Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Green_Land
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Trở Về Nơi Tình Yêu Bắt Đầu | Vô Xứ Khả Đào [NGOẠI TRUYỆN - END]

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 29-4-2016 14:05:52 | Xem tất
Đọc xong truyện cảm giác cứ nghèn nghẹn sao á. Con người sống mà cứ bị vây trong thù hận thì khó lòng mà vui vẻ được. Thư Hoàn sống cuộc đời quá ngắn lại dùng chính lòng hận thù làm động lực để sống. Cô phấn đấu để trả thù cho cha mẹ nhưng lại đánh mất hạnh phúc của riêng mình.
©2024 Kites.vn | 8 V5 z, i% ^/ @2 o+ uAll rights reserved
Đàn ông âu cũng là sống cho riêng mình, mất đi 1 tình yêu sâu đậm thì chỉ cần 1 vài năm là có thể chấp nhận người khác. Nhưng có những người phụ nữ sống đơn độc cả đời chỉ vì tình yêu với một người nào đó.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-5-2016 10:15:38 | Xem tất
Cám ơn bạn đã làm ebook nha!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-5-2016 11:06:33 | Xem tất
cảm ơn bạn đã dịch truyện :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-5-2016 10:38:09 | Xem tất
Truyện này có happy ending không các bạn?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-6-2016 02:21:18 Từ di động | Xem tất
Tung bông
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-7-2016 12:45:24 | Xem tất
Cứ tưởng truyện HE, đọc đến trang cuối hãy còn không tin nổi hóa ra nó là SE. Sao trót lỡ thích cái truyện này để giờ ám ảnh và buồn não nề thế này. Trong quá trình đọc truyện, mình luôn nghĩ sẽ là một HE, khi Hoắc VĨnh Ninh đã lấy vợ, mình còn nghĩ không phải đâu, đó là vì Thư Hoàn chưa chết, cô mất trí nhớ và sống bằng tên Phó gì gì kia. Nhưng hóa ra không phải, sự thật nó là SE. Hóa ra đã hết truyện.
4 `& [+ J$ I# C8 n3 J; E©2024 Kites.vn | All rights reserved
Đáng ra k nên có một cái kết như thế, quá đau lòng. Mình không hiểu nổi suy nghĩ của nam chính trong truyện cũng như cách yêu của anh ta. Cảm thấy khó tin với tình yêu của anh này, đến cuối cùng mình vẫn tự hỏi, anh ấy yêu Niệm Niệm bao nhiêu, yêu Hoàn Hoàn bao nhiêu, liệu trong anh này có tình yêu hay không? Đau xót nhất là ý nghĩ "con gái là người tình của kiếp trước" nên khiếp này, anh ấy sẵn sàng lấy một người con gái mà chả biết yêu hay không, chỉ để sinh ra một cô con gái, hi vọng linh hồn của Thư Hoàn đầu thai vào đó. Cảm thấy quá chua chát, bất lực với tình yêu này.
1 r/ e+ u# I- \$ v( G: R9 w9 t©2024 Kites.vn | All rights reserved
©2024 Kites.vn | All rights reserved/ u* @2 q2 Y9 Q+ S4 v' {
Cảm ơn bạn đã dành nhiều thời gian, công sức để dịch truyện. Mình vô cùng bất mãn với tác giả, chứ k phải với bạn. Hi vọng sẽ gặp lại trong một câu chuyện HE
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-7-2017 23:09:13 | Xem tất
Đây là lần thứ 2 mình đọc truyện, cảm xúc vẫn như lần đầu. Cái kết vẫn ám ảnh mình. Dẫu biết là con người phải bước về phía trước sống tiếp, nhưng mà thấy Hoắc Vĩnh Ninh tìm được tình yêu mới, ích kỉ một chút mà nói thì quả thực là mình không chấp nhận nỗi. Thư Hoàn hay Niệm Niệm vẫn là người mà trong tim luôn tồn tại 1 Hoắc Vĩnh Ninh. Âu cũng là do số trời, đọc xong truyện này mà nghe nhạc Mr.Siro nữa thì buồn không tả nổi.
9 u" k( i* a) S% s5 k©2024 Kites.vn | All rights reserved
Cám ơn bạn đã dịch truyện, cám ơn ❤
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-7-2017 07:39:59 Từ di động | Xem tất
Mình down ebook và đọc suốt cả đêm qua. Thực sự là từ đầu đến cuối hay vô cùng, nhưng ko hài lòng cái kết tẹo nào. Mình cảm thấy lẽ ra mọi chuyện không đến mức ấy, lẽ ra đây ko phải là kết thúc thích hợp cho Thư Hoàn mới đúng. Haiz, nước mắt rơi ướt gối
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-7-2017 07:41:36 Từ di động | Xem tất
P/S: Cảm ơn bạn đã dịch một bộ hay như vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-7-2017 12:41:17 Từ di động | Xem tất
Thực sự trong truyện rất hay, rất hợp gu của mình. Nếu không đọc cmt có lẽ mình sẽ tưởng n sẽ là HE, vì mình không thấy cái chết của Thư Hoàn là hợp lí. Nhưng đùng cái, tác giả cho Thư Hoàn chết nhanh như một cơn gió, chả kịp gặp lại hay nhắn nhủ với bất cứ ai. Như kiểu đến đoạn cuối bà tác giả hết hứng viết, liền cho Thư Hoàn chết luôn hết truyện TT_TT
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách