Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Nhutphonglin
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại 18+] Sói & Dương Cầm | Diệp Lạc Vô Tâm [Hoàn]

[Lấy địa chỉ]
261#
Đăng lúc 14-5-2013 19:34:19 | Chỉ xem của tác giả
Truyện thật hay, đọc xong mà vẫn còn dư âm bởi mối tình của Trạc Thần và Thiên Vu, máu và cả nước mắt, thù hận, sự hy sinh cuối cùng là một kết thúc đẹp, cám ơn tác giả Diệp Lạc Vô Tâm, cám ơn bạn Nhutphonglin đã post truyện
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

262#
Đăng lúc 25-5-2013 22:10:46 | Chỉ xem của tác giả
Trong mấy tác phẩm của má Tâm thì thích Mãi mãi là bao xa nhất, thứ hai chính là đồng lang cộng chẩm
Qúa mê Hàn Trạc Thần!
Đây là cuốn ngôn tình đầu tiên mình đọc đi đọc lại hơn 10 lần
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

263#
Đăng lúc 20-6-2013 07:50:37 | Chỉ xem của tác giả
cuối cùng truyện cũng kết thúc rồi nhưng sao mình cứ cảm thấy tiếc nuối làm sao ấy cứ như là mất đi thứ gì đó rất quan trọng {:301:}{:301:}{:301:} . cám ơn Diệp Lạc vô Tâm và nhutphonglin nhiều lắm. chúc cho tất cả mọi người có một ngày làm việc vui vẻ nhé .{:291:}{:291:}{:291:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

264#
Đăng lúc 20-6-2013 22:03:29 | Chỉ xem của tác giả
Công nhận "Ngủ cùng sói" là bộ truyện thật tuyệt
Ko hiểu sao cứ mỗi khi mình khó khăn trong việc tìm truyện hay để đọc, hay khi hết truyện đọc, mình hay nhớ tới "Ngủ cùng sói". Nhớ tới là lại kiếm đọc lại. Ko hiểu sao ^^
Thật sự ấn tượng quá mạnh, lần đầu tiên mình đc đọc truyện theo kiểu "Cha nuôi love Con gái nuôi" {:414:}
Đủ lạ, đủ Sắc đủ Sủng, đủ khiến tâm mình nhói theo nhân vật
Một thứ tình cảm suốt 8 năm (Khi Thiên Thiên 18t), ko thể tưởng tượng nổi một người đàn ông ba mấy tuổi lại có nhận định chính xác về tình cảm với cô nhóc 10t của mình như thế...Luôn yêu thương, luôn che chở, luôn đủ nghiêm khắc, đủ giới hạn, đủ Vị Tha {:399:}
Hàn Trạc Thần- người đàn ông tuyệt vời {:412:}
Thiên Thiên- cô nhóc dũng cảm, đủ để vất bỏ hận thù...để yêu hết mình...
Thật thuần khiết, thật chân thành
Có lẽ mình sẽ vẫn tìm tới bộ truyện này, để đọc đi đọc lại nhiều lần nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

265#
Đăng lúc 19-9-2013 16:18:59 | Chỉ xem của tác giả
vừa ms đọc xong hết truyện
khíp hay dã man luôn à nhoa
mà truyện nì nhìu cảnh nóng thí mồ toàn 18+ vs 20+ đọc mà nóng hết cả ruột gan nóng cả từ trong ra ngoài
shock thiệt nhưng truyện hay like nhịt tềnh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

266#
Đăng lúc 1-10-2013 21:53:40 | Chỉ xem của tác giả
thích truyện này ) mặc dù soái ca lần này của má Tâm không được "trong trắng" giống như các anh khác (như anh Diệp quân nhân hay anh giáo sư Dương, rồi cả Cảnh ca ca nữa) nhưng mà cũng không thể trách được dù sao cũng là người trong giới giang hồ, có thể giữ thân được thì cái nhiệm vụ gián điệp khó giữ kín được {:139:} với lại quan trọng là anh yêu chị thật lòng, cuối cùng 2 người có thể gạt bỏ hết những kí ức đau thương về bên nhau mới là điều tuyệt vời nhất {:300:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

267#
Đăng lúc 25-12-2014 15:34:35 | Chỉ xem của tác giả
nội dung quá hay, thế nhưng thứ để lại ấn tượng nhất lại là tình cảm của A May dành cho Hàn Trạc Thần.
Day dứt, ám ảnh, sâu đậm. So với Thiên Thiên, mình vẫn thích A May hơn
chẳng biết có ai giống không
một người con gái bất hạnh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

268#
Đăng lúc 28-11-2015 10:46:31 | Chỉ xem của tác giả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

269#
Đăng lúc 11-7-2016 16:20:23 | Chỉ xem của tác giả
Một câu chuyện không quá bi thương cũng không quá ướt át mà nó là một chuỗi logic nhẹ nhàng đằm thắm. Và vương vấn đâu đó trong khúc nhạc tình ấy là những cung bậc xót xa, một cái gì đó sâu lắng.Khi bạn bắt đầu một quyển truyện nào đó bạn có thể tưởng tượng rằng cha nuôi có thể yêu chính con nuôi của mình , nhưng thực sự là vậy. Và bạn cũng không thể tin rằng một người con gái có thể rơi vào bẫy tình đối với người có thù sâu đậm với nhà mình , người mà bản thân hận nhất. Thế mà Tâm tỉ đã đưa cái lối dẫn chuyện đó vào chính tác phẩm của mình.
Nhưng kết thúc vẫn vô cùng có hậu cho ta thấy được : Trên đời này không gì mà không thể xảy ra và nhất là hãy gạt bỏ hận thù để ta tìm đến hạnh phúc của cuộc đời, đừng để hận thù che lấp mắt bản thân.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

270#
Đăng lúc 16-7-2016 16:11:43 | Chỉ xem của tác giả
truyện này của má Diệp hay quá chừng luôn. nội dung truyện phải nói là xuất sắc. nhưng mà đọc truyện của DLVT nhiều H quá. đi đến đâu cũng thấy H. mình thấy nếu truyện bớt ít H đi có lẽ mình sẽ còn thích hơn nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách