Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tabbycat0405
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Dụ Tình - Lời Mời Của Boss Thần Bí | Ân Tầm (HOÀN)

[Lấy địa chỉ]
4201#
Đăng lúc 30-6-2013 12:08:01 | Chỉ xem của tác giả
chào bạn Cat,mình là 1 thành viên mới,rất thích các tác phẩm của Ân tầm mà đặc biệt là Dụ tình,từ tính cách nhân vật Lạc Tranh đến cái thói bá đạo nhiều khi là hơi mang tinh chiếm hữu mạnh mẽ của anh Thương Nghiêu,nhưng về tình yêu anh dành cho chị thì không gì có thể bàn cãi cả.cám ơn bạn Cat đã cho mình cơ hội đọc được 1 truyện hay như vậy ^^,cho mình hỏi truyện có xuất bản k vậy bạn??? à,mà mấy cái fic rất hay đấy bạn à,viết nhiều nhiều cho chúng mình đọc với nhé.đọc xong truyện rồi mà cứ vẫn nhớ hoài nên đành đọc fic cho đỡ buồn ^^,mà mình thấy bên cuộc thi Viết cảm nhận của Kites có bạn nào đấy viết về Dụ tình đấy bạn,về cách trình bày thì chưa đẹp lắm nhưng có nhiều quan điểm rất giống cách nghĩ của mình về truyện,công nhận truyện Dụ tình cũng có nhiều đọc giả yêu thích ghê đấy,có bạn viết cả cảm nhận như thế thì thấy sức ảnh hưởng của truyện rồi ^^.một lần nữa cảm ơn bạn cat nhé ^^

Bình luận

bạn ơi có thể cho mình link của bài viết về DT trong cuộc thi đấy đc ko?  Đăng lúc 13-7-2013 05:37 PM
Truyện này giờ mới được xuất bản bên TQ thôi bạn, ở VN chắc k có Cty nào mua bản quyền phát hành có lẽ do độ dài khủng của nó và e bị kiểm duyệt chăng???   Đăng lúc 30-6-2013 12:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

4202#
Đăng lúc 2-7-2013 13:07:28 | Chỉ xem của tác giả
Bạn Cat ơi cho mình hỏi là bạn có đọc "Niếp Môn: Tâm kì như họa" chưa?
©2024 Kites.vn | 3 v3 f9 Z- F' MAll rights reserved
Nếu đọc rồi bạn có biết bộ đó nv chính là Lãnh Tang Thanh với ai ko? Có phải Dennis ko vậy? Mình khoái Dennis lắm cơ nên hy vọng mẹ Tầm sẽ viết về Dennis trong bộ đó :D

Bình luận

trời ạ, cứ hy vọng là Dennis cơ, Dennis tốt vậy sao mẹ Tầm mãi ko làm thần cupid cho anh ta :((((((. Thanks bạn Cat :D  Đăng lúc 3-7-2013 11:42 AM
Nhân vật chính trong Niếp môn là Lãnh Tang Thanh - Niếp Ngân nhé, anh Dennis vẫn cô độc cho đến giờ ^^  Đăng lúc 2-7-2013 03:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

4203#
Đăng lúc 9-7-2013 23:20:23 | Chỉ xem của tác giả
Mình rất thích đọc truyện ủa Ân Tầm, rất hay, nhiều tình tiết gay cấn, tình yêu cũng rất nồng nhiệt, lãng mạn. Nam chính thì cực đẹp trai và tài giỏi, lại con giàu kếch xù, trong cuộc đời chỉ yêu duy nhất 1 người phụ nữ. Hix, hình mẫu mà chắc không tồn tại ngoài đời.
©2024 Kites.vn | All rights reserved9 A7 R! \/ D0 v# F
Trong số truyện mình đã đọc thì Dụ tình có vè hay nhất, mình thích nhất
©2024 Kites.vn | All rights reserved6 B1 Z7 a2 J3 j5 v
Nữ chính rất thông minh, cực kỳ thông minh sắc xảo và tài giỏi. Nhưng trong tình yêu cũng chỉ là 1 người phụ nữ bình thường mà thôi
©2024 Kites.vn | All rights reserved+ H# p. @& k0 p" ~
Truyện hay, truyện hay, truyện hay  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

4204#
Đăng lúc 13-7-2013 08:52:23 | Chỉ xem của tác giả
Mình đọc được truyện này coi bộ hơi bị muộn nhỉ, mọi người ai cũng chém sạch cả rồi. Bây giờ muốn có người ngồi cùng than cũng không có.
2 P2 O6 }) R9 C$ U©2024 Kites.vn | All rights reserved
Nhưng thôi tự nhủ một mình vậy. Hiện tại đang tới đoạn bắt gian tại giường của c Tranh nên bây giờ bức xúc quá không chịu nổi. Tên Húc Khiên bỉ ổi, vô liên sỉ, hạ lưu. Làm mình nhớ đến một câu nói của Mạch Khê khi thấy một màn quái dị của Dận với Thiên Kình "Bên ngoài vàng ngọc, bên trong thối rửa" tự nhiên không biết sao thấy câu này rất phù hợp khi đặt lên người tên khốn Húc Khiên.
2 r# C3 s9 b5 c$ E9 F' C% b©2024 Kites.vn | All rights reserved

/ E6 h' }. Q1 o! z4 T©2024 Kites.vn | All rights reserved
Tên điên này sao có thể mới đó đi năn nỉ ỉ ôi cầu xin sự tha thứ rồi quay ngoắc một cái là lên giường với người khác, lòng dạ bên trong lẫn gương mặt bên ngoài thay đổi nhanh chóng đến đáng sợ còn hơn cả thay áo nữa, thật ghê tởm.

Bình luận

mình ghét tên này đồ ôn dịch đáng chết  Đăng lúc 31-7-2013 08:39 PM
♥ Quần chúng bức xúc xog hết rồi, hồi đó toàn cùg nhau chém, h ức 1 mình cũg đỡ đau tim đấy bạn à *cười gian*  Đăng lúc 13-7-2013 09:47 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

4205#
Đăng lúc 31-7-2013 20:38:08 | Chỉ xem của tác giả
thật sư sau hơn 5 ngày nghiền ngẫm mình mới đọc xong bộ này. Tuyệt vời hehe mình chỉ có từ đấy thôi.thanks bạn  cat đã dịch truyện
©2024 Kites.vn | All rights reserved0 o2 q9 h: s" I. |
mình rất thích truyện của ân tầm rất hay. có lẽ Lạc Tranh là nữ chính mình thích nhất thông minh xinh đẹp và rât mạnh mẽ  
©2024 Kites.vn | " l/ H. D/ a$ k/ v+ p* XAll rights reserved
Truyện rất rất  hay
$ a# o" ]3 ~& V: d6 C* V- l/ x©2024 Kites.vn | All rights reserved
mình đang theo dõi Đại hoàn dư unh hộ cat hết mình
& _* D7 r  m' l+ y©2024 Kites.vn | All rights reserved
cat fighting ^^{:290:}

Bình luận

bạn nhớ comt ủng hộ Cat nhé  Đăng lúc 8-8-2013 03:59 PM
mình vừa thi đại học xong dang trong thời gian ngồi nhà tự kỉ mà  Đăng lúc 31-7-2013 10:46 PM
Bạn giỏi thế? Mình ủ, ngâm dấm bộ này 1 tháng mới đọc xong cơ. Độ dài khủng bố thế này cơ mà :)))))  Đăng lúc 31-7-2013 10:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

4206#
Đăng lúc 5-8-2013 15:06:54 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn bạn Cat đã edit truyện này, một bộ truyện rất hay và rất dài của Ân Tầm.
©2024 Kites.vn | 1 `/ c8 R3 f# h, ]" F2 I( e! C- GAll rights reserved
Mình đọc "7 ngày " trước tiên, rồi đọc "Trò chơi nguy hiểm", rồi mới tới đọc "Dụ tình". Trong 3 bộ này m thích nhất là "Dụ tình", thích cả hai nhân vật chính luôn, nhất là Lạc Tranh.
©2024 Kites.vn | All rights reserved, H2 I3 Q) M8 N+ j0 L* P: m' @
Mình đang "theo" bạn tiếp ở bộ "Đại hoàn dư" đó! Ân Tầm viết rất hay, đều tay, mà bạn thì edit rất mượt!
, L+ S: o: n& k3 A+ ]©2024 Kites.vn | All rights reserved
Cảm ơn bạn nhé!

Bình luận

Rất vui được làm quen với bạn và nhảy hố của bạn đó! ^^  Đăng lúc 5-8-2013 10:32 PM
Welcome bạn lao hố ^^  Đăng lúc 5-8-2013 09:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

4207#
Đăng lúc 8-8-2013 11:29:15 | Chỉ xem của tác giả
Mình đồng ý với bạn Shinee8191, mình mới chỉ đọc được 1 phần đầu của truyện nhưng thật sự không thể thích được cách phát triển tình cảm của hai nhân vật chính. Chị nữ chính có thể là không yêu Húc Khiên nhưng sự thật là đã đính ước với người ta rồi, khi bị anh Nghêu dụ hoặc mặc dù cũng đã có "cố gắng" chống cự nhưng trong lòng cũng đã thinh thích nên coi như chẳng có tác dụng gì =.= Nếu thật sự có tự trọng thì chị nên dứt khoát hơn, nhiều khi lý do chị đưa ra cho sự "bất lực" của mình trước sự bắt nạt của anh Nghêu thật khó chấp nhận được...
©2024 Kites.vn | All rights reserved5 Z- g% I. V  K- u4 b/ d* v4 y
Còn về phần nam chính thì khỏi nói, cho dù ngang ngược, bá đạo đến đâu thì cũng nên có giới hạn của nó, thực chất vẫn là cướp vợ của bạn (cho dù người ta có yêu nhau hay không)!
©2024 Kites.vn | All rights reserved9 o  z; O- v5 e6 `5 v. k6 H
Nhưng dù vậy quả thật giọng văn của tác giả là rất lôi cuốn mình vẫn sẽ tiếp tục đọc bộ truyện này do rất mong đợi những tình tiết bất ngờ hấp dẫn, còn tình cảm của 2 nhân vật chính coi như là gia vị bổ sung cho tác phẩm vậy :)
©2024 Kites.vn | - |# `* e' z% ^+ |5 O& n7 OAll rights reserved
Cuối cùng thật lòng xin cám ơn các bạn đã thực hiện tác phẩm đồ sộ này <3

Bình luận

tình cảm là xuất phát từ trái tim ko phải lí trí bạn à! cảm ơn bạn đã lao hố của bợn Cat nhé  Đăng lúc 8-8-2013 04:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

4208#
Đăng lúc 8-8-2013 23:57:40 | Chỉ xem của tác giả
trangadriana gửi lúc 8-8-2013 11:29
+ u% U1 k  {  j9 z# H+ i©2024 Kites.vn | All rights reserved
Mình đồng ý với bạn Shinee8191, mình mới chỉ đọc được 1 phần đầu của truyện nhưn ...

mình cũng biết tình yêu thì không ai có thể điều khiển được, ngay cả bằng trái tim hay trí óc :)
©2024 Kites.vn | 6 E; Y, c) H( f  s2 P5 ]8 NAll rights reserved
nhưng việc có ngủ với người mình biết-là-không-thể-yêu-lúc-đó hay không lại là chuyện khác, trách nhân vật nam chính quá hấp dẫn chăng? hay trách tình cảm của chị ấy quá sâu đậm? theo mình hiểu thì tình cảm trong lần đầu tiên của họ chưa được đến mức ấy.
1 e7 ]* T( |1 i# Z8 I9 g©2024 Kites.vn | All rights reserved
tình cảm của chị ấy có thể lớn dần theo thời gian (vì cái đấy không kiểm soát được do nhiều lý do cả từ anh Nghêu và anh Húc Khiên) nhưng mình nghĩ chị ấy nếu dứt khoát hơn trong việc chống trả lúc ban đầu thì thời điểm họ đến với nhau sẽ dễ chấp nhận hơn :)

Bình luận

Bạn cứ đọc tiếp đi đã, diễn biến truyện sẽ được làm rõ ở phía sau ^^  Đăng lúc 9-8-2013 09:06 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

4209#
Đăng lúc 9-8-2013 11:47:21 | Chỉ xem của tác giả
trangadriana gửi lúc 8-8-2013 23:57
©2024 Kites.vn | 9 P& b& a8 b2 QAll rights reserved
mình cũng biết tình yêu thì không ai có thể điều khiển được, ngay cả bằng trái t ...

mình đọc đến đoạn đêm tân hôn rồi, 1 chữ tiện nam ko thể miêu tả hết được Thương Nghiêu :(
©2024 Kites.vn | 4 p3 q" m: Z5 E% ]' G; ZAll rights reserved
còn bộ mặt thật của Húc Khiên thì càng ngày càng lộ rõ...
©2024 Kites.vn | ! d; |1 [' z3 RAll rights reserved
dự là sẽ hại não lắm đây :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

4210#
Đăng lúc 10-8-2013 15:08:11 | Chỉ xem của tác giả
mình rất thích đọc tiểu thuyết. và táp phẩm thì đọc nhiều nhưng chưa có bô nào khiến mình hài lòng về độ bá đạo và tính chiếm hữu cao như Thương Nghêu.
©2024 Kites.vn | , I$ N; }* L0 @All rights reserved
haizzz các bạn chớ nói mình đầu đen nhưng thật sự mình nghĩ cần phải zậy á... mạnh mẽ... mãnh mẽ...hahah
©2024 Kites.vn | All rights reserved8 S+ b* Z0 C. J/ I; i1 e
tác giả viết truyện thì rất ok nên phải công nhựng ss này miêu tả cảnh hot mà máu dồn lên não >-<
1 Y; a+ a$ w% {  p©2024 Kites.vn | All rights reserved
và điều quan trọng hơn là chân thành cảm ơn bợn Cat và chuyển tải thành công bộ này cho cả nhà nhâm nhi tuy mình chỉ mới đọc bộ này trong 10 ngày  đọc 1 lèo cho hết... chứ nếu ko thì qua mỗi chương mình đã bình luận sôi nổi rùi hihi

Bình luận

Rất vui vì biết bạn cũng thích Dụ tình :x  Đăng lúc 10-8-2013 09:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách