Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: run_man
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Chìm Trong Cuộc Yêu | Thánh Yêu (DROP tạm thời)

[Lấy địa chỉ]
1101#
Đăng lúc 19-6-2013 21:31:32 | Chỉ xem của tác giả
khà khà anh NTT sạc nghiệp zồi. Chúc mừng anh Tôn tiên sinh, anh ra đòn hiểm quớ cơ mà *tung bông*
Ấy dà...Tiêu tỷ mí có rời đi thôi hà, thiếu hơi liền nghen, quỷ anh Tôn hà, zề kiếm cái mùi hí hí{:414:}{:414:}{:414:} Rước nàng zìa zồi đến zới nàng 1 cái khét lẹt lun đê
Xì pôi chap sau mà máu tò mò nó nổi, chắc chap sau giành cho a NTT đấy cả nhà ạ, phá sản oy còn zề..kaka

Bình luận

oscar: Tôi chết ngất với cô quá, a nhớ hơi mẹ heee ^^  Đăng lúc 20-6-2013 10:39 AM
Anh Tôn như đứa trẻ tìm hơi mẹ vậy, đáng iu chết dc  Đăng lúc 20-6-2013 06:51 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1102#
Đăng lúc 20-6-2013 06:12:46 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Đương nhiên dì Hà ko cần đi rồi
Bởi vì ST sẽ về liền chứ j
NTT suy nghĩ cũng ngây thơ ko kém ha
Chỉ bởi CTT mà có thể bẫy đc DT ah
Giờ thì DT mới là người thu lưới đây này
Hiểu lầm như thế thì làm sao ST chịu quay về đi
Thanks mấy cô nha

Bình luận

Anh nhà mình là cao thủ thâm hiểm mà bạn, có khi chị k "tự' về đc a sẽ "đón" chị về ngay thôi heee ^^  Đăng lúc 20-6-2013 10:44 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1103#
Đăng lúc 20-6-2013 06:46:46 | Chỉ xem của tác giả
Ặc ặc hum qua đi làm vìa mệt phờ râu nên không online bình loạn được nhưng cũng mon men lên coi cháp mới cho đỡ ghiền rùi, hehe cơ mà ta không có hiểu cái tựa đề à nha Khúc cuối người tận, ai tận thế cả nhà, chẳng lẽ tên NTT sắp phá sản, hay CTT sắp bị phát hiện hehe, nói chung mình cũng mù tịt, có j nhờ bạn Pam giải đáp théc méc vậy , ta hay hỏi mấy câu khìn khìn lém hí hí.
Cháp này cũng không có nhìu tình tiết lém, nhưng ta lên án cái tên NTT đầu trâu mặt ngựa. Hừ trên thương trường mà làm việc gian lận ko ra j cả, miệng thì nói cài CTT vào vì mún dành lại ST nhưng lại đi ăn cắp tài liệu cũa Dt để vực dậy công ty , sao mà hèn hạ đê tiện quá vậy hừ hừ.
P/s: Cám ơn Pam và các bạn khác đã edit . Cô angel_maria ơi, tui vừa lên chém gió với cô rùi này, mát chưa cô????

Bình luận

Ừhm Ừhm mát mát lắm luôn ấy heee. ^^  Đăng lúc 20-6-2013 10:46 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1104#
Đăng lúc 20-6-2013 08:07:49 | Chỉ xem của tác giả
Tất cả đều không đơn giản như bề ngoài..
Chính CTT làm giám điệp, tưởng ở trong lòng địch mà bị Dật thiếu lừa thông tin lởm.
Mình cũng muốn Sanh Tiêu ra đi để được sống trong yên ổn ( đấy là suy nghĩ của cô ấy). Nhưng giờ đây làm sao có thể chứ...Lão Dật đã bắt đầu thấy thiếu vắng trong tâm rồi..

Bình luận

Cái avatar nhìn đáng yêu chết đi đc *hôn hôn* một ngàn cái luôn hiii ^^  Đăng lúc 20-6-2013 10:48 AM
Khổ quá cơ a bắt đầu thấy thiếu rồi kía  Đăng lúc 20-6-2013 10:00 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1105#
Đăng lúc 20-6-2013 09:23:25 | Chỉ xem của tác giả
Chết Nghiêm Trạm Thanh{:440:}{:440:}{:440:}
Sao mà chơi nổi với Duật Tôn chứ Hazz
Quả này phá sản rồi
Duật Tôn kinh thật đấy{:425:}{:425:}{:425:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1106#
Đăng lúc 20-6-2013 12:40:54 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng Nghiêm Trạm Thanh phải bù đầu bù cổ, cố gắng vớt vác công ty. Cái này có nên gọi là "gậy ông đập lưng ông" không nhỉ {:438:}

Cố Tiêu Tây à, nàng ngây thơ quá rồi đấy @@ Nghĩ chỉ cần cô là có thể lừa được một người cáo già hơn cô gấp trăm lần sao? Bị cô lừa thế thì còn gì là Duật thiếu nữa {:441:}

Đọc đoạn Duật Tôn nhớ chị Sanh Tiêu mà thỏa mãn được chút ít. Này thì đối xử tệ bạc, này thì mạnh miệng đuổi người ta đi này {:440:}

Chương sau nghe tên hấp dẫn quá, ngồi ngóng chờ tiếp. Cảm ơn bạn Pam! ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1107#
Đăng lúc 20-6-2013 14:29:21 | Chỉ xem của tác giả
Duật Tôn đúng là cáo già, lần này thi Nghiêm Trậm Thanh thua thê thảm rùi
ai biểu cái tội tính kế với Duật Tôn làm gì
Chỉ tội cho Sanh Tiêu đã chịu không ít ủy khuất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1108#
Đăng lúc 20-6-2013 16:09:23 | Chỉ xem của tác giả
Hai đứa quỷ CTT và NTT
Anh chị định giở trò cũng phải xem đối tượng chứ
Tự nhiên đào hố rồi nhảy xuống làm gì
Công ty NTT bể đầu sứt trán rồi cơ đấy, đáng đời a
CTT nghĩ mình có thai muốn làm gì thì làm, muốn tự tiện chủ trương là được sao
Anh DT cũng biết nhớ chị ST rồi hả, từ từ, anh có nhớ dài dài a
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1109#
Đăng lúc 20-6-2013 18:09:46 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Hahaha chết chưa tên NTT, cái tội khinh địch, nghĩ mìh cao tay cơ mà  DT a mới thật sự là cao thủ :)). Làm gì có chuyện ng như a Tôn lại dễ dàng mắc câu như thế chứ. Chẹp chẹp, cả CTT ơi là CTT, cô nghĩ trêu vào DT còn có thể bình yên sao =.=, chap sau có lẽ 2 ng này bị a Tôn xử đẹp rồi
............
Thế là ST đã đi, HDAT cũng trở nên trống vắg,kể ra DT cũg thật cô đơn, Dì Hà cũg muốn đi luôn nữa. Bao giờ a mới hiểu rõ lòg mình đây, mau mau mà tìm cách đón chị về.
Thanks bạn đã edit nha :D

Bình luận

Thi tốt nhé cô hiii ^^  Đăng lúc 20-6-2013 06:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1110#
Đăng lúc 20-6-2013 21:39:26 | Chỉ xem của tác giả
cảnh còn người đả đi xaa
còn có mùi vị của ST . ôi trời đọc đoạn này mà trong lòng sản khoái
anh Tôn à bây giờ thì anh  biết rồi chứ, có nhiều thứ mãi mãi không thể nào như người ta mong muốn ,có thể NTT giang bẩy anh anh có thể tính kế lại nhưng đâu phải cái nào củng điều suông sẻ, ít nhất để có nhưng thứ mình muốn thì phải trả giá, giờ đây anh chỉ là trả một cái giá rất ư là rẻ thôi,tương lai của anh còn rất xa phía trước..
NTT quả ngây thơ, mọi chuyện đâu dể dàng như thế ,anh muốn đấu với DT á hơi bị khó đó {:429:}

Bình luận

Nào 1-2-3 mình cũng ném- ném- ném-ném.........................ném để cho 2 ng đó có đủ vật liệu xd mà xây nhà tù để ở chứ nè heee, ném tiếp >_<  Đăng lúc 21-6-2013 01:23 PM
tôi lại ném đây, cả NTT cả bà chị giả mù xa mưa nửa, ghét ghét >.<  Đăng lúc 21-6-2013 12:50 PM
Hiii vậy thì thôi cô muốn ném bao nhiêu cứ tha hồ mà ném, mà quăng vào tên khốn NTT và bà chị TT giả tạo nữa nhè ^^  Đăng lúc 21-6-2013 11:47 AM
ặc, tôi không có tố chất lảnh đạo đâu chỉ có thể làm thành viên thôi. ai lập hội tôi ăn theo ^^!  Đăng lúc 21-6-2013 11:28 AM
Hay cô đứng ra làm hội trưởng hội anti NTT vs bà Tương Tư đi nhá, mình ủng hộ hai tay heee :)  Đăng lúc 21-6-2013 11:01 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách