Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 6856|Trả lời: 44
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

"Heirs" - Vị hôn thê Kim Ji Won ôm lấy Lee Min Ho

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Sau khi tung ra bộ ảnh đầy ngọt ngào giữa cặp đôi nam - nữ chính, Lee Min Ho và Park Shin Hye. Mới đây phía bên đại sản xuất tiếp tục  đưa ra những hình ảnh giữa nam chính - Lee Min Ho cùng vị hôn thê của mình.

Trong những bức ảnh mới nhất này, Kim Ji Won bỗng ôm chầm lấy Lee Min Ho. Rachel trông có vẻ rất buồn, khi phải chia tay Kim Tan và trở về nước. Những Kim Tan đáp lại điều đó bằng một vẻ mặt hững hờ và đầy lạnh lùng.

Được biết cảnh quay này được quay  vào ngày 24.9 tại LA Convention Center . Tập 3 của bộ phim sẽ tiếp tục được phát sóng vào tối nay 16.10 trên kênh SBS.

Source: soompi +naver

[email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
porcupine_minoz + 5 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 16-10-2013 13:17:24 | Chỉ xem của tác giả
"Rachel trông có vẻ rất buồn, khi phải chia tay Kim Tan và trở về nước. Những Kim Tan đáp lại điều đó bằng một vẻ mặt hững hờ và đầy lạnh lùng của Lee Min Ho."
đính hôn vì kinh doanh xem ra mệt mỏi và nặng nề đối với Kim Tan và Rachel quá
Pic cuối khi Rachel ôm lấy Kim Tan, cái bóng mờ mờ bên kia quen quá có khi nào là Eun Sang không nhỉ, cái vali đỏ, dáng người...
mới có 2 tập đầu thôi mà, phấn chấn bình tĩnh xem tập tiếp theo thôi ^^

Bình luận

chính là Sang đó, lúc chưa chiếu film có tung 1 lần r, góc quay khác sẽ thấy Sang  Đăng lúc 16-10-2013 01:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 16-10-2013 13:18:56 | Chỉ xem của tác giả
"Gái tuy có đẹp nhưng trai không thèm!" hè hè
Trai này mới tập đầu đã mê gái khác roài, phim này tình tiết nhanh quá đi, hy vọng nữa đường không ai đứt gánh!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 16-10-2013 13:19:18 | Chỉ xem của tác giả
Ế, có phải Rachel thấy Eun Sang rồi mới ôm Kim Tan ko vậy, mong là ko phải vậy à mà là do thực sự Rachel buồn. Em là em ko muốn ghét ss đâu, sau còn phải ship ss với anh Bin trong phim nữa, trước khi phim chiếu cũng thích ss à, thấy ss dễ thương, diễn xuất cũng được, cơ mà xem tập 2 xong mà ko xác định được ss là xấu tính thật hay do cá tính nữa, hic.
Thank bạn đã dịch tin nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 16-10-2013 13:19:30 | Chỉ xem của tác giả
Shin Hye nhìn thấy kìa, chắc lại suy nghĩ lung tung
nghi là nàng Rachel này chỉ bày trò ly gián lung tung quá
trông nàng ế cũng chả có vẻ giề là thích Tan cả.
hóng phim ở mức độ cao rồi ý
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 16-10-2013 13:26:53 | Chỉ xem của tác giả
mới vừa tung ảnh lãng mạn bên ghế của Kim Tan với Eun Sang
buổi trưa tung liền liền cái mẹc lạnh như băng của Tan
mà công nhận cũng tội Rachel .. tuy bà Rachel hơi chảnh {:406:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 16-10-2013 13:50:09 | Chỉ xem của tác giả
Thực sự ko có cảm tình với rachel cho lắm với lại chắc do mình ác cảm với hình tượng nhân vật này quá. Nhưng ghét cả gương mặt lẫn điệu bộ và tính cách cô ta từ TTBY. Phải bỏ cái tật xấu ghét nhân vật trong phim này mới được ko thì tội cho cô diễn viên này quá...HIXHIX
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 16-10-2013 13:54:03 | Chỉ xem của tác giả
Nhân vật vị hôn thê này có vẻ đểu lắm nhá
có lẽ nào thấy ES rồi nên mới ôm lấy KT không ta
không biết ES thấy cảnh đó sẽ như thế nào nhỉ
tks chủ thớt ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 16-10-2013 13:55:55 | Chỉ xem của tác giả
mình thích dạng con gái đẹp mà sang chảnh nên thích Rachel, qua 2 ep đầu thì nv này hơi bị khó đoán: 1 là bản chất tốt hay xấu, 2 là Rachel iu Tan thật hay kg, nếu tốt + iu -> vai của Lee Min Jung trong BOF, chỉ có điều khó gần, kiêu căng hơn tí thôi, ngược lại nếu là xấu + kg iu hay nói cách khác là cặp vì gia đình/cặp vì ghét Sang ... roài sau này giở thủ đoạn hầm bà lằng thì khá gần vs mô típ các fim trc j bên H; đi theo cả 2 hướng này đều kg hay lắm nếu so vs các dạng nv vốn phong phú trong tác phẩm của BK Kim. mình thì thích mẫu sang chảnh, thông minh, quyết đoán, độc lập, có thể bộc lộ sự mạnh mẽ ra ngoài nhưng là để che giấu sự yếu đuối, cô độc trong tâm hồn. 1 đứa con gái có tất cả mà lại chẳng có gì, khao khát 1 gia đình bình thường; cô ấy có thể gài (kg phải gài bẫy lừa tình j nha) vài lần để xem Tan & Sang có iu nhau kg, sống đúng vs cảm xúc của cô ấy & giành lấy trái tim của ng con trai hợp vs mình, thú vị hơn là cứ mãi nhìn về 1 phía xa xăm kg bao j với tới :) mẫu của Rachel có lẽ hợp vs Choi Young Do, kg hy vọng happy ending cho tất cả mọi ng nhưng 1 cánh cửa khép lại sẽ có 1 cánh cửa khác mở ra, mong là 2 con người này có thể tìm thấy chút gì đó của bản thân ở bên trong con người kia :)  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 16-10-2013 14:10:29 | Chỉ xem của tác giả
Có cái quan trọng nhưng không nói là chị Sang đã nhìn thấy ạ ><

Ầy mới ảnh ngọt ngào giờ đã thấy bắt đầu cái này rồi

mà thôi ra sân bay về trường đi thôi ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách