Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2486|Trả lời: 18
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Healing Camp) Kim Tae Hee tâm sự "Joo Won có quá nhiều cử chỉ đáng yêu, nếu có thể tôi muốn có một đứa con trai như vậy"

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Trên chương trình "Healing Camp", diễn viên Kim Tae Hee đã khen ngợi Joo Won.

Tối thứ 2 ngày 12, talk show "Healing Camp" được phát sóng trên kên SBS là sự xuất hiện của nam diễn viên Joo Won người không thất bại về rating trong diễn xuất của mình.

Tại chương trình lần này Joo Won đã có cơ hội giải thích sự hiểu lầm về việc nói trống không với các tiền bối, cụm từ "ca hát" đã là từ khóa tìm kiếm đứng đầu khi Joo Won công khai khả năng ca hát của mình và đương nhiên từ khóa tìm kiếm thứ 2 là giải thích cách anh nói chuyện không dùng kính ngữ đã thu hút sự quan tâm của khán giả.

Trong lần ghi hình lần này Kim Tae Hee, Jung Woong In, Yoo Hae Jin vì Joo Won nên đã gửi những video bất ngờ nhưng chứa đầy tình cảm. Đặc biệt Kim Tae Hee cho biết "Câu ấy thật sự có rất nhiều aegyo, nếu tôi có một cậu con trai như vậy thì tốt biết mấy" khiến những người muốn có con trai cười tủm tỉm đồng thời đưa ra những câu hỏi sắc sảo dành cho Joo Won làm nhiều người phải ngac nhiên.

Jung Woong In cũng không thua kém gì Kim Tae Hee khi đưa ra những câu hỏi sắc bén hâm nóng bầu không khí. Anh đã khen và nói rằng "Joo Won là một người không thay đổi (có lập trường) và tôi muốn có một người em trai như cậu ấy". Anh cũng khiến mọi người cười lớn khi hỏi một câu không thể lường trước làm Joo Won bối rối "Cậu nhận được bao nhiêu tiền thù lao diễn xuất?"

Hơn hết là Joo Won đã làm mọi người đổ gục về câu chuyện thói quen nói trống không với Yoo Hae Jin khi hợp tác diễn xuất. Yoo Hae Jin đã hỏi "Tại sao cậu lại nói trống không thoải mái thế?" Joo Won trả lời rằng "Em không biết mình có thoải mái quá hay không nhưng những người xung quanh anh sẽ thấy em là người bất lịch sự" và sau khi nhận ra như vậy Joo Won đã không còn nói trống không nữa. Anh ấy đã rất bận tâm đến nó vì đã nói một cách công khai trên truyền hình. "Tôi không phải là một người vô lễ mà."

MC Kim Jae Dong đã thêm vào "Liệu cậu có chuẩn mực nào giữa lời nói lễ phép và trống không không?" Joo Won trả lời "Tôi thường nói chuyện trống không với anh Tae Woong trong khoảng thời gian dài vậy chắc... anh ấy là chuẩn mực chứ?" khiến cho mọi người cười ngất.

Tâm điểm của sự tò mò tăng cao khi mà đoạn video mà các diễn viên tiền bối Kim Tae Hee, Jung Woong In, Yoo Hae Jin gửi tới hậu bối đẹp trai và đáng yêu Joo Won, lời giải thích của Joo won về những lời nói trống không được phát sóng vào 11g15 tối thứ 2 ngày 12 trên chương trình "Healing Camp"

Source
[email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 13-10-2015 02:50:37 | Chỉ xem của tác giả
Tksss b đã dịch tin nhé
Hồi tối m đu live mà ko hiểu a nhà nói chi hết, cơ mà vẫn ngồi cười khí thế, aegyo a bắn tá lả ah aigooo a cứ nói câu nào là thấy khán giả nữ awww câu đấy mong ngóng 1 ngày có sub để xem hiểu cho trọn vẹn quá
Có đoạn hiện lên các mỹ nhân màn ảnh đã từng lướt quá đời a mà thấy thiếu chị Eugene, e Se Yeon với e Eun Kyung ah...ko biết bác MC có bắt a chọn ai giữa mí ng này ko mà thấy a ôm đầu đau khổ dữ đã chọn favorite là chị Hee rùi mà các bác cũng hok tha cho nữa
Vụ kính ngữ của Won từ hồi Win win mấy bác đã lôi ra rồi, h mới có cơ hội thanh minh, khổ, a vô tư quá, cứ gặp 1,2 lần quen quen 1 cái là y như rằng nói trống ko, làm các hyung ai cũng đơ luôn, may mà bi h a sửa rùi nhé mà hình như a đáng yêu quá nên trc h hok ai nỡ ghét ah
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 13-10-2015 06:59:15 | Chỉ xem của tác giả
Híc có chút "sỉ nhục" oppa
Chị ý muốn có con trai như anh chứ không nghĩ tới có người yêu như thế
Ôi Joo Won ơi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 13-10-2015 07:44:00 | Chỉ xem của tác giả
Hôm qua coi online Healing Camp hay quá, dù chẳng hiểu gì nhưng thấy Won vừa đáng yêu vừa nghiêm túc, đến đoạn anh nghẹn ngào khi kể về mệt mỏi và áp lực nặng nề trong thời gian quay Yong Pal mà thương anh. Mong có vietsub để hiểu hơn những gì anh chia sẻ.

Won đáng yêu lại thân thiết với chị Hee vậy mà. Làm con trai còn thân thiết với "mẹ" hơn là chị em đấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 13-10-2015 07:49:59 | Chỉ xem của tác giả
Ặc ặc, khen sao hok khen, khen để mong có con trai như anh sao, chị Kim thật biết khen mà
Phim hay mà mạch lạc, diễn xuất của dàn diễn viễn quá ổn, đáng để xem ^^
Chúc mừng chị đã nhận giải qua bộ phim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 13-10-2015 07:57:30 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Phũ quá không Hee ơi, đang muốn hai người thành đôi ( đua thôi :-))). Won luôn quan tâm đến bạn diễn của mình mà. Hai anh chị cứ khen đi khen lại nhau thế này ngại quá.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 13-10-2015 08:38:49 | Chỉ xem của tác giả
Won luôn đáng yêu, hành động thì dễ thương như con nít vậy
Chị nếu có thể thì coi anh như em trai thôi sao lại con trai chứ, chẳng lẽ chị muốn bảo vệ Won như bà mẹ bảo vệ con mình khỏi những bão tố, luôn bên con khi con vấp ngã
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 13-10-2015 08:41:35 | Chỉ xem của tác giả
Hahaaa, Hee ơi , con cái chỉ giống bố nó thôi , nên nếu Hee muốn có đứa con như Won thì cách tốt nhất là lấy Won
Vậy nên chị già của em, hãy cố gắng mà cưa zai trẻ đi nha, vì tương lai có 1 đứa con đáng iu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 13-10-2015 10:57:04 | Chỉ xem của tác giả
Chị Hee nói hay quá, nếu có một đứa con trai đáng yêu, luôn quan tâm và hay pha trò như anh JW thì thật là quá tốt rồi.
Cặp đôi cứ khen nhau hoài không chán sao, đang muốn anh chị thành đôi nè
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 13-10-2015 14:49:51 | Chỉ xem của tác giả
Ai mà chẳng mong ước có một đứa con như anh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách