh truyền hình KBS2 vào lúc 10:00 tối Hai - Ba hàng tuần từ ngày 19/12/2016 đến 21/2/2017.

Nguồn: Soompi
Dịch: Luna@Kites

~~~~~~~~

Lời người dịch: Với tui thì thu hoạch lớn nhất sau khi kết thúc bộ này chính là "con người": các diễn diên đã tìm được những người bạn tốt, khán giả nhận ra được những diễn viên tốt. Dù sẽ luôn nuối tiếc về một bộ phim lẽ ra đã có thể tốt hơn rất nhiều nếu do một Biên Kịch tài năng hơn đảm nhận, nhưng đời người mà, đâu phải chuyện gì cũng như ý được. Tạm biệt Hwarang, hy vọng tương lai gần sẽ gặp được các Hwarangs trong những dự án tốt hơn

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 22-2-2017 09:56:17 | Chỉ xem của tác giả
Nhà Hwarang đúng kiểu hết phim rồi mới ló mặt ra khu news
Haizz, nói chung là đúng như Sik nói, chặng đường 20 tập cùng theo dõi, khóc cười với nhân vật Sam Maek Jong ức chế có, điên tiết có những cũng k kém phần thú vị, các cô nhỉ
Mừng là sau phim này, dàn cast nhận thêm đc kinh nghiệm, và hơn hết là tình bạn, cái này rất đáng quý.

Bonus Knetizen Ep 20, các cô team Thượng vào đọc mà phổng mũi đê

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 22-2-2017 09:57:44 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng tình cảm mà mọi người có đoược sau khi hết film nhé, mong sẽ gặp dàn cast ở dự án tiếp theo
Cảm ơn bạn trans tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 22-2-2017 10:58:10 | Chỉ xem của tác giả
Tất cả đã làm rất tốt
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 22-2-2017 12:02:38 | Chỉ xem của tác giả
Nhà Hwarang đang làm gì vậy nè? Thấy thương quá.

Cả tháng qua chỉ biết trốn trong nhà mà than thở, kêu gào với nhau về số phận các nhân vật và bộ phim đã bị BK "hủy hoại" có bao giờ ló ra khu news đâu, giờ vì hai tập cuối, nhất là tập hôm qua nên làm mấy phát ra news

Cả đám cùng post một hình và cùng để lại lời tạm biệt thế này rõ là đã tụ tập đâu đó cùng xem tập cuối rồi Bộ phim xem ra là một kỷ niệm thật đẹp với dàn cast. Mùa hè 2016 máu lửa đó, nơi họ hóa thân thành những Hwarang thật trẻ trung, dễ thương họ sẽ nhớ mãi cho xem.

Mà bạn chủ thớt dịch mượt mà quá, đọc thấy sướng cả lòng mề.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 22-2-2017 12:06:37 | Chỉ xem của tác giả
Chắc sẽ còn nhớ nhau lắm đây.
Thôi cứ rãnh luk nào là tụ họp chơi với nhau ôn lại kỷ kiệm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 22-2-2017 12:09:14 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Chờ thêm ông đại ca đăng hình nữa là đủ bộ tuy phim k thành công như mong đợi nhưng tình cảm họ dành cho nhau vượt xa những diễn viên từ những bộ phim khác thấy mấy ổng đăng hình lên vs caption như z cũng buồn theo phim hết rồi. Mong là mọi ng vẫn giữ tình cảm thân thiết như v mãi :3 bạn trans dịch hay quá. Cám ơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 22-2-2017 14:28:09 | Chỉ xem của tác giả
Dồi cũng đăng sao không thấy dịch nhỉ

Tuy Hwarang k thành công nhưng bù lại 6 anh nam lại trở nên thân thiết như thế này kể cũng mừng, có thêm 1 nhóm bạn đẹp trong showbiz, mong dự án sắp tới của từng người sẽ thành công

Giờ là ngồi hóng tin cf của ông Dồi cho phim mới
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 22-2-2017 15:11:07 | Chỉ xem của tác giả
Đoàn phim đã có quãng thời gian vui vẻ bên nhau, hình thành nên tình bạn. Hy vọng mọi người sẽ luôn giữ được tình bạn ấy.
Sau bộ phim này người Hàn đã có cái nhìn khác hơn về Park Hyun Sik trong phim cổ trang, hy vọng ảnh sẽ tiếp tục đóng thêm nhiều dự án cổ trang nữa.
Cảm ơn bạn dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 22-2-2017 15:32:21 | Chỉ xem của tác giả
Hwarang đã mang những con người đáng eo này đến với nhau, trở thành anh em thân thiết. Cảm ơn mọi người, thời gian quay phim vào mùa hè nóng nực đã rất vất vả rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách