Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: bmwx1ilu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Khang Kiều | Loan [HOÀN]

[Lấy địa chỉ]
591#
Đăng lúc 16-6-2017 10:07:27 | Chỉ xem của tác giả
Truyện cũng tới hồi kết, em mong nó có nhiều ngoại truyện đáng yêu hơn cơ. Sau bao nhiêu gian khó rồi 2 người cũng về cùng nhà. Ngày xưa còn điên cuồng đòi ngược Ngao ngáo thoáng chốc hết truyện thì thấy ai cũng tuyệt cả, ai cũng có lý do của mình. Cảm ơn chị Tô đã dịch bộ này <3 Hẹn gặp chị ở những tác phẩm khác
©2024 Kites.vn |   ~- y2 T' c8 w6 d& t0 f! hAll rights reserved

Bình luận

Cảm ơn em nhiều ^^  Đăng lúc 17-6-2017 06:05 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

592#
Đăng lúc 16-6-2017 18:21:39 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn dịch giả đã bỏ thời gian, công sức  để hoàn thành tác phẩm

Bình luận

:***  Đăng lúc 17-6-2017 06:06 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

593#
Đăng lúc 17-6-2017 03:28:55 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Mình biết đến truyện này của bạn muộn lắm, từ tầm giữa của truyện mình mới bắt đầu đọc. Truyện thực sự rất hay, cũng một phần nhờ cách bạn chuyển tải câu chữ. Hồi mời biết mình đọc một lèo, xong rồi ngày lại ngày hóng bạn ra chương mới có đợt bạn bận mà không đăng truyện được, mình nóng lòng quá nên đi tìm convert mình đọc lướt qua hết convert rồi, cũng biết qua kết cục của truyện, lúc đấy mình đã cảm thấy giờ mình ko cần ngóng truyện của bạn nữa, bởi sự tò mò của mình đã được giải đáp rồi. Xong bẵng đi mấy ngày mình không vào đây, bạn đã đăng chương mới rồi. Và mình lại bị hút vào, và rồi minhf lại bắt đầu có thói quen click vào  link truyện của bạn (mình set link vào phần favorite cho dễ thấy). Và dù hôm qua mình đã đọc hết truyện, nhưng hôm nay như một thói quen mình lại click vào link này, và mình nghĩ muốn bạn biết mình đã có suy nghĩ như thế
©2024 Kites.vn | All rights reserved: w6 d/ v* A( w8 N, }
Mình chỉ muốn nói là, cảm ơn bạn rất nhiều vì đã đưa Khang Kiều đến với mình. Hi vọng sẽ lại được đọc tác phẩm bạn dích lần nữa. <3

Bình luận

Cảm ơn bạn nhiều ^^  Đăng lúc 17-6-2017 06:06 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

594#
Đăng lúc 17-6-2017 22:42:30 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn bạn editor nhiều. Truyện hay quá đi mất, hy vọng sẽ sớm đc gặp lại bạn trong hố mới

Bình luận

Hy vọng được bạn tiếp tục ủng hộ :D  Đăng lúc 19-6-2017 05:35 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

595#
Đăng lúc 18-6-2017 22:04:21 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn chị dịch giả rất nhiều. Câu chữ của chị rất mượt. Lâu lắm mới đọc được một bộ hấp dẫn như thế này.

Bình luận

Cảm ơn bạn ^^  Đăng lúc 19-6-2017 05:35 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

596#
Đăng lúc 19-6-2017 08:34:03 | Chỉ xem của tác giả
Khang Kiều đã đến hồi kết rồi. Nhờ có chủ thớt mà mình lại được quay lại thời gian suốt ngày ngóng trông từng chương truyện. Sụp hổ vì câu nói đầu tiên đọc được của các nữ phụ "Về sau tôi mới biết, thì ra Khang Kiều là tên một người con gái". Cảm ơn chủ thớt nhiều lắm, vì đã đưa dành công sức mang lại đến một Khang Kiều chân thực như thế. Hẹn lại lại chủ thớt ở những dự án tiếp theo nhé!!! :3

Bình luận

See ya :***  Đăng lúc 19-6-2017 12:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

597#
Đăng lúc 19-6-2017 12:24:37 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn Tô nhiều,truyện hoàn rồi lại nhớ cảm giác chờ đợi từng ngày.Lâu rồi mới có cảm xúc lên xuống theo từng chương truyện như thế,thích Khang Kiều lắm luôn.Cũng rất thích văn phong của dịch giả,rất mượt ý.Theo cô từ Tố Niên đến giờ,mong Tầm sớm quay lại để lại chờ cô mỗi ngày.

Bình luận

Hehe, em cảm ơn :))  Đăng lúc 19-6-2017 12:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

598#
Đăng lúc 1-7-2017 20:12:18 | Chỉ xem của tác giả
Haiz, lúc đầu xem các tác phẩm trong Kites, lướt qua thấy cái tên truyện bình thường, nên cứ nghĩ của 1 tác giả nào đó không hay ho gì, tự dưng xem lại thấy người edit là Tô thì mình nghĩ chắc là truyện hay, đành nhảy hố, lúc đầu đọc thấy tên chương cũng nhàm chán, ờ rồi cứ đọc tiếp, dần dần mình thấy nó rất rất là hay và có ý nghĩa, câu chữ hay lắm ^^. Thật nhiều lúc khâm phục logic của tgia ghê, mình cứ đọc là thấy bế tắc cục diện, k biết 2 ng họ r sẽ ra sao. Rồi thấy nam 9 thật sự rất yêu thương nữ 9, đọc mà cứ thấy ảnh thỏa hiệp, hết cách với Kiều Kiều tự dưng hâm mộ gốm. Quả thật là truyện rất hay, mình thích kiểu ấy. Hi cám ơn Tô nhiều, mong sớm gặp lại Tô trong tác phẩm của má Tầm vs nhiều truyện khác nữa.

Bình luận

^^  Đăng lúc 7-7-2017 06:32 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

599#
Đăng lúc 7-7-2017 00:03:51 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Truyện hay quá đi thôi, đọc mà k dứt ra dc, vô cùng thik tính cách của nam nữ 9, và cũng rất nể phục tâm huyết cũng như vốn từ của dịch giả, đọc mượt lắm luôn ý, chúc mừng b có thêm đứa con tinh thần xuất sắc. Mong chờ những tp tiếp theo của b

Bình luận

Cảm ơn bạn :)  Đăng lúc 7-7-2017 06:31 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

600#
Đăng lúc 14-11-2017 08:22:11 | Chỉ xem của tác giả
Mất hay ngày đêm đọc một lèo hết cả bộ truyện. Lại mất thêm hai ngày nữa để đọc lại. Bây giờ đang suốt ngày nghe heaven can wait. Ấn tượng mãi cảnh Liên Ngao ném điện thoại đi khi nghe tin Khang Kiều lấy chồng. «Chỉ là nhát gan một lần thôi. Chỉ là không nỡ nhìn em chết ». Một chàng trai mười tám tuổi có quyền phạm sai lầm mà đúng không.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách