Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: run_man
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Chìm Trong Cuộc Yêu | Thánh Yêu (DROP tạm thời)

[Lấy địa chỉ]
1611#
Đăng lúc 5-2-2014 16:09:20 | Chỉ xem của tác giả
Cho mình hỏi một tí
Đọc nội dung thấy hay hay
Nhưng mà truyện đã ra hết chưa vậy với cả có ebook chưa thế ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1612#
Đăng lúc 7-2-2014 17:01:05 | Chỉ xem của tác giả
Bài được maimase sửa lúc  7-2-2014 05:04 PM

truyện này đọc ngược quá, đọc xong mà thấy đau tim @@ không biết ngoài đời có chuyện thật xảy ra không, nếu có mình đồ nam nữ chính trước khi có được cái kết viên mãn đã đau tim mà chết quá
mà hình như editor bỏ hẳn truyện này rồi nhỉ? cũng không còn nhà nào làm nữa hay sao mà search trên google cũng chỉ có bản full cv à
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1613#
Đăng lúc 13-2-2014 20:57:28 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
M.n ơi sao mình vào từng chương 1 đọc thì máy lạj ghj thế này là sao nhỉ:
Not Found
The requested object does not exist on this server. The link you followed is either outdated, inaccurate, or the server has been instructed not to let you have it. Please inform the site administrator of the referring page.
Aj giảj thích hột t vs? Huhu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1614#
Đăng lúc 2-3-2014 00:43:39 | Chỉ xem của tác giả
vừa làm xong bộ Ám dục - Dục vọng đen tối xong, ngược thê thảm, đọc mà đau tim lun, chịu không nổi, dù biết là bộ nì chưa hoàn nhưng phải nhảy hố này vì muốn xem a Duật Tôn quá, đổ vì Nam Dạ Tước, hy vọng truyên nì cũng làm mình đổ a Tôn hehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1615#
Đăng lúc 2-3-2014 21:35:28 | Chỉ xem của tác giả
mọi người ơi bộ này nhà mình dừng rồi à
sao không thấy các bác hoạt động vậy
cố đi nhằn cover nhưng sao dài dữ ta
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1616#
Đăng lúc 11-3-2014 21:03:10 | Chỉ xem của tác giả
đọc văn án mà nghe hay quá.
thế mà truyện drop rồi ak
các bạn có làm tiếp nữa không thế
mình ủng hộ các bạn làm tiếp nha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1617#
Đăng lúc 28-4-2014 22:33:12 | Chỉ xem của tác giả
Chào bạn.

Thread Chìm Trong Cuộc Yêu của bạn dừng đăng bài viết mới từ ngày 1/10/2013 mà không có thông báo. Mình đã nhắn tin trao đổi với bạn nhưng không nhận được hồi âm. Vì vậy mình quyết định tô thread sang màu nâu – tạm thời drop để độc giả dễ nhận biết và theo dõi.

Khi bạn quay trở lại và đăng bài viết mới, mình sẽ tô thread sang màu hồng.

Thân mến.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1618#
Đăng lúc 11-8-2014 15:05:11 | Chỉ xem của tác giả
bộ này nghe đồn ngược dữ lắm nhưng vẫn quyết nhảy hố oa oa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1619#
Đăng lúc 25-9-2014 23:05:46 | Chỉ xem của tác giả
Bộ này bên page của bạn hoaban có ebook rồi. Đọc ngược kinh khủng, lúc đầu công nhận nam chính tàn nhẫn thật, nhưng sau sủng nữ chính không còn gì để nói luôn. Với lại lúc đọc đến đoạn quá khứ của nam chính thấy tội vô cùng, nam chính dã man vậy cũng đều có lý do cả. Nam phụ trong truyện này thấy cũng tội, nhất là Dạ Thần, lúc đầu thì ghét vô cùng nhưng đến khúc cuối thì lại thấy đáng thương. Truyện này dài quá mà mình thì lại thuộc loại không thích đọc ngược nhiều nên đọc được hơn một nửa thì bắt đầu lướt mấy đoạn ngược, đến đoạn nam chính sủng nữ chính thì mới đọc từ từ lại. Truyện có yếu tố hắc bang nên hơi máu me với bạo lực.

Bình luận

bạn ơi có thể cho mình xin link để down ebook đc ko. thanks bn  Đăng lúc 22-11-2014 01:31 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1620#
Đăng lúc 22-11-2014 01:30:26 | Chỉ xem của tác giả
Chuyện này ngưng rồi ah, Duật Tôn này là bạn chí cốt của Nam Dạ Tước đây mà, đọc văn án có vẻ hao hao Ám Dục, toàn chuyện dài ơi là dài, ngược giã mạn, đến tận những chương cuối mới thấy được mùa xuân.

Mình vừa phát hiện trên STENT có ebook full. Đây là link http://luv-ebook.com/forums/thread-3673.html

Chúc mọi ngườ đọc truyện vui
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách