Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: Gumi
Thu gọn cột thông tin

[ Horoscope ] GEMINI (21/5 - 21/6) - SONG TỬ - "Đừng mơ ước những ai ngoài tầm với, mây của trời hãy để gió cuốn đi " ♫♫♥

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 28-3-2017 16:48:43 | Xem tất
Chuyện tình cảm tuần mới (27/3 - 2/4)

Song Tử

Song Tử sẽ dành toàn bộ thời gian rảnh có thể của mình cho nửa kia. Dù là mới quen hay đã yêu lâu, bạn và người ấy vẫn như hình với bóng vậy. Bất kể là chuyện gì trong cuộc sống, từ những khúc mắc trong công việc hay chuyện riêng tư, bạn luôn kể cho nửa kia của mình và cùng nhau tìm cách vượt qua chúng. Thật ngọt ngào và lãng mạn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-3-2017 18:03:37 | Xem tất
Tử vi thứ Sáu 31/3

Song Tử
Màu sắc may mắn: Xám       
Tình cảm: ★
Mức độ may mắn: ★★★       
Công việc/Học tập: ★★★
Tài vận: ★★       
Con số may mắn: 2

Song Tử hôm nay sẽ không có đủ thời gian tìm hiểu và thu thập thông tin để có lựa chọn tốt nhất. Một vài “kẻ lắm chiêu” cố tình tung ra tin đồn sai lệch khiến bạn rối trí. Hãy chứng tỏ cho mọi người thấy bạn cứng rắn và đưa ra quyết định thông minh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-3-2017 18:06:01 | Xem tất
Tử vi tháng 4

Song Tử
Sắp tới, Song Tử sẽ trở nên chú tâm đến sự nghiệp của mình và dành gần như toàn bộ thời gian cho công việc thay vì chăm lo cho gia đình. Bạn gác lại mọi vấn đề trong nhà cũng như các mối quan tâm tình cảm cá nhân và đặt công việc lên hàng đầu. Nhưng hãy nhớ rằng người thân mới là điều quan trọng nhất với con người, và bạn sẽ không thể bỏ bê chuyện gia đình được đâu, vì sẽ có những sự cố phát sinh trong tháng 4 này buộc bạn phải ra tay giải quyết đấy.

Trong tháng 4, sự nghiệp của Song Tử cũng có nhiều chuyển biến tích cực. Mọi việc bạn thực hiện đều mang lại kết quả khả thi và nhận được những lời khen ngợi từ đồng nghiệp. Tiếng nói của bạn rất có trọng lượng và có khả năng khiến người khác phải nghe theo.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-4-2017 04:11:09 | Xem tất
Tử vi thứ Sáu 7/4

Song Tử
Màu sắc may mắn: Vàng nhạt       
Tình cảm: ★★
Mức độ may mắn: ★★       
Công việc/Học tập: ★★★★
Con số may mắn: 8

Song Tử quan tâm đến từng nhiệm vụ nhỏ bé, dù trước đó bạn cảm thấy không cần thiết phải đầu tư thời gian, công sức cho chúng. Khi mọi thứ đã trở nên rõ ràng, ngày hôm nay hoàn toàn thuộc về sự điều khiển của bạn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 9-4-2017 02:46:49 | Xem tất
Bạn mang khí chất của loài hoa nào theo cung hoàng đạo

Song Tử - Hoa hồng

Linh hoạt, lém lỉnh.

Khẩu hiệu: Tôi là cơn gió tự tại, không ngừng di chuyển.

Bạn có thể cảm nhận được sự hiện diện của tôi,

nhưng khó lòng nắm bắt và đuổi kịp tôi.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 9-4-2017 03:28:10 | Xem tất
Tử vi Chủ nhật 9/4

Song Tử
Màu sắc may mắn: Cam       
Tình cảm: ★★
Mức độ may mắn: ★★★★       
Công việc/Học tập: ★★★
Con số may mắn: 9

Bỏ qua những định kiến, đây là cơ hội để Song Tử đón nhận những kiến thức mới mẻ, thú vị từ cuộc sống xung quanh mình và bổ sung kiến thức cho bản thân. Thậm chí bạn còn có những phát hiện rất thú vị đấy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 9-4-2017 03:32:00 | Xem tất
Vẻ ngoài và nội tâm của bạn khác nhau ra sao?

● Bên ngoài

Bạn là một người rất có cá tính, có khả năng sáng tạo phong phú! Bạn còn có khả năng quan sát nhạy bén, có thể đưa những ý tưởng của mình vào cuộc sống đời thực, có thể nói là một dạng thiên tài thật sự!

Bạn luôn khiến người khác cảm thấy tò mò và hứng thú về mình bởi những sự mới lạ trong con người bạn. Bạn không bao giờ ngừng thể hiện bản thân theo một cách đặc biệt của chính bạn!

● Bên trong:

Mặc dù bạn không thể hiện ra bên ngoài, nhưng thật ra bạn là một người theo chủ nghĩa hoàn hảo. Đặc biệt là đối với chính bản thân mình, bạn có tham vọng rằng mình phải thật hoàn hảo, vì vậy mà luôn cố gắng nỗ lực để có thể nhận được sự công nhận của những người xung quanh.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 9-4-2017 03:42:23 | Xem tất
Phụ nữ sinh vào những tháng này sẽ may mắn, phú quý

sinh ra vào những tháng âm lịch này sẽ được che chở, phù hộ sống an nhiên và sung túc cả đời.

Tháng 1

Tháng Giêng là khi âm sát (âm khí) bị đẩy lùi, ánh mặt trời chiếu rọi khắp nơi. Hơn nữa, theo văn hóa Phật Giáo thì tháng Giêng cũng chính là tháng sinh của Khổng Tử và Phật Di Lặc Bồ Tát, vậy nên, những người sinh vào tháng này thường đề ra những mục tiêu có xu hướng hướng tới Phật.

Không chỉ vậy, những người sinh vào tháng Một âm lịch thì trời sinh bản tính lạc quan, sẵn sàng hành động vì lợi ích của người khác hơn là lợi ích của bản thân. Lúc trẻ có chút khó khăn thiệt thòi nhưng lớn lên sẽ được sung sướng, hạnh phúc.

Những người này phải trải qua 81 kiếp nạn của đời người, đó là định mệnh, đặc biệt là những người sinh vào ngày mùng 6, luôn có Di Lặc Bồ Tát bảo hộ, nhiều lần trải qua vất vả nhưng trung vận được sống trong giàu sang phú quý, trường thọ bách niên.

Tháng 3

Người sinh tháng 3 thường có khí chất cao quý, hay làm việc nghĩa được nhiều người kính trọng. Con người này từ nhỏ đã luôn bướng bỉnh, cố chấp, chỉ cần là việc mình đã quyết thì không có gì không làm được, đường nhân duyên tốt, phúc khí cũng rất vượng.

Cứ khi gặp khó khăn, họ luôn nhận được sự hỗ trợ từ bạn bè các phía, ngoài ra còn đường thần Phật chở che, đường tài lộc cứ thuận theo sự trưởng thành của họ mà đi lên.

Tháng 4

Những người sinh vào tháng này thường thông minh tài trí hơn người, cả đời xuôi ngược nhưng lại gặp nhiều may mắn. Phương diện sự nghiệp có nhiều quý nhân hỗ trợ, có sự ổn định, vững vàng, được Bồ Tát phù hộ nên cả đời bình an.

Mối nhân duyên với người khác phái cũng khá tốt đẹp, những người này dành nhiều tình cảm cho trưởng bối và đồng nghiệp, mối quan hệ với cha mẹ cũng khá tốt. Bên cạnh đó, sức khỏe của những người sinh vào tháng 4 cũng rất tốt, vận khí cũng tốt, cả đời thuận lợi, không gặp phiền não.

Tháng 6

Người sinh tháng 6 âm luôn vui vẻ, lạc quan, luôn mỉm cười trước mọi khó khăn. Nụ cười của họ còn gây sức ảnh hưởng với người xung quanh, mặc dù sự nghiệp của họ không vượng như những người khác, thậm chí đôi khi còn chọn sai mục tiêu, nhưng cũng bởi “ở hiền gặp lành” mà xua tan mọi điều hiểm ác, phúc khí tự dẫn lối đến với mình.

Dù sự nghiệp không quá rạng danh, họ vẫn nhận được lời hỗ trợ từ quý nhân, không bị áp lực bởi điều gì, không phiền muộn, thiếu tiền. Đợi đến vận trung niên khi sự nghiệp và danh vọng mỹ mãn, Phúc Lộc Thọ tam hợp, đây mới chính là “Phúc tinh” của trời.

Alexandra V (theo caroki)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 9-4-2017 03:47:37 | Xem tất
Nỗi sợ hãi lớn nhất của 12 chòm sao là gì?

Song Tử - Sự nhàm chán

Sự nhàm chán và nhàn nhã chính là nỗi sợ lớn nhất của Song Tử. Tương tự vậy, bạn sẽ cực kỳ chán ghét và dễ nổi điên nếu như không có gì để làm. Bạn khát khao thay đổi và làm mới bản thân không ngừng, Do đó, bạn thích một cuộc sống tự do tự tại với nhiều bí ẩn để bạn khám phá, bạn thích du lịch và đặt chân đến những vùng đất mới. Sẽ không có gì tệ hơn là bạn cứ phải ép mình làm những công việc cứ lặp đi lặp lại từ ngày này qua ngày khác và chịu sự ép đặt từ người khác phải không nào?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 9-4-2017 03:53:43 | Xem tất
12 chòm sao và chuyện 'gầy, béo, giảm cân'

Nhất dáng, nhì da, thứ ba là nét' vốn là tiêu chuẩn đánh giá vẻ đẹp con gái từ xưa đến nay. Do vậy việc giảm cân, giữ gìn vóc dáng thon thả đã trở thành vấn đề quan trọng với đại đa số bạn nữ.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách