Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: .3Team.
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Thầm Yêu: Quất Sinh Hoài Nam | Bát Nguyệt Trường An (Truyện dịch) (HOÀN) - Hậu ký: Một lời từ biệt dài (Phần 2) - Post 1892 page 190 (23/06/2018)

[Lấy địa chỉ]
1831#
Đăng lúc 17-2-2017 14:25:21 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +1

Cảm giác sau khi đọc ngoại truyện 1 là mừng cho Trương Minh Thụy. Mừng vì cuối cùng anh cũng tìm được người con gái yêu anh và nói "Dù anh ấy có đẹp thế nào em cũng vẫn yêu anh". hihi. Ngọt muốn xịu. TMT là chàng trai tốt. hihi. Nhiều lúc mình còn thích anh về với Lạc Chỉ hơn cả bạn học Thịnh.
# B/ N/ N1 d3 L" C7 ^0 ]1 K% ~©2024 Kites.vn | All rights reserved
Còn ngoại truyện 2 thì khó hiểu chuyện tay ba của DTT-LD-TT. Đọc chính truyện thì thấy ĐTT thật đáng ghét nhưng đọc ngoại truyện lại thấy cô gái này đáng thương, cũng vì cô quá cố chấp. Còn LD và TT mình thật ko hiểu, ko hiểu nổi. Sao đã kết hôn với TT rồi còn liên lạc với ĐTT, còn TT đã kết hôn sao còn ngoại tình? Hai người đến khi kết hôn, có con rồi mới thật tình rung động với nhau sao?
& k5 c4 W2 }9 d6 \( I) B/ x6 f©2024 Kites.vn | All rights reserved
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1832#
Đăng lúc 19-2-2017 21:42:59 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +1

ôi bây giờ mình vào mới thấy ngoại truyện 2, vậy là bây giờ truyện mới kết thúc nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1833#
Đăng lúc 22-2-2017 13:27:16 | Chỉ xem của tác giả
Đọc ngoại truyện 2, mình vẫn không thích được Đinh Thủy Tịnh, mặc dù ở đây tác giả cho ta thấy một tình yêu chân tình của Thủy Tịnh đối với Lạc Dương. Vừa nghe Lạc Dương sắp ly hôn là cô vội vàng muốn bắt lấy cơ hội. May mà Trần Tĩnh có dịp nói chuyện với Thủy Tịnh trước. Còn cái anh Lạc Dương, hồi đầu truyện mình thấy anh tốt với Lạc Chỉ nên thích, nhưng càng về sau thì càng ghét . Có vợ rồi mà vẫn còn muốn bắt liên lạc với Thủy Tịnh, may mà Thủy Tịnh biết nghĩ cho TT mà không trả lời phone
©2024 Kites.vn | 9 a: V9 a: G9 a/ ~7 }All rights reserved
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1834#
Đăng lúc 22-2-2017 17:04:10 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +1

Thật sự là đọc xong ngoại truyện vẫn thấy khó hiểu về nhân vật Lạc Dương quá, tâm tư của nhân vật này còn âm u hơn cả Lạc Chỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1835#
Đăng lúc 24-2-2017 18:41:10 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +1

Bận tới bận lui cuối cùng mới vào đọc được truyện Đọc liền lúc 2 ngoại truyện luôn :3 Cảm thấy sung sướng :v Mừng cho Trương Minh Thuỵ cuối cùng cũng gặp được hạnh phúc, tiếc cho Đinh Thuỷ Tịnh gặp đúng người nhưng sai thời điểm, hoặc có lẽ cũng chưa phải đúng người. Cảm ơn 3T đã nỗ lực dịch truyện, hi vọng sẽ đọc được 2 ngoại truyện cuối trong thời gian sớm nhất.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1836#
Đăng lúc 28-2-2017 14:21:09 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +1

Sau mà đọc ngoại truyện cảm thấy mông lung về nhân vật lạc dương quá ~~
©2024 Kites.vn | All rights reserved4 n* m4 _7 N& C
©2024 Kites.vn | All rights reserved7 M$ o+ q' E  s4 |* b
còn ngoại truyện 1 thì cưng thôi rồi cuối cùng TMT đã có HE rồi (( không uổng công mình thích từ lâu nữa chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1837#
Đăng lúc 28-2-2017 15:19:18 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +1

cảm ơn bạn đã edit truyện này, bạn edit rất mượt, truyện nhẹ nhàng, có tí buồn và đồng cảm, mình cũng từng yêu đơn phương thời đi học, tiếc là giờ nó chỉ là kỉ niệm, hì, theo dõi truyện này lâu rồi mà giờ mới dô bình luận cảm ơn, mong bạn thứ lỗi cho mình, chúc bạn găp nhiều niềm vui và thành công, <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1838#
Đăng lúc 28-2-2017 16:54:10 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +1

mới được nhỏ bạn giới thiệu, đọc giới thiệu thấy hay, cảm ơn các bạn đã dịch nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1839#
Đăng lúc 1-3-2017 07:03:54 | Chỉ xem của tác giả
Mừng cho Trương Minh Thụy tìm được một người con gái yêu thương mình và hạnh phúc cùng cô gái ấy.
©2024 Kites.vn | # }4 u8 n4 a- L9 \All rights reserved
Tiếc cho Đinh Thủy Tịnh vì mối tình dang dở không thành nhưng vốn dĩ, ngay từ đầu tình cảm đó đã chẳng được gọi tên rõ ràng và chưa bao giờ được chính thức thừa nhận. Hy vọng dần dần bạn học Đinh sẽ tìm được một người yêu mình hết lòng và dũng cảm bày tỏ với cả thế giới nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1840#
Đăng lúc 5-3-2017 03:39:28 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +1

Mình vừa đọc xong truyện
©2024 Kites.vn | All rights reserved8 y( ?& x; r; A0 a" }. z: ^
Cảm nhận rằng truyện đặc tả cảm xúc rất sâu khiến bản thân mình nhận ra bản thân mình đôi khi cũng có cảm xúc đó cảm nhận đó mà trước đây mình không biết diễn tả ra như thế nào
©2024 Kites.vn | 5 [$ h: {( i! |2 ^All rights reserved
Cảm ơn team edit rất nhiều các bạn edit rất tuyệt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách