Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: run_man
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Chìm Trong Cuộc Yêu | Thánh Yêu (DROP tạm thời)

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 14-6-2013 17:15:39 | Xem tất
âu mai, Cố Tiêu Tây mình không thích tí gì, dù có đáng thương thế nào thì cũng tự cô đâm đầu vào

thấy suy nghĩ của Cố Tiêu Tây rất ích kỉ, cái gì cũng ganh tỵ với người khác, không biết tự thỏa mãn, sao không nghĩ cô còn có ba mẹ trong khi Sanh Tiêu không còn gì, và phải ở chung với bà chị lòng dạ xấu xa, cứ nghĩ chị ta rất thương mình.

Còn cách hành xử của Sanh Tiêu đối với Cố Tiêu Tây mình rất thích, rất mạnh mẽ nhaz cứ phang chảo tiếp đi, thấy bạn Tiêu Tây này còn ngây thơ quá gì mà sao cô có thể nói chuyện với tôi như thế :v cô là ai mà lại không được nói với cô như thế chứ, quá ngây thơ

Với hôm nay ST nói nặng lời quá, làm Duật Tôn dỗi mình nghĩ nếu ST không nói thế thì chắc bạn Tôn cũng không co ST đi. Dù sao thì cũng tự do như chị muốn rồi, enjoy

hị hị thích kiểu ẩn dụ của Thánh Yêu, Hoàng Duệ Ấn Tượng còn có hơi thể của Duật Tôn, người đặc biệt thì anh mới cho ở đây nhệ Tuy Tôn tàn nhẫn có hành xử lạnh lùng như anh thật cảm thấy đau xót khi để ST đi, chưa hẳn là yêu nhưng cũng có tiến bộ hết trước
2 người này thật thích hành hạ nhau quá

cảm ơn ss Pam nhé bạn vulacxuyenha thi tốt

Bình luận

Cảm ơn cô nhiều ^^  Đăng lúc 15-6-2013 09:49 AM
=)), nhà bà ở đao mừ qua. Cho vé máy bay khứ hồi tôi sang quậy nào=))  Đăng lúc 14-6-2013 10:58 PM
haha, mụ cũng đi ao với lô gớm nhỉ:)). Gái mới sa ngã thôi=)). Kèo Bra-Mex, trên hay dưới thế??=)). Gái đang xủi que hỏi thấy bói nên nằm trên ý=)))  Đăng lúc 14-6-2013 10:46 PM
Ôi, đau đầu quớ cô ơi. Tôi lê xác về nhà anh Tước né đạn. =)). Giục gái Yeu mới được=))  Đăng lúc 14-6-2013 10:38 PM
Chờ đến ngày a phát ra câu "I LOVE YOU" vs chị Tiêu là tôi vừa rớt nc mắt, vừa ngất lên ngất xuống vì nhiều cam go quá huuu ^^  Đăng lúc 14-6-2013 10:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-6-2013 17:16:17 | Xem tất
Chú ý: bài này đã bị đặt ẩn bởi Admin hoặc Mod
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-6-2013 17:51:43 | Xem tất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-6-2013 18:00:19 | Xem tất

Vậy là sao bao ngày dằn vặt trong đau khổ, cuối cùng chị Tiêu nhà ta cũng được thả tự do rồi, không biết điều này là nên vui hay nên buồn nữa{:437:}. Chị Tiêu nhà ta dạo gần đây gần như là đã có tình cảm với anh Tôn lưu manh nhà ta rồi nhỉ, đặc biệt ở đoạn anh đã quyết định buông tay cho chị ra đi mà chị lại cứ đứng ngẩn người ra ^^, nếu như lúc trước thì có lẽ chị ấy sẽ không cần suy nghĩ gì mà quay lưng bước đi và còn cảm thấy hạnh phúc nữa ấy chứ. Chứng tỏ chị Tiêu nhà ta đã có một chút tình cảm với anh Tôn nhà ta rồi hiii.{:424:}
Mà mình nghĩ anh Tôn nhà ta cũng dần dần có tình cảm với chị Tiêu rồi đấy, hình ảnh ánh mắt anh ấy cảm thấy đau nhói lên như có vật gì đâm phải ấy đó chứ, anh Tôn lưu manh nhà ta đến cuối cùng cũng biết cảm giác đau rồi tín hiệu tốt nhỉ?{:438:}. Rồi còn cái đoạn anh ấy cảnh cáo chị tuy được tự do nhưng không được qua lại gì với thằng khốn NTT sao mà mình cảm thấy đầy tính ẩn dụ với bạn CTT và không kém phần bá đạo với chị nhà mình.. Anh đúng là lợi hại, một công đôi chuyện luôn.
Một lần nữa cảm ơn chị Pam đã post chap này, đồng thời cảm ơn toàn bộ các bạn editor nhà ta nhé. . Và xin chúc cho bạn Vulacxuyenha thi tốt nha.{:291:} {:291:}

Bình luận

oscar: Ừa mình thích cái cách nói ẩn dụ thế của a ^^  Đăng lúc 15-6-2013 10:37 AM
Anh thâm sâu lém, NTT thủ đoạn nhưng nông cạn. Anh không nói thì thôi, nói ra là câu nào câu nấy chọt đúng chỗ hiểm ấy  Đăng lúc 15-6-2013 10:01 AM
Cảm ơn nàng :D  Đăng lúc 15-6-2013 09:49 AM
tuy anh k thốt ra nhưng lúc thốt ra thì thật quá toẹt vời, quá cảm động, hic hic anh rơi nước mắt sao mềnh k rơi đc =))  Đăng lúc 14-6-2013 10:17 PM
Mình cũng rơi nc mắt nữa, vì câu ấy của anh ý nghĩa cực kỳ ^^  Đăng lúc 14-6-2013 10:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-6-2013 18:54:16 | Xem tất
cuối cùng thì củng hết chương 57
mình mới vừa dạo qua bộ Mộ Phần của trái trái tim sau khi xem hết bộ này mình tuyệt đối ko có ý kiến gi với anh Tôn nhà ta nửa, tính ra thì anh Tôn củng còn rất quyết đoán và thẳng thắng so với khối người rồi
phần này ngắn, hầu như ko có nhiều vấn đề để bàn luận có chăng là sự dịu dàng của anh Tôn với CTT hơi bị khả nghi ko biết anh ấy lại có âm mưu kinh thiên động địa gì nửa

Bình luận

tôi củng ko muốn thấy âm dương cách biệt ,bởi vì ng đi thì đi rồi còn ng ở lại thì sao? đau lòng :))))))))))))))))))  Đăng lúc 16-6-2013 09:42 AM
chồng, haixxx nói ra mình cũng là đứa ko thực tế, toàn mơ mộng ko hà hehe  Đăng lúc 16-6-2013 09:01 AM
thật là mình chỉ thích đọc HE hoặc ending cả 2 cùng chết, hay 1 người chết và 1 người hứa hẹn kiếp sau, ghét nhất là 1 người chết còn người kia đi lấy  Đăng lúc 16-6-2013 09:00 AM
@Yuki_zero: Bởi vậy nên mình chỉ đọc khúc đầu và cuối thôi, tội anh nam chính nhưng mình thấy thực tế bạn ạ, hic không ai cứ mãi đợi 1 người hoài. Nhưng nói   Đăng lúc 16-6-2013 08:58 AM
oscar:cái kết như thế cho anh 9 vẩn thấy tội cuối cùng con a và a chết , vợ lấy ng khác thấy tg củng quá nhẫn tâm đi,anh củng đả hối hận, chỉ là ...... :(((  Đăng lúc 15-6-2013 10:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-6-2013 19:04:02 | Xem tất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-6-2013 20:43:36 | Xem tất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-6-2013 21:15:55 | Xem tất

hix ST đi rồi, DT sao thế nhỉ? k giữ lại cũng chẳng buồn nhìn, đứt cả ruột.
không biết sắp tới cuộc sống ST ra sao đây? không có nhà ở, bà Tương Tư lại bị bệnh vậy. khổ thân chị rồi
mà thế nào DT cũng đi kiếm gặp à nhớ sao chịu nổi.hì hì
Dạo này không thấy cảnh nóng của 2 anh chị cũng thấy thiếu thiếu vắng vắng trong lòng một đống ấy, mà công nhận Tây tỷ may dzễ sợ mới có 1 lần thôi mà dính bầu, đã vậy còn đi trêu tức Tiêu tỷ là Tôn ca dùng sức, khỉ khô nè...bị bỏ thuốc mê cos biết gì đâu mà bày đặt
Sắp tới Tôn ca sẽ sao nhỉ? Hoàng Duệ Ấn Tượng thiếu hơi thở lẫn bóng dáng nhỏ xinh của Tiêu tỷ rồi, nhớ cho xem..khì khì ngồi hóng chap mới tiếp

Bình luận

ấy không biết ST có thai thì giải quyết sao ta???  Đăng lúc 15-6-2013 10:17 AM
CTT mang thai là do k sử dụng biện pháp j hết bạn ạ, mà cũng "may mắn" thiệt ^^  Đăng lúc 14-6-2013 10:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-6-2013 22:45:33 | Xem tất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-6-2013 23:06:52 Từ di động | Xem tất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao