Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nakyung
Thu gọn cột thông tin

(Healing Camp) Kim Tae Hee tâm sự "Joo Won có quá nhiều cử chỉ đáng yêu, nếu có thể tôi muốn có một đứa con trai như vậy"

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 13-10-2015 15:47:48 | Xem tất
Kim Tae Hee cũng vui tính quá khi bảo muốn có một cậu con trai có nhiều aegyo giống như Joo Won. Có lẽ Kim Tae Hee không cần tìm đâu xa vì theo như mình thấy thì bạn trai của Tae Hee, Bi Rain cũng rất đáng yêu và trên phim cũng thấy có nhiều aegyo lắm mà. Còn về thói quen nói trống không của Joo Won thì giờ đây cả những người trong giới showbiz lẫn khán giả đã không còn xa lạ nữa rồi. Có thể trước đây không biết thì nhiều người cho rằng cậu ấy không lễ phép nhưng một khi đã biết về Joo Won rồi sẽ thấy đó chỉ là thói quen cũng như đó là cách mà Joo Won thể hiện sự thân mật và gần gũi của mình dành cho đối phương thôi. Lại một thành công nữa dành cho Joo Won và một sự mở đầu cho sự hợp tác tuyệt vời giữa Joo Won và SBS trong tác phẩm đầu tiên "Yong Pal" được phát sóng trên kênh này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-10-2015 20:10:02 | Xem tất
Trùi ui, mợ hơn anh có 7 tuổi thôi mà, tuy có hơi xa mà đã cho người ta thành con trai mình luôn rồi mợ ơi. Thiệt hết phim lâu rồi mà vẫn bấn loạn với couple này quá, thật lòng xin lỗi anh Bi. Mà cái vụ cả đoàn làm phim đi du lịch mà mợ phải mang anh Bị theo nếu rết lên 18% thế nào rồi nhỉ, he he.
Thank bạn đã dịch tin nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-10-2015 22:56:59 | Xem tất
Ừ tội nhì, trông cậu ấy tội thật khi phải gãi đầu gãi tai trước những câu hỏi khó đỡ của các bạn.
cho cậu ấy chút bình yên đi, mong có con trai và em trai như vậy còn ai mong có người yêu như vậy thì nói đỡ vài câu JW của tôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-10-2015 22:58:38 Từ di động | Xem tất
Con trai luôn mới chịu
Đúng là ss Hee, nói 1 câu xong là hết suy diễn luôn
Tội ông Won, kiếp fanboy mấy tháng trời bị xuống con trai luôn
Thôi kệ con trai thành bạn trai cách nhau cũnh đâu xa, 3 chữ cái chứ mấy
mơ-ing nữa rồi, túm lại là mê, cuồng wonhee lắm lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-10-2015 23:47:23 | Xem tất
Nếu không biết ngoài đời của JW chắc mình sẽ sốc với câu nói này của ss Hee.
JW trong phim và JW ngoài đời hoàn toàn khác biệt,
Dù mệt mỏi, sút cân thì hậu trường JW lúc nào cũng như vitamin C tràn đầy năng lượng, vui tươi, và  nghịch ngơm. JW ở nhà vẫn còn là đứa trẻ ngoan của mẹ mà
Với bản tính luôn giữ chừng mực với người lạ của ss Hee thì gặp được bạn diễn dễ thương, nhí nhố như JW thì có thể thoải mái rồi, vì vậy mà cảnh diễn của anh chị  rất ăn ý
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-10-2015 23:49:27 | Xem tất
Bờm mà lại , nếu có con trai mình cũng mong nó giống Won - cute, thân thiện, cởi mở hết sức,
yêu đôi Won Hee này quá , tiếc là k còn đc soi hint 2 người nữa rồi; mog 2 a/c có dịp tái hợp lần
nữa. Tks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-10-2015 14:58:31 | Xem tất
giơi ơi, nhục chưa Won ơi

mới đầu đọc tưởng chị sẽ nói là tôi muốn có 1 cậu em trai như vậy, mà ai ngờ là chị muốn có 1 đứa con như vầy, hahaha

chị Hee nhận Won làm em trai nữa đi, có thêm 1 cậu em trai như vậy chẳng phải rất thú vị sao
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-10-2015 21:22:11 | Xem tất
Ai nói Kim Tae Hee đẹp chứ tui hem thấy đẹp. Chị ấy nói muốn có con trai như vậy là sao? Bi Rain ko lẽ ko có những cử chỉ đáng iu à? Rain mà muốn làm nũng thì chỉ có mà...chết đứ đừ nhé. Hừm, ko sợ anh Bi ghen sao? Mà Kim Tae Hee đóng phim...chán quá, hic, ráng coi vì Joo Won mà cuối cùng theo ko hết vì diễn xuất chị ấy chán toá!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-10-2015 15:43:18 | Xem tất
Hà hà Hình như có mùi Tae Hee trên cơ Joo Wong
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách