Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: floy.floy
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại - Xuất Bản] Giai Kỳ Như Mộng | Phỉ Ngã Tư Tồn

[Lấy địa chỉ]
91#
Đăng lúc 11-10-2013 01:09:05 | Chỉ xem của tác giả
Lần thứ 4 đọc lại truyện này nước mắt vẫn rơi tự dưng muốn viết một cái gì đó...
Trong cuộc đời mỗi người đều có ít nhất một lần tiếc nuối tiếc vì gặp nhau không đúng lúc hay dễ dàng bỏ qua nhau để rồi khi nhìn lại dường như ta đã đánh mất đi một điều gì đó thật quý giá.
Tiếc cho tất cả các nhân vật trong truyện dường như mỗi người đều không thể có được tình yêu ma mình mong muốn. Kết cục không vui nhưng chưa chắc đã buồn một cái kết rất thực. Có lẽ mình theo trường phái bi quan mình ko tin vào những cái happy ending ( nó cho mình cái cảm giaccs giả tạo) cuộc sống đâu phải lúc nào cũng màu hồng mất đi thứ gì đó quý giá bạn sẽ biết cách quý trọng những gì mình đang có
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

92#
Đăng lúc 13-7-2016 06:39:16 | Chỉ xem của tác giả
Mình nhớ có đoạn MHB đi đón GK ở sân bay và nói "nếu em muốn chúng ta có thể đi đăng ký kết hôn ngay lập tức khi đến nơi" j đó mà, nhưng GK im lặng, sao tìm mãi k thấy nhỉ? có bạn  nào biết giúp tớ với

Mình muốn tìm bằng chứng để yên tâm rằng GK lấy MHB. K muốn úp úp mở mở ntn đâu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

93#
Đăng lúc 16-1-2017 21:43:32 | Chỉ xem của tác giả
Mới bắt đầu đọc từ mấy hôm và đến hôm nay thì cũng đọc gần hết. Nhưng nghe review mà thấy buồn kết buồn quá. Tại sao lúc nào cũng không có HE với tình yêu của Giai Kỳ. Khi mà lần này đã không có sự ngăn cản của phụ huynh thì Chính Đông lại bị bệnh quá buồn. Đọc chưa hết. mà nhiều lúc nội dung cứ nhẹ nhàng còn nghĩ sẽ có 1 kết thúc trọn vẹn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách