Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: Aqua
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hot Event] Nhận vé Premier phim "Love Forecast" Lee Seung Gi, Mon Chae Won cùng Kites - Danh sách Page 1

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 20-1-2015 21:17:21 | Chỉ xem của tác giả
Diễn viên yêu thích:  Lee Seunggi
Lý do: rất muốn xem phim của Seunggi đóng, tò mò với nội dung phim.
Người muốn đi cùng: tạm thời chưa biết rủ ai đi cùng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 20-1-2015 21:37:44 | Chỉ xem của tác giả
Diễn viên yêu thích: Lee Seung Gi và Moon chae won
Lý do xem phim này: đọc qua nội dung phim, thấy có nhiều nét tương đồng với cuộc sống của bản thân mình nên muốn xem thử, bằng cách nào mà cả hai nhân vật chính nâng cấp được tình bạn lâu năm - mối quan hệ ẩm ương, không rõ ràng ấy thành tình yêu. Mình thật sự cảm thấy vô cùng tò mò.
Người muốn đi coi cùng: Một người bạn đặc biệt trong một mối quan hệ đặc biệt như hai nhân vật trong phim (hix cơ mà bạn ấy lại không có nick kites)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 20-1-2015 22:33:40 | Chỉ xem của tác giả

Diễn viên yêu thích: Lee Seung Gi và Moon chae won
Lý do xem phim này: Xem anh chị tham gia RM là thích anh chị lây luôn. Tính anh Seung Gi thì thích lâu rồi, còn chị chae won mới thích lúc xem Good Doctor thôi. Nói chung là 2 anh chị quá tuyệt và tên phim cũng quá bựa. Chúc bộ phim sẽ đại thành công và hy vọng vé xem phim sẽ về tay em.
Người muốn đi coi cùng: @socolathu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 20-1-2015 22:38:16 | Chỉ xem của tác giả
Diễn viên yêu thích: Lee Seung Gi & Moon Chae Won  ^^
Lý do xem phim này: xem trailer đã thấy hay rồi
Muốn đi xem cùng @t9x.321
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 20-1-2015 22:44:37 | Chỉ xem của tác giả
Diễn viên yêu thích: Lee Seung Gi
Lý do muốn xem phim: Xem Running man thấy 2 anh chị tình quá mà ( dù biết là Seung Gi đang quen Yoona), cơ mà vẫn thích 2 anh chị đứng chung với nhau
Người muốn đi xem cùng : @AshSapphire
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 20-1-2015 23:22:00 | Chỉ xem của tác giả
Diễn viên mình yêu thích là anh Lee Seung Gi .
Lý do là : gì đây là bộ phim điện ảnh đầu tiên của idol mình tham gia nên mình rất muốn xem .
Người mình muốn đi xem cùng là : Candy141992 @ http://kitesvn.com/space-uid-49241.html
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 20-1-2015 23:29:02 | Chỉ xem của tác giả
Diễn viên yêu thích: *dĩ nhiên* 2 bạn chẻ Gi và Won

Lý do muốn xem phim: nhìn dàn cast là đã bấn điên lọn rồi ợ Iêm chờ đợi phim từ lúc chúng nó confirm kia Thêm cái nữa là thích movie tình cảm hài của Hàn, kiểu xây dựng khéo léo mà động vô tim rần rần lắm phản ứng dân Hàn về phim cũng tích cực lắm lắm

Người muốn đi xem cùng: bạn đụt @Fretanio
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 20-1-2015 23:42:08 | Chỉ xem của tác giả
Diễn viên yêu thích: chắc chắn là anh Lee Seung Gi và chị Moon Chae Won rồi.
Lí do muốn được xem phim: rất mê những bộ phim tình cảm lãng mạn nhưng cũng có nhiều ý nghĩa của Korean movie, đồng thời rất mong đợi sản phẩm điện ảnh đầu tay của anh Lee.
Người muốn đi xem cùng thì có nhưng khổ nỗi người ấy không co nick Kites thì sao ạ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 20-1-2015 23:44:52 | Chỉ xem của tác giả
Tên diễn viên bạn yêu thích: Moon Chae Won
Lý do muốn xem bộ phim này: hồi trước trong show Strong heart , nghe chị Moon nói ganh tỵ với sự hỏa hợp của LSG với Han Hyo Joo. Nên lần này rất tò mò muốn xem chemistry giữa hai anh chị thế nào. Lại là phim hài nên chắc vui.
Người muốn đi coi cùng : @hermy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 21-1-2015 00:00:50 | Chỉ xem của tác giả
diễn viên yêu thích: Lee Seung Gi và Moon Chae Won

Lý do muốn xem phim này: vì đây là bộ phim điện ảnh đầu tiên và sự hợp tác đầu tiên của 2 anh chị, với lại xem trailer thì thấy nội dung phim rất vui và bựa về nội dung tình yêu nên muốn đi xem thử.

Người muốn đi coi cùng: @PeaceDao
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách