Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: p3104
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Tiên Hôn Hậu Ái | Mạc Oanh (HOÀN)

[Lấy địa chỉ]
231#
Đăng lúc 18-5-2013 02:22:32 | Chỉ xem của tác giả
nước mắt rơi không ít a~~~~
sưng cả mắt lên rồi đọc liền mấy ngày luôn O_o
thật là ngưỡng mộ căp đôi này quá!
đọc truyện bất giác nghĩ đến người bên cạnh mình. không thể nói là hoàn hảo như Dịch Thừa, phải nói là cái khoản tinh tế và tâm lý thì không bằng cái móng tay của Dịch Thừa nhưng quan tâm, yêu thương chiều chuộng mình cũng không kém là bao tiếc là mình không có biết điều như An Nhiên... chính xác ra là rất ngang ngược và khó bảo a
lúc đầu bđ đọc truyện cũng vì có duyên, lướt qua thấy "An Nhiên" khá gần với An Yên nên qđ đọc nhưng đọc thì gần, thậm chí An Yên nghe có vẻ nhu mì nhã nhặn hơn nhưng mà sao không có được 1 góc tính tốt của An Nhiên vậy?!?! ây da~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

232#
Đăng lúc 17-8-2013 23:38:50 | Chỉ xem của tác giả
ntdung gửi lúc 15-5-2013 08:55
cuối cùng cũng đọc xong, truyện thật hay, vô cùng hâm mộ nữ chính , hai n ...

bạn có thể đọc bất ái thành hôn nói về lâm lệ và chu hàn đó :v, hi. nói về tình yêu của họ sau này :) , mình đang chuẩn bị đọc, nhưng  chắc là hay, có 86 chương, bạn có thể đọc tại http://tamvunguyetlau.com/2013/02/bat-ai-thanh-hon/ , nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

233#
Đăng lúc 17-8-2013 23:40:53 | Chỉ xem của tác giả
violetin gửi lúc 7-5-2013 11:05
đúng là trước kia CH phạm sai lầm, nhưng lúc đó a quá yêu LN, còn khi ở bệnh viện ...

http://tamvunguyetlau.com/2013/02/bat-ai-thanh-hon/ bạn có thể đọc tiếp phần 2 tại đây nhé, phần này nói về lâm lệ và chu hàn nhiều hơn đó
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

234#
Đăng lúc 5-9-2013 10:02:59 | Chỉ xem của tác giả
damthienvan gửi lúc 17-8-2013 23:40
http://tamvunguyetlau.com/2013/02/bat-ai-thanh-hon/ bạn có thể đọc tiếp phần 2 tại đây n ...

éc , đọc anh Tô Dịch Thừa với Cố An Nhiên đã gần chết rồi , giờ đọc thêm anh Chu Hàn với Lâm Lệ chắc die ngay và luôn quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

235#
Đăng lúc 5-9-2013 16:27:29 | Chỉ xem của tác giả
damthienvan gửi lúc 17-8-2013 23:38
bạn có thể đọc bất ái thành hôn nói về lâm lệ và chu hàn đó :v, hi. nói về tìn ...

thanks bạn, mình vừa đọc xong, tóm lại 1 chữ "hay" {:290:}, có truyện gì hay bạn giới thiệu cho mình với nhé, nhưng phải là HE nha mình sợ bi kịch lắm, như tác phẩm Gấm rách của Phi Ngã Tư Tồn đọc xong tâm trạng mình khó chịu hết mấy ngày luôn á{:266:}{:261:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

236#
Đăng lúc 19-10-2013 09:09:05 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn bạn!
Mình đọc xong mấy bữa rồi, hôm nay vào cảm ơn bạn nè... ^^
Truyện hay, nhẹ nhàng, tình tiết truyện cũng khá quen thuộc, đi xem mắt bốc đồng lên rồi cưới...
May mắn thay lại gặp anh trai cực phẩm lun. Tình yêu phát triển với tốc độ chóng mặt, tiểu tam xuất hiện phá linh tinh nhưng k ăn thua gì,  và kết quả là HE, một hôn lễ đẹp như mơ, con cái cũng đẹp như mơ...
Và cũng khiến người đọc mơ! ^^
Đọc truyện thấy ngọt ngào quá chừng, ngọt đến thèm luôn á!
Đúng là "tiên hôn hậu ái, ấm áp sủng nịnh"

Cảm ơn bạn post truyện nha!
Chúc bạn cuối tuần vui khỏe!  {:291:}
P/S: Mình đang theo bạn bên nhà "Trời đất tác thành" đó!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

237#
Đăng lúc 26-10-2013 00:41:33 | Chỉ xem của tác giả
mình đọc truyện này bằng ebook nhưng vẫn giữ thói quen vào kites cm :D
truyện này đáp ứng được sở thích đọc truyện của mình: có tình yêu ngọt ngào, có sự tin tưởng lẫn nhau, và thái độ dứt khoát với những ng không xứng đáng nhận được tình yêu thương
đây ko phải loại truyện "ngược" nhưng khi đọc mình đã rơi nước mắt khá nhiều, thương Lâm Lệ. nếu như lúc đầu An Nhiên đau khổ vì bị phụ bạc, Lâm Lệ sống trong hạnh phúc với người mình yêu, thì càng về sau, Lâm Lệ càng đau khổ, và nỗi đau ấy còn lớn hơn gấp nhiều lần những gì An Nhiên trải qua. vì dù sao An Nhiên cũng đã có một quãng thời gian đẹp, có một người yêu cô ấy thật lòng (dù sau đó có bị phản bội), nhưng còn Lâm Lệ, tưởng như hạnh phúc mà cuối cùng tất cả chỉ là lừa dối, cô ấy luôn phải sống trong cái bóng của ng khác, mà đau đớn hơn là cô ấy biết nhưng vẫn chấp nhận, vì tình yêu cô ấy cho đi quá lớn. càng đọc càng ko thể tin được Trình tường có thể gây ra tổn thương lớn như vậy cho Lâm lệ. có lúc đã mong Trình tường có thể đi tìm cô ấy, kiên trì theo đuổi và 2 ng lại về bên nhau. nhưng rồi cũng thấy đúng như tác giả đã viết, trình tường đã gây quá nhiều đau khổ cho cô ấy, làm sao gương vỡ có thể lành ? Lâm lệ xứng đáng có được hạnh phúc trọn vẹn hơn thế

tn lảm nhảm viết về nhân vật phụ nhiều quá. thật ra vì cặp đôi chính quá đẹp, quá tuyệt vời, hạnh phúc ngọt ngào ấm áp ko có gì phải tiếc nuối, nên những cảm xúc còn đọng lại của mình dành nhiều cho nhân vật phụ gặp nhiều trắc trở :) hôm nay lướt qua list tổng hợp của bạn Hoa Ban bất chợt thấy Bất ái thành hôn, hóa ra là truyện Chu Hàn - Lâm lệ. mò ebook đọc luôn, nghe đồn kết thúc có hậu. chắc là sẽ ko phải thất vọng với cặp này :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

238#
Đăng lúc 22-1-2015 11:25:30 | Chỉ xem của tác giả
Dạo này đọc cổ đại nhiều lúc đau tim quá, nên lại đọc lại truyện sủng này cho khỏe tim lại.
Thích cặp đôi Tô Dịch Thừa - Cố An Nhiên quá. Cũng thích luôn Chu Hàn - Lâm Lệ nữa.
Ai cũng đều có quá khứ đau thương nhưng cứ tin tưởng tương lai ngày mai sẽ tươi sáng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách