Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: Tulio
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hướng dẫn] Vô hiệu hóa quảng cáo trong uTorrent

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 8-10-2014 12:50:15 | Chỉ xem của tác giả
Cám ơn bạn Tulio đã chỉ cách vô hiệu hóa quảng cáo trong uTorrent.  Hổm rày mình download bằng uTorrent mà cứ thấy mấy cái quảng cáo tùm lum trông rất khó chịu mà không biết làm sao để mà giải quyết nó.  
Tình cờ vô đây thấy được cách làm vô hiệu hóa quảng cáo nên mình làm theo cách bạn chỉ dẫn thì mấy cái quảng cáo đó đã bị biến mất.
Cám ơn bạn post bài này để chia sẻ cho mọi người.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 14-10-2014 15:30:59 | Chỉ xem của tác giả
Toẹt vời ông mặt trời :3 Cám ơn thớt nhiều nhóe

Cứ nghĩ mấy cái QC đó là mặc định không có cách nào vô hiệu hóa được cơ :3 Nay em nó đã dc mở mang tầm mắt muahahaha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 7-11-2014 22:08:35 | Chỉ xem của tác giả
Mình hay dùng utorrent để download phim nên cũng cảm thấy không thoải mái lắm mấy quảng cáo hay xuât hiện. Cảm ơn bài viết hữu ích của bạn nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 8-11-2014 14:58:21 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn bạn nhé
lần đầu tiên biết đến cách tắt quảng cáo hữu dụng này
Mình cực kỳ ghét mấy các quảng cáo vô duyên. Dạo này thỉnh thoảng vào Kites cũng thấy có mấy quảng cáo to tướng, rất vướng khi đọc news. Mình mới cài AdBlock để chặn quảng cáo trên web nhưng chịu thua, ko biết là sao để chặn mấy quảng cáo của torrent
Cảm ơn bạn nhiều nhiều nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 14-1-2015 10:11:14 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn bạn nhiều nhé. Bữa giờ không biết cách tắt quảng cáo như thế nào bực mình ghê.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 29-3-2015 15:20:48 | Chỉ xem của tác giả
cảm ơn bạn nhé! Lúc mình update lên bản mới thì bị quảng cáo, mình không biết tắt, cứ tưởng đấy là đi kèm :'(. Giờ tắt được rồi, đỡ khó chịu . Mình toàn để máy tính trong phòng làm việc, chạy torrent cả ngày. Mấy đứa bạn mình đi qua đi lại, tất nhiên là bọn nó không hiểu tiếng việt, cơ mà nhìn mấy quảng cáo đấy cũng thấy ngại với chúng nó )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 5-8-2015 07:59:39 | Chỉ xem của tác giả
cảm ơn bạn rất nhiều.mình đã làm được rồi. lâu lắm mới xài lại utorrent mà nhìn mấy cái quảng cáo ghét quá ^_^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 10-8-2015 21:10:54 | Chỉ xem của tác giả
Tìm mãi mới thấy
Cuối cùng đã tắt quảng cáo được rồi .
Thanks bạn vì chia sẻ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 25-8-2015 14:50:12 | Chỉ xem của tác giả
ôi ngon quá, dùng utorrent cứ bị khó chịu vói quảng cáo cứ chạy chạy này đó, h thì ngon roi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 6-1-2016 22:40:59 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn bạn nhiều lắm. Mình làm được rồi nhưng không hiểu sao phải làm tới tận lần thứ 2 (chắc tại lần 1 hưng phấn quá vì sắp dẹp được đống quảng cáo ^^).

Ahihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách