Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Nhutphonglin
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại - Xuất Bản] Huyền Của Ôn Noãn | An Ninh (Update ebook)

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 7-10-2013 19:11:29 | Xem tất
Chưa đọc xong...Nhưng đang bị thích Chu Lâm Lộ...
Đang ghét Nam Huyền...Thực sự thì biết anh iu..Thực sự thì biết anh hận...Nhưng thực sự cách anh làm với Noãn lúc này là quá tàn nhẫn..
Thích Chu Lâm Lộ vì biết người mình yêu không yêu mình...Người mình yêu ngủ với người khác nhưng vẫn khoan dung mà ở bên cạnh Noãn Noãn...
...
Chưa đọc xong chưa biết kết thúc như thế nào...
Nhưng vì bức xúc với nam 9 quá nên phải tìm được cái page mô đó về truyện ny để trút cái tâm sự hỗn loạn của mình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-10-2013 20:40:35 | Xem tất
Lần đầu tiên đọc truyện này cũng là nhờ ngụp lặn trong nhà bạn Lin rồi đọc được phần giới thiệu truyện hay và mò mẫm vào nhà Nana Kwon đọc.
Phải công nhận là truyện nào Lin giới thiệu cũng hay hết ấy, rất hợp với gu đọc truyện của mình.
" Huyền của Ôn Noãn" rất hay, diễn biến chính của truyện là ngược nhưng kết thúc HE
Tình yêu của hai nhân vật chính rất sâu sắc, nhất là nam chính chung thủy, thâm tình.
P/s: Thank Lin nhìu nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-11-2013 16:40:06 | Xem tất
nghe nói truyện này hay hả cả nhà

êm đang tính đọc đơi

mà kết thúc he hay se thía se là em sợ lém các bác

thanks chủ thớt trước đi đọc đã
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-11-2013 09:26:14 | Xem tất
ddocj được nửa quyển rồi

hay dã man luôn cứ có cái gì cuốn hút lắm

thực là đọc được nửa nhưng vẫn chưa hiểu được nam 9 lắm

ảnh có kế hoạch gì zị chời

cơ mà chỉ muốn nói 1 câu thôi : Truyện đáng để đọc

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-11-2013 09:59:43 | Xem tất
beauty.s2_beast gửi lúc 11-11-2013 09:26
ddocj được nửa quyển rồi

hay dã man luôn cứ có cái gì cuốn hút lắm

Kế hoạch của nam chính là làm cho nữ chính cam tâm tình nguyện vì "duy nhất 1 mình nam chính" mà buông tay tất cả, toàn tâm toàn ý yêu nam chính mà thôi!

Nam chính biết rõ tình yêu của nữ chính dành cho mình là duy nhất, nhưng nam chính cũng biết rõ là, vào những thời điểm mấu chốt, nữ chính luôn luôn chọn lựa vì người khác mà hi sinh tình yêu dành cho nam chính!

Nhưng thật ra, vì nữ chính yêu nam chính như chính bản thân mình, nên nữ chính chọn lựa hi sinh nam chính - chính là hi sinh bản thân mình > nam chính và nữ chính tự ngược nhau^^

Bình luận

ừa bạn tại lúc đó mềnh ms đọc được 1 nửa định dọc xong ùi còm cơ mà tiện còm luôn hì h êmnhf đọc xong ùi thực là hay ha  Đăng lúc 14-11-2013 02:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-5-2014 23:19:12 Từ di động | Xem tất
Mình thích thời niên thiếu và cả phần viết về 3 đứa con của anh chị nhất.Ngoài hâm mộ tình yêu của nhân vật chính mình còn rất hâm mộ tình cảm chị em của Ôn Noãn và Ôn Nhu,ngoài ra còn cả phần tình cảm của Ôn Noãn và Chu Lâm Lộ nữa,vừa là tình bạn vừa có cả tình thân.
Ấn tượng câu này của nữ chính:" Trái tim anh là nơi cho dù có đi đến tận cùng của thế giới em cũng muốn quay về" và câu này của nam chính" Mãi mãi là Huyền của em". Hai câu nói ngọt ngào đủ làm tan chảy trái tim mình.
Không biết nói như thế nào về 3 đứa con của anh đây," con hơn cha là nhà có phúc" vậy.Có 3 đứa con như vậy thì anh ở nhà chơi với chúng là đủ vui vẻ rồi.
Cám ơn bạn đã post truyện.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách