Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: ::Fei::Yang::
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Thời Niên Thiếu Của Anh Và Em | Cửu Nguyệt Hi (Hết) | Ebook #328 trang 33

[Lấy địa chỉ]
321#
Đăng lúc 12-10-2015 19:31:42 | Chỉ xem của tác giả
Truyện ra nhanh quá. Thank bạn đã edit nhé. chúc mừng bạn hoàn truyện nha

Bình luận

Cảm ơn bạn <3  Đăng lúc 13-10-2015 08:35 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

322#
Đăng lúc 12-10-2015 19:32:48 | Chỉ xem của tác giả
bạn ơi truyện bao giờ có ebook vậy bạn? Mình mong chờ quá. Hihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

323#
Đăng lúc 12-10-2015 20:34:27 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Kết thúc mà mỗi người đều an yên, ít ra là chính họ có thêm phần thanh thản để đối diện với chính mình
©2024 Kites.vn | All rights reserved3 `+ p& Z0 |! h4 ^" @6 W+ `
Mình thực sự hâm mộ thứ tình cảm không thể diễn tả giữa Bắc Dã và Trần Niệm, và mình cũng không thể gọi tên nó, nó không phải là tình yêu đơn thuần nữa, chúng ta phải gọi thứ sức mạnh âm thầm và niềm tin tuyệt đối ấy là gì đây Đây là lần đầu mình đọc một câu chuyện mà chăm cmt như vậy, qua từng chương qua từng nỗi xót xa
: ^0 @# `' A* x  f©2024 Kites.vn | All rights reserved
Cảm ơn Fei Yang đã mang đến một tác phẩm như vậy, chúc FY luôn vui khỏe

Bình luận

Cảm ơn bạn <3  Đăng lúc 13-10-2015 08:36 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

324#
Đăng lúc 13-10-2015 11:56:26 | Chỉ xem của tác giả
có ngoại truyện hai lá thư nhưng tác giả đã xóa đi vì chuyện sẽ được xuất bản trên TQ, ngoại truyện đó là hai lá thứ của Trần Niệm và Trịnh Dịch viết cho nhau, đọc đoạn đó thấy Bắc Dã được ra tù sớm, và Trần Niệm học lên thạc sĩ, hai người về sống với nhau, đọc thương BD lắm, mình nhớ đoạn TN viết là trong nhà tù tối tăm, ngột ngạt như thế nhưng lá thư của BD gửi cho cô luôn là những gì tươi sáng nhất mà cậu ấy thấy: một đóa hoa trong kẽ tường, đám mây ngang qua cửa sổ, và lúc TN đón BD, cô ấy đã rất lo lắng tấm áo cô mua cho cậu ko vừa, nhưng vừa in, hành trang trở lại tự do của cậu chỉ là 1 bộ áo tù, nhưng có vẻ cái nhìn của cậu luôn tươi sáng và trong trẻo
©2024 Kites.vn | 7 b3 m. r2 t% Q4 U7 F3 H9 `+ k9 SAll rights reserved
đọc vừa thương, vưaf cảm động vừa day dứt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

325#
Đăng lúc 14-10-2015 09:18:28 | Chỉ xem của tác giả
Truyện khá u ám và kiểu tuyệt vọng không có lối thoát.
©2024 Kites.vn | All rights reserved; g; E1 D9 T: j) ?
Dù cố gắng thế nào thì Trần Niệm cũng không thể thoát khỏi bọn bắt nạt và lăng nhục cô trừ khi tên thủ lĩnh bị giết.
©2024 Kites.vn | All rights reserved6 Z* T4 x. ~2 D3 k
Thương cho tình yêu của Bắc Dã và Trần Niệm. Rất trong sáng và sâu sắc. Tình cảm này xuất hiện vào lúc Trần Niệm thật sự yếu đuối và cần được bảo vệ thì Bắc Dã lại sẵn sàng bảo vệ cô, bảo vệ cho người con gái váy trắng thuần khiết đó.
5 ~* G. P+ ]0 t©2024 Kites.vn | All rights reserved
Anh cảnh sát rất tốt nhưng thật sự cảnh sát còn rất nhiều điều bất lực. Cũng không thể trách được, dù sao thì họ cũng rất đau lòng khi xem đoạn vid đó.
©2024 Kites.vn | All rights reserved5 n# C7 w+ y+ k$ _& ^& q
Truyện đọc khá u ám và man mác buồn. Cảm giác như không khí đen tối bao trùm toàn truyện. Đọc tuy thấy bế tắc và xót xa nhưng vẫn cố đọc hết ). Dù sao thì cái kết như vậy là cũng hợp lí rồi. Mong chờ ngoại truyện nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

326#
Đăng lúc 14-10-2015 15:51:54 | Chỉ xem của tác giả
truyện đọc xong thấy xúc động quá, cứ ám ảnh mãi về cậu thiếu niên ấy, tình yêu của nữ chính với nam chính tôi có thể lý giải, nhưng còn Bắc Dã, sự hy sinh , sự mãnh liệt, thương yêu , bảo vệ tận cùng của trái tim trẻ tuổi nhưng không nông nổi ấy , khó để người ta có thể định nghĩa đơn giản trong hai chữ tình yêu. Bắc Dã- quả thật tôi không hiểu có thể yêu đến mức nào mà người ta mới có thể làm ra những hành động như thế ! Đọc đến đoạn bộc lộ suy nghĩ của Bắc Dã, tôi chợt nghĩ đến một câu nói : " Nếu ai chặt đi đôi cánh của cô ấy tôi sẽ đốt cả thiên đường "
©2024 Kites.vn | All rights reserved3 ^5 ?' g( S' H. s
Còn Trần Niệm , cá tính của cô là tổng hòa của nhiều yếu tổ có yếu đuối an phận nhưng khi cần cũng rất mạnh mẽ kiên định. Đối với cuộc đời của một thiếu nữ 17, 18, cô quả thật trải qua quá nhiều biến động, nhưng tôi không cảm thấy cô bất hạnh mà ngược lại. Cô có mất mát có tổn thương, nhưng cái cô nhận được thì trong hàng vạn hàng nghìn người đã trải qua thời niên thiếu ấy có ai giống cô tim được : khi cố giết người sẽ có ngươi đi theo cô phóng hóa.
©2024 Kites.vn | All rights reserved( m8 F. ^- U2 g9 j
Một câu chuyện có ý nghĩa khiến người ta hoài niệm, cảm ơn bạn đã dịch.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

327#
Đăng lúc 14-10-2015 16:53:39 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng bạn đã hoàn truyện nhé. Đến kết thúc vẫn thấy đầy lưu luyến xót xa quá mà. Cho t xin nick face của bạn đc k ?? Để hóng truyện típ nhaa

Bình luận

Link FB nha ^^ https://www.facebook.com/Fei-Yang-529253747226849/?ref=bookmarks  Đăng lúc 16-10-2015 06:18 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

328#
 Tác giả| Đăng lúc 21-10-2015 09:43:32 | Chỉ xem của tác giả
Ebook

©2024 Kites.vn | All rights reserved& R) M9 L: e$ Q9 x9 ~! o3 X8 q

" h! S+ B( @) ?  O+ j©2024 Kites.vn | All rights reserved
PRC___|___EPUB

©2024 Kites.vn | All rights reserved( R% K" Y0 l2 Q" g+ N9 o

. R& B+ x3 \: _3 U- ~, C0 K©2024 Kites.vn | All rights reserved
/ C* r, u) M/ m5 @& ]©2024 Kites.vn | All rights reserved
Xin lỗi các bạn vì nói trong tuần mà hôm nay mới có ebook. Chúc các bạn đọc truyện vui vẻ ^^

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
MinhHạ + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

329#
Đăng lúc 31-10-2015 20:45:52 | Chỉ xem của tác giả
Tks b đã edit ạ Lâu lắm mới vào kites mà thấy truyện lầy đã hoàn ròiii
" H# X; Q+ P; ^3 g  c" `©2024 Kites.vn | All rights reserved
Mình muốn nhảy hố lâu ròi cơ mà thấy chưa hoàn
©2024 Kites.vn | ; [# h8 N4 }$ _" A( C  [All rights reserved
Mà cho mình hỏi truyện này có ngược không ạ :3 Mình đọc nhiều truyện của CNH thấy ngược quạ
©2024 Kites.vn | All rights reserved- Q5 m* v% G9 ~2 x; |& |
Tks b đã edit nhaaaa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

330#
Đăng lúc 14-11-2015 18:23:13 | Chỉ xem của tác giả
Hôm nay mới đọc hết được mấy chương cuối, siêu hay, bây giờ mình chính thức ngày đêm mong nhớ chị Cửu Nguyệt Hi này rồi, cứ có hố là phải chui vào ngày, mặc dù lúc nào cũng là OE bự chà bá, mà ngược thân thể, đầy đọa người đọc, nhưng rất rất rất là sao nhỉ, "HAY" tạm vậy xài chữ này vậy, chứ chưa nghiên cứu được từ tả được tâm tình khi đọc xong, huhu, FY ơi, giờ mình đóng cọc bên W của bạn thôi, nhớ chiếu cố tớ, thấy có Mặc Bảo Phi Bảo ở bển là tớ càng yêu cậu nhiều mấy chục lần nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách