Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: jjno1
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại - Xuất Bản] Hải Thượng Phồn Hoa | Phỉ Ngã Tư Tồn ( HOÀN)

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 23-10-2012 09:01:16 | Chỉ xem của tác giả
Tung Hoa *bùm bùm*
tung bông *bàng bàng*
hêhê. hình như là hôm nay là nửa năm QV xuất bản HTPH thì phải
cảm ơn bạn chủ thớt vì đã type nha
MOAA
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 23-10-2012 18:28:18 | Chỉ xem của tác giả
Bạn chủ thớt sao mãi ko thấy type chap tiếp theo thế? Làm tớ ngồi hóng dài cổ. Ko nhịn được đành đi tìm truyện để đọc. Nhưng mà tớ nghe nói bản truyện online có phần ngoại truyện, mà NT lại happy ending nên tớ lại càng hóng. Bạn mau mau post típ đi nhá! hihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 23-10-2012 20:57:42 | Chỉ xem của tác giả
hic, chờ mấy ngày nay mak sao k có vậy bạn, hồi nãy thấy trang 8 tưởng có chương mới chuk,nếu k có  ít ra nói lý do chuk
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 23-10-2012 21:43:29 | Chỉ xem của tác giả
chủ nhà uh,,i miss anh Lôi{:437:},,
dù cứ nghĩ tới anh Lôi là tâm buồn ý loạn..tự kỉ miên man

hình như con anh thì vẫn giữ đcj ,nhưng chị Đỗ thì rời bỏ anh,,hazzii thấy có bạn spoi là khúc cuối thương anh Lôi lắm,,,mình đã chuẩn bị sẵn nươc mắt mấy hum nay ruh nè
bạn uh mong truyện hoàn wa ruh..thank bạn nha!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 24-10-2012 12:53:16 | Chỉ xem của tác giả
Cả nhà bình tĩnh, đừng manh động... còn chap cuối và out thui {:306:}. Mấy bạn cũng đang type... tụi mình biết cả nhà hóng nên sẽ cố gắng hết sức {:301:}. Gửi lời cám ơn đến hanguyen và endlesslove rồi xếp gạch chờ hoàn công {:297:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 24-10-2012 18:31:22 | Chỉ xem của tác giả
trời ơi, ngày nào cũng vào ngóng 1 lần sợ có chương mới! cố lên nha b!!!!!!!!!!!!!! huhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuh! hoàn truyện đi!!!!!!!!!!! hêhheheheheheheheheh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 24-10-2012 20:57:02 | Chỉ xem của tác giả
Mình đang đọc đến đoạn Chấn Vinh chết, thiệt mình không muốn nữ chính sẽ thích ai đó nữa, có lẽ mình bảo thủ, nhưng có cảm giác tranh với ai cũng được, miễn đừng tranh với người đã khuất. Những ký ức về họ, những việc họ làm, giờ đây còn tồn tại trên cõi đời chỉ có nhiêu, mặc dù không quá ưa thích Chấn Vinh *con trai hiền lành mình thấy cứ nhạt nhạt :))*, nhưng sẽ không chấp nhận nổi Hiểu Tô yêu ai khác nữa.

Truyện hiện đại của mẹ Phỉ, nam chính hay xuất hiện sau quá nhỉ, mình không thích kiểu đó lắm, vì gần cả chục chương mẹ cho nữ chính ở bên 1 người, "teng" 1 phát mẹ cho soái ca xuất hiện với những bí ẩn trong quá khứ. Cái kiểu ấy mình thấy khó chấp nhận thế nào ấy, như cái Hương hàn, từ lúc anh nam chính xuất hiện là mình bỏ truyện luôn :))

Cơ mà vẫn mong đọc hết truyện này, tựa truyện nghe hay hay & lãng mạn sao ấy :">
Thx bạn chủ topic đã type truyện, không biết sau truyện này bạn có định type/ edit truyện nào nữa không?

Bình luận

cái này là phải tks nguyên 1 nhóm type cậu ạ , chứ tớ chỉ type mấy chương đầu thôi , truyện của mẹ kế đọc đau tim mà ko dứt ra được >"<  Đăng lúc 24-10-2012 11:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 24-10-2012 21:47:17 | Chỉ xem của tác giả
trong thời gian chờ truyện, ta ngồi đọc lại, kết đoạn này ghê cơ {:301:}
"Đã nhiều năm trôi đi, bước qua biết bao con đường nhưng rồi vận mệnh vẫn mang cô đến trước mặt anh như thủa ban đầu. Cho đến giờ anh mới biết đó là cô, thì ra mọi chuyện là như vậy.

Dù thế nào anh cũng sẽ không buông cô thêm lần nữa. Lần đầu tiên anh đã ngu ngốc buông tay, từ đó cô biến thành người xa lạ, lần thứ hai anh buông tay để rồi suýt nữa anh đánh mất tính mạng mình. Lần này anh quyết khuông buông tay, cô là của anh, chỉ là của anh."
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 24-10-2012 22:32:03 | Chỉ xem của tác giả
Các tình yêu cứ bình tĩnh
Truyện này mới xuất bản nên bọn mình phải đợi tròn 6 tháng mới dám tung nốt mấy chương cuối, không lại sợ "thị phi".
Đến cuối tuần là có chương mới nha

Bình luận

Nàng là nàng thiệt là biết cách hành hạ người khác quá đi đó mà... hehehe  Đăng lúc 25-10-2012 10:03 AM
cuối tuần, phải cố gắng chờ đợi  Đăng lúc 25-10-2012 09:56 AM
Pim
ngày nào cũng mình cũng lượn vô để đọc Lôi nhị. hehe, thank b :d  Đăng lúc 24-10-2012 10:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 25-10-2012 11:20:06 | Chỉ xem của tác giả
consauxanh gửi lúc 24-10-2012 21:47
trong thời gian chờ truyện, ta ngồi đọc lại, kết đoạn này ghê cơ
"Đã nhiều n ...

mình cũng vậy a. thích nhất câu đó
Aizzzz. lão Lôi Nhị này thật đúng là quá trung tình nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký