Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: Gumi
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[ Horoscope ] GEMINI (21/5 - 21/6) - SONG TỬ - "Đừng mơ ước những ai ngoài tầm với, mây của trời hãy để gió cuốn đi " ♫♫♥

[Lấy địa chỉ]
3101#
 Tác giả| Đăng lúc 10-11-2017 19:12:54 | Chỉ xem của tác giả
Giờ sinh cho thấy bạn là người thế nào

Bạn sinh ra vào khoảng thời gian nào trong ngày?
1. 0h - 2h

Những người sinh ra vào khoảng thời gian này vô cùng thông minh, ưa mạo hiểm và thích bay nhảy, hợp với những công việc cần đi lại nhiều. Bạn cũng rất thích hợp nếu lựa chọn những ngành nghề liên quan đến truyền thông.

2. 2h - 6h

Bạn là người vô cùng lạc quan, yêu đời và tích cực. Bạn rất gần gũi về mặt tình cảm với gia đình và thường có mối quan hệ yêu đương, vợ chồng hòa thuận và êm ấm. Bạn cũng rất thích ăn, có niềm đam mê lớn với đồ ăn, thích hợp làm những công việc liên quan đến ẩm thực.

3. 6h - 8h

Bạn là người thích sống bình yên, hòa nhã và ghét xung đột, cãi vã. Sẽ có rất nhiều sự kiện huyền bí và kỳ lạ xảy ra trong cuộc sống của bạn, hãy chuẩn bị tinh thần đón nhận nhé! Cứ yên tâm là những trải nghiệm này không làm ảnh hưởng đến đường tài vận của bạn đâu, chỉ gây ra chút sóng gió trong cuộc đời yên bình mà thôi.

4. 8h - 10h

Bạn là con người của xã hội, thân thiện, sôi nổi, cởi mở. Luôn đóng vai trò là trung tâm của mọi ánh nhìn và linh hồn của mọi cuộc vui. Bạn thường có những mối quan hệ bạn bè thân thiết và gắn bó, tuy nhiên bạn cũng rất nóng tính, bốc đồng và hay hành động liều lĩnh mà không cân nhắc thiệt hại. Tuy nhiên, nhờ sự liều mạng, dám nghĩ dám làm, bạn sẽ có cơ may đạt được những thành tựu lớn.

5. 10h - 12h

Bạn chắc chắn sẽ thành công trong tương lai bởi bạn là người rất khôn ngoan, từng trải, chín chắn. Hãy cứ tự tin với những lựa chọn và quyết định của mình! Dù chọn lựa bất cứ ngành nghề thuộc lĩnh vực nào, bạn đều đạt được thành tích tốt.

6. 12h - 14h

Bạn có vẻ ngoài ưa nhìn, sắc sảo, thông minh và khéo ăn khéo nói, biết cách đối nhân xử thế. Bạn được sinh ra để khám phá thế giới và phiêu lưu khắp nơi thay vì ngồi yên một chỗ. Bạn được mọi người yêu quý nhờ sự tốt bụng và tử tế của mình.

7. 14h - 16h

Bạn là người coi trọng vật chất và tiền bạc hơn mọi thứ. Những ngành nghề mang lại tiền bạc và thành tựu cho bạn là: kế toán, thủ quỹ, ngân hàng, tài chính... Ngoài ra, các lĩnh vực liên quan đến giấy tờ hành chính, pháp luật cũng rất phù hợp với bạn.

8. 16h - 18h

Bạn là người có tinh thần trách nhiệm cao trong mọi nhiệm vụ, khá khó tính và kén cá chọn canh trong việc lựa chọn nghề nghiệp. Bạn khao khát các ngành nghề có thể giúp mình thể hiện được khả năng giao tiếp và kết nối với mọi người.

9. 18h - 20h

Bạn là người coi trọng gia đình nhất, sau dó là các mối quan hệ xã hội. Bạn thích giao du với nhiều người và coi việc làm quen, xã giao là niềm vui của mình. Bạn không thể chịu nổi cô đơn, do đó cảm xúc của bạn bị chi phối khá nhiều vào người khác, đặc biệt là người thân và bạn bè.

10. 20h - 22h

Bạn là người sáng tạo, có tài và vui vẻ, hóm hỉnh, tuy nhiên lại có nhược điểm là cả thèm chóng chán và sống cảm tính. Một khi có đam mê trong lĩnh vực gì, bạn sẽ đạt được thành tựu xuất sắc trong lĩnh vực đó. Song nếu bạn mất đi hứng thú và nhiệt huyết, bạn sẽ chẳng làm được việc gì ra hồn cả.

11. 22h - 0h

Bạn là người có vốn ngôn từ phong phú, biết cách diễn đạt ý tưởng và suy nghĩ của mình bằng lời nói, có tài hùng biện, diễn thuyết. Bạn cũng là người sống thực tế, tuy nhiên khá hời hợt với thế giới xung quanh, có xu hướng sống theo chủ nghĩa cá nhân, chỉ quan tâm đến chuyện của mình mà thôi.

Alexandra V (theo M.G)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3102#
Đăng lúc 16-11-2017 17:50:09 | Chỉ xem của tác giả
Tử vi 14/11: Xử Nữ cần kiên nhẫn, Cự Giải bị stress nặng

Song Tử
Màu sắc may mắn: Đỏ       
Tình cảm: ★★
Mức độ may mắn: ★★★       
Công việc/Học tập: ★★★
Tài vận: ★★★       
Con số may mắn: 15, 48
Bạn của ngày thứ ba hầu như sẽ khó tập trung vào công việc/học tập được mà thay vào đó sẽ để tâm trí mình vào vấn đề tình cảm. Không hẳn là mối quan hệ giữa bạn và “người ấy” đang gặp khó khăn nhưng bạn có linh cảm một chuyện gì đó không ổn có thể xảy ra trong tương lai gần.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3103#
Đăng lúc 16-11-2017 17:52:10 | Chỉ xem của tác giả
Tử vi 15/11: Ma Kết 'khó ở', Bảo Bình chật vật với công việc

Song Tử
Màu sắc may mắn: Tím than       
Tình cảm: ★★★
Mức độ may mắn: ★★★★★       
Công việc/Học tập: ★★★★
Con số may mắn: 11, 44
Hôm nay Song Tử có khả năng phán đoán và nhận xét tinh tế. Hãy tận dụng khả năng này của mình để giúp đỡ bạn bè và hoàn thành nốt mọi việc tồn đọng từ mấy ngày trước đi nhé. Cẩn thận tối nay bạn dễ bị mất hoặc quên món đồ nào đó.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3104#
Đăng lúc 16-11-2017 17:54:06 | Chỉ xem của tác giả
Tử vi 16/11: Song Ngư thiếu quyết đoán, Thiên Bình lười biếng

Song Tử
Màu sắc may mắn: Đỏ thẫm       
Mức độ may mắn: ★★       
Công việc/Học tập: ★
Tài vận: ★       
Con số may mắn: 32, 71
Thành công  tưởng chừng như đã nằm trong tầm tay nhưng vào phút cuối, may mắn đã không ở bên bạn. Song Tử chắc chắn sẽ cảm thấy vô cùng hụt hẫng và chỉ muốn bỏ tất cả mọi chuyện sang một bên để tự gặm nhấm nỗi đau này một mình.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3105#
 Tác giả| Đăng lúc 26-11-2017 23:05:46 | Chỉ xem của tác giả
Tử vi 26/11: Nhân Mã ăn ngủ không yên, Song Tử táo bạo

Song Tử
Màu sắc may mắn: Xám       
Mức độ may mắn: ★★★★       
Con số may mắn: 11, 16
Song Tử của ngày chủ nhật được dự đoán sẽ trở nên mạnh mẽ và táo bạo vô cùng. Khả năng giao tiếp khéo léo chắc chắn sẽ giúp các mối quan hệ hiện tại thêm vững mạnh và mở rộng hơn rất nhiều. Chúc mừng nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3106#
Đăng lúc 2-12-2017 23:05:07 | Chỉ xem của tác giả
Chuyện tình cảm tháng 12

Song Tử

Tháng này sẽ là khoảng thời gian tràn đầy năng lượng và niềm vui trong chuyện tình cảm đối với các Song Tử độc thân. Bạn sẽ gặp được rất nhiều đối tượng khác giới thú vị có chung nhiều sở thích và phong cách sống với mình và tạo được thiện cảm với họ. Một cơ hội tiến tới mối quan hệ tình yêu nghiêm túc đang đến và bạn sẽ cần đến lời khuyên từ gia đình hoặc bạn bè. Điều quan trọng nhất là bạn hãy biết cách nắm bắt cơ hội ngay khi có thể nhé!

Các Song Tử đang yêu muốn phát triển tình cảm và dành nhiều thời gian hơn cho người ấy. Thế nhưng đây có khi chưa phải là thời điểm tốt nhất để đưa ra những thay đổi quan trọng đâu. Cứ để mối quan hệ này phát triển dần dần theo thời gian nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3107#
Đăng lúc 2-12-2017 23:08:43 | Chỉ xem của tác giả
Tử vi tháng 12

Song Tử

Song Tử sẽ gặp một vài may mắn trong tháng và hãy chứng minh rằng mình xứng đáng với cơ hội này đi nhé!

Từ ngày 20 trở đi, cơ hội để bạn thể hiện khả năng bản thân sẽ đến khi bạn được làm việc với những nhân tố cực kỳ tuyệt vời.

Đừng bỏ lỡ!

Những ngày cuối tháng, khả năng giao tiếp của Song Tử sẽ có đất dụng võ trong công việc và giúp bạn gặt hái thành công cũng như tạo ấn tượng tốt với sếp và đồng nghiệp.

Bạn có thể sẽ có chút ngạo mạn và ảo tưởng về bản thân mình. Nhưng không sao, một ai đó sẽ đánh thức và đưa bạn trở lại thực tại thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3108#
Đăng lúc 7-12-2017 18:13:47 | Chỉ xem của tác giả
Tử vi 7/12: Ma Kết dễ rơi vào trạng thái trầm cảm

Song Tử
Màu sắc may mắn: Xám       
Mức độ may mắn: ★★★★★       
Con số may mắn: 23, 41
Thứ năm là một ngày tuyệt vời để các Song Tử tĩnh tâm và suy nghĩ về con đường mà bản thân nên đi trong năm tới. Đừng tìm đến những buổi nói chuyện với ai đó bạn không thân thiết bởi họ chỉ khiến bạn thêm tự ti về chính mình mà thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3109#
 Tác giả| Đăng lúc 16-12-2017 22:38:11 | Chỉ xem của tác giả
Tử vi 16/12: Song Ngư tâm trạng khó chịu, Cự Giải thiếu tự tin và chán nản

Song Tử
Màu sắc may mắn: Nâu sẫm       
Mức độ may mắn: ★★       
Công việc/Học tập: ★
Tài vận: ★★       
Con số may mắn: 25, 34
Song Tử nên tuyệt đối cẩn thận khi mua sắm vật dụng trang điểm, quần áo, tạp hoá trong khi đang làm chuyện khác. Thời gian này bạn sẽ thường xuyên đối mặt với những rắc rối lên quan đến việc ra quyết định và chi trả tiền mặt nên tốt nhất hãy nhờ ai đó đáng tin giúp đỡ.

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
DominiqueVu + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3110#
Đăng lúc 22-12-2017 21:48:25 | Chỉ xem của tác giả
Tử vi 23/12: Nhân Mã mở rộng quan hệ, Kim Ngưu hòa đồng

Song Tử
Màu sắc may mắn: Hồng       
Mức độ may mắn: ★★★★       
Công việc/Học tập: ★★
Tài vận: ★★       
Con số may mắn: 3, 12
Song Tử nên dành thời gian để trải nghiệm cùng với tất cả những người bạn của mình dù họ đang ở rất gần hay đang cách xa hơn nửa vòng trái đất. Cơ hội để bạn thể hiện tài năng sẽ nhanh chóng xuất hiện nên đừng bỏ lỡ nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách