Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: minhzhuang
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Truy Đuổi | Nhan Tiểu Ngôn

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 3-7-2013 10:37:19 | Xem tất
Truyện hay quá chừng! Tình yêu đẹp như mơ! Thích Nhan Hoan xinh đẹp dũng cảm dám yêu hết lòng, thích Tiêu Trạch ăn chơi phá gia chi tử vậy mà lại là "rau sạch", thấy ảnh cưng chiều chỉ mà phát thèm hì hì... Diễn biến truyện hấp dẫn, thắt - mở đều hợp lý, văn phong nhẹ nhàng mượt mà... Tất cả làm tôi phải ngồi đọc một mạch.

Cảm ơn bạn minhzhuang đã post truyện! {:161:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-7-2013 23:33:29 | Xem tất
truyện hay lắm, làm mình đang ôn thi mà dứt không ra được. bấn loạn cả anh Tiêu Trạch & chị Nhan Hoan.

tuy rất tiếc cho LNT nhưng có những đoạn mình thấy ghét anh này ko chịu được.

các nhân vật phụ dễ thương quá, mình khá tò mò về câu chuyện của Hứa Thiệu Nhiên & Lạc Tiểu Anh. ko biết tác giả có viết truyện về đôi này k nhỉ?

bạn chủ thớt biết thì nói cho mình với nhé. cảm ơn bạn đã post truyện, cảm ơn các bạn đã edit truyện nữa XD
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-7-2013 16:55:08 | Xem tất
truyện rất hay, nam chính đủ bá đạo, đủ thâm tình, đẹp trai tài giỏi nói chung là không có từ nào để chê . Nữ chính xinh đẹp, mạnh mẽ, kiên cường và đặc biệt là đã yêu thì yêu hết lòng. Đúng là cặp đôi hoàn hảo. Còn nhân vật phụ rất cá tính, ngoại trừ mẹ kế của nữa chính làm người ta phát ghét ra thì ai cũng được tác giả xây dựng khá hay.
Cám ơn bạn đã mang truyện này đến cho mọi người cùng đọc. Có truyện nào hay nhờ bạn giới thiệu dùm mình nhé .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-8-2013 08:51:46 | Xem tất
Truyện hay.Những nhân vật trong truyện được xây dựng rất chân thực,không phài là những người quá giỏi giang mà đều gần gũi với cuộc sống.Ai cũng mang trong mình những khó khăn,vất vả riêng.Mình thích nhất ở truyện này là mọi việc đều được giải quyết 1 cách rất thực tế.Mình cứ nghĩ rằng khi Tiêu Trạch gặp khó khăn thì sẽ được cha nuôi của Nhan Hoan giúp đỡ và thế là hết truyên nhưng tác giả làm mình bất ngờ khi để cho Tiêu Trạch tự nghĩ cách giải quyêt mà không trực tiếp ra mặt.Những pha đua xe trong truyện được tả 1 cách rất thực tế.Nhờ đọc truyện này mà mình được ngấm mấy mẫu xe thể thao đep.  Thank bạn đã share truyện.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-9-2013 21:35:26 | Xem tất
Nhan Hoan là cô gái thật cá tính nhưng cũng giaù nhở.. ngưỡng mộ{:176:}
Tiêu Trạch ^_^ anh biết không? e thích lamborghini reventon của a lắm lắm ý.. e mún nằm mơ thấy nó quá mà không có đc {:140:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-2-2014 21:09:49 | Xem tất
mình thích truyện này lắm, đọc đi đọc lại mấy lần luôn.
Tiêu Trạch với Nhan Hoan yêu nhau thắm thiết. Ngưỡng mộ tình yêu của 2 người. Cơ mà tác giả xây dựng bối cảnh gia đình hoành tráng thế. Truyện này mà quay thành phim chắc hay lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách