Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: run_man
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Chìm Trong Cuộc Yêu | Thánh Yêu (DROP tạm thời)

[Lấy địa chỉ]
1071#
Đăng lúc 14-6-2013 23:09:29 | Chỉ xem của tác giả
Chú ý: bài này đã bị đặt ẩn bởi Admin hoặc Mod
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1072#
Đăng lúc 14-6-2013 23:49:14 | Chỉ xem của tác giả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1073#
Đăng lúc 14-6-2013 23:59:29 | Chỉ xem của tác giả
Để password ngày sinh của Sanh Tiêu có ý gì đây {:398:}{:398:}
{:308:} Tôi nghĩ là anh yêu chị Sanh Tiêu nhưng ko biết có phải thật ko hay thôi
Chết cũng phải chết trên ng Sanh tiêu cơ mà,GIỜ THÌ AI LÀ NG QUAN TRỌNG NHẤT =

Bình luận

Có câu chết trong đám hoa thì làm ma cũng chịu, hehe anh có âm mưu ấy bạn  Đăng lúc 15-6-2013 10:29 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1074#
Đăng lúc 15-6-2013 00:11:36 | Chỉ xem của tác giả
Gửi Editor và các bạn độc giả!!!

Như các bạn thấy từ hôm qua đến nay, có một số com qua lại với nhau, vì một vài ý kiến bất đồng. Mình biết tình yêu của các bạn với hố, cũng như với chủ hố. Mình không mong những tranh luận của bọn mình làm các bạn nản lòng. Các bạn vẫn sẽ cổ vũ nhiệt tình cho chủ hố run_man đúng không ạ?

Và mình với út xin có lời chính thức: bọn mình sẽ chấm dứt mọi chuyện tại đây. Hi vọng hố nhà ta lại xôn xao vui vẻ, chứ không phải là xôn xao thị phi :))

Chúc các bạn có những giây phút đọc truyện vui vẻ. Chúc hố ngày càng đông khách nhé :)

Bình luận

miu cũng chúc hố ngày càng đông khách nhá!!!!!!!!!!!! hòa bình và vui vẻ!!!!!!!!!!  Đăng lúc 15-6-2013 10:47 AM
Một lần nữa gửi lời xin lỗi đến chị Run và các editors khác. Chúc hố đông khách :X  Đăng lúc 15-6-2013 06:17 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1075#
Đăng lúc 15-6-2013 00:29:52 | Chỉ xem của tác giả
Anh Tôn suy tính quá nhiều, cả tốt và xấu, nên chẳng ai có thể đoán được anh muốn làm gì.
Chỉ tội chị Tiêu :-< Đây có phải "Ai yêu trước, người đó là người thua" không mọi người nhỉ???
Hic, hồi trước thì mình thấy thương bạn CTT, cơ mà càng đọc, mình càng ghét bạn này mất rồi >"<

Bình luận

CTT đáng ghét nhưng nghĩ lại cũng là một con nhóc cấp 3 không hỉu chuyện, mình thấy tội CTT nhìu hơn  Đăng lúc 15-6-2013 10:30 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1076#
Đăng lúc 15-6-2013 08:34:47 | Chỉ xem của tác giả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1077#
Đăng lúc 15-6-2013 11:48:53 | Chỉ xem của tác giả
Ôi, CTT mới chương trước còn muốn thương cảm sao chương sau lại thấy ghét thế? {:430:}
Giở ra cái hành động gì thế này {:426:}
Haha, mà chương này chị ST đỉnh quá {:412:}
Tưởng chị í im lặng là muốn làm gì thì làm sao, đừng mơ nha {:440:}
Còn em Hải Bối nữa, yêu ghê, mình còn muốn em nó cắn cho CTT một phát rồi CTT phát bệnh luôn {:438:}
Ôi, như vậy có quá độc ác không {:441:}
Anh DT cũng thật khó đoán, lần này để chị ST đi dễ dàng như vậy sao? Anh định giở trò gì a? {:436:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1078#
Đăng lúc 15-6-2013 12:08:52 | Chỉ xem của tác giả
aa tức quá đi tức quá đi . con già cố tiếu tây kia m chết vs tao . cacngf đọc càng thấy tức
còn cái ông duật tôn nữa tha cho họ thì ấy luôn còn uyên bố cho 1 câu nữa chứ . ác j ác vừa thôi chứ đuổi rồi thì để cho  hoh yên đi
chị Sanh tiêu là bình tĩnh nhất thôi à cố lên nha chị . tới h con tương tư xuất chiu òi đây nếu nó 0 giả bị liệt thì Sanh tiêu cũng đâu có khổ
tức xì khói

Bình luận

thì zậy trông sao cho ông tôn đừng có làm trò j nữa . nhưng mà nêu 0 có trò j thì kết thúc òi làm sao mình có truyện đọc nữa ta  Đăng lúc 16-6-2013 10:21 PM
thoát khỏi DT có khi chị Tiêu còn mở cờ trong bụng, khỏi bị hành hạ vìa tinh thần lẫn thể xác bạn ạ  Đăng lúc 16-6-2013 09:03 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1079#
Đăng lúc 15-6-2013 13:40:42 | Chỉ xem của tác giả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1080#
 Tác giả| Đăng lúc 15-6-2013 14:41:20 | Chỉ xem của tác giả
Xin lỗi MOD, bạn có thể xóa com này nhưng mong bạn để nó 3 ngày rồi háy xóa.
Chào các bạn.

Xin lỗi vì sự vắng mặt quá lâu.

Mình rất buồn vì những chuyện đã xảy ra. Lúc mình bắt đầu làm truyện, đào hố nhóm chúng mình chỉ mong đây sẽ là nơi mọi người cùng vào đọc và chia sẻ cảm xúc, động viên editor cố gắng, biết là ai cũng có quyền nói ra suy nghĩ riêng của mình, nhưng mong các bạn hãy bình tĩnh suy nghĩ điều gì nên và không nên nói, tôn trọng mọi người xung quanh.

Cũng có phần đúng vì nội dung truyện giai đoạn này đang hơi chùng xuống, vì là truyện dài hơi nên mình cũng từng chuẩn bị tư tưởng cho những lúc editor và cả bạn đọc quá mệt mỏi, chán nản, ức chế. Nhóm chúng mình đã đang và sẽ cố gắng xong nhanh phần này để next sang phần sau sáng sủa hơn.

Hy vọng các bạn không bị phân tâm hay chi phối bởi những vấn đề khác khi đọc truyện.
Thân mến
Run_man

Bình luận

mọi người luôn ủng hộ chủ hố cả, đừng buồn nữa nhé ^^  Đăng lúc 15-6-2013 11:05 PM
Cố lên cô! Tôi nói rõ với cô rồi đấy nhé, ko lăn tăn suy nghĩ gì nữa nha :)  Đăng lúc 15-6-2013 10:55 PM
vẫn luôn ủng hộ các bạn!  Đăng lúc 15-6-2013 05:17 PM
K sao đâu bạn Run-man, nhà mình sẽ có người hiểu mà. ^^  Đăng lúc 15-6-2013 04:59 PM
đừng suy nghĩ gì nhiều.mọi ng tranh luận sôi nổi quá thôi.ok,mình đồng ý với Ho,tốt nhất là cứ ẩn các cmt có liên quan đi.tất cả rồi sẽ đâu vào đấy thôi   Đăng lúc 15-6-2013 04:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách