Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Hana217
Thu gọn cột thông tin

(Healing Camp) Joo Won ca ngợi nhân cách thuần khiết của Kim Tae Hee // Joo Won đã nghĩ anh ấy sẽ chết trong khi quay phim ?

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 13-10-2015 20:12:15 | Xem tất
Đợt quay Yong Pal nhìn thương ơi là thương, gầy sọp luôn, đã thế mắt thì thâm quầng, thế mà vẫn hoàn thành phim 1 cách xuất sắc, tinh thần làm việc quá chuyên nghiệp luôn. Phim rết cao thành ra càng áp lực, xong phim rồi nghỉ ngơi cho khỏe rồi sớm comeback nha anh.
Thank bạn đã dịch tin .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-10-2015 22:53:09 Từ di động | Xem tất
WonHee àh fan gơ biết làm sao đây
Khen nhau nức nở thế đấy
Hôm trc nghe vụ con trai là thấy muốn chìm xuồng rồi
Giờ khen tới khen lui, này thì cảm xúc, này thì ko thể gần gũi hơn nữa (nữa là ông Bi bay vô liền rồi) nên quyết định đóng thuyền ship tiếp
Hết phim rồi mà chemistry tung toé thế đấy
Thanks bạn dịch news
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-10-2015 23:02:29 | Xem tất
Mình đọc mà thấy thương cậu ấy quá, thật là quá sức chịu đựng của một con người bình thường. Thế mà cậu ấy vượt qua được nhỉ. Một con người can đảm, có trách nhiệm và vô cùng chuyên nghiệp.
cầu cho cậu ấy được nghỉ ngơi nhiều sau phim này. cảm ơn bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-10-2015 23:23:24 | Xem tất
nghe lời Hana qua đấy góp vui phần news nhớ cái thời phần news tràn ngập [Yong Pal] quá đi

trước giờ mình thấy bts của Hee vs bạn diễn cũng bình thường (để ý thì SBS hay có bts hơn thì phải, thấy mấy phim cũ của Won k có bts mấy), Hee vs bạn diễn kiểu lịch sự nhiều hơn tại tính của Hee là ít nói và e ngại (tính mình cũng thế nên mình hiểu T_T nói chuyện vs ng quen thì ksao, nhưng cứ ng lạ là hay vừa nói vừa cười lịch sự thôi dù tính mình cũng k phải cứng nhắc hay nhạt nhẽo gì) nhưng lần này mình thấy lạ lắm, ở bts của Yong Pal thì lại skinship các kiểu vs Joo Won nên mình nghĩ k phải 2 ce khen nhau vì lên truyền hình đâu mà là thật sự thân. Coi như trong showbiz Hàn lại có thêm 1 "tình bạn" nữa, mà lại là giữa 2 con người rất thuần khiết

Tuy team WonHee thật đấy nhưng mình biết 99.99% là k có thành, chỉ mong thỉnh thoảng 2ac đi.. nhậu rồi Joo Won lại thỉnh thoảng post tí ảnh fanboy-nữ thần là đc dzòy

Won giữ cân đi nhé k trông to xác lắm đã cao còn mông to rồi béo là k đc đâu đến hôm trao giải SBS sánh vai cùng Hee lại như ng khổng lồ đứng cạnh ng tí hon thì chết

Bình luận

hình như có Ji Soo - Bok Dong trong Angry mom :)) cưng a này từ phim đấy dã man :))  Đăng lúc 15-10-2015 12:02 PM
mình đang xem Sassy Go Go để thay đổi không khí này :)) phim k hay lắm nhưng chủ đề học đường khá dễ xem :3  Đăng lúc 14-10-2015 10:24 PM
yep yep :)) m cũng dừng xem SWP vì thấy sao sao :)) nhưng mà xem cut nam chính nam phụ thì cũng hài lắm :))  Đăng lúc 14-10-2015 10:21 PM
béo thật chứ k phải do make up đâu :)) bóng chắc do cách trang điểm =)) mà ng quen vừa cmt trên fb cmt t huh ;;)  Đăng lúc 14-10-2015 10:14 PM
m nhớ là mấy zai hay kể đi nhậu vs Won ý, chắc a chỉ ăn rồi chuốc rượu ngkhác chứ k uống =)) biết có thể là do makeup nữa mà dạo này mặt cứ tròn r bóng bóng :))   Đăng lúc 14-10-2015 10:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-10-2015 00:13:37 | Xem tất
Một người kín tiếng, một người luôn khiêm tốn cùng chung 1 điểm khi đã nhận vai là luôn cháy hết mình.
Trong phim 2 nhận vật TH, YJ vô cùng tình cảm, chemsỉty ngọt ngào, dù biết ngaòi đời hoa đã có chủ nhưng mỗi lần xem lại phim là cứ muốn ship.
Ngoài hậu trường thấy 2 chị em rất thoải mái, có lúc trêu đùa , có lúc trò chuyện, thăm hỏi.  Từ video JW quay , đến các bài PV cảm giác cả 2 chị em đều rất trân trọng và quý mến lẫn nhau. Có lẽ vì cả hai đều là người thuần khiết và có tráhc nhiệm với nghiệp diễn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-10-2015 00:19:27 | Xem tất
Cực kì ấn tượng vs từng vai diễn của JW wa những phim anh đã đóng,lăng xả hết mình vs từng vai diễn để khán giả mãn nhãn vs nhân vật của anh. Diễn viên ai cũng phải trải wa những áp lực khi đóng phim,nhưng trên hết là sự cầu tiến, mog anh luôn giữ gìn sức khỏe để cống hiến thêm nhiều vai diễn hay đến khán giả. Rất nể phục và yêu quý anh Joo Won hwating
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-10-2015 09:08:42 | Xem tất
"Khi nào bạn cảm thấy thất vọng nhất?" và Joo Won đã trả lời khi mắt bắt đầu rưng rưng "Tôi cảm thấy bùng nổ khi mọi người không nhận ra những nỗ lực mà tôi đang cố gắng."

Có khi nào JW đang nói về KDA 2015 hay không? Với tất cả nỗ lực bản thân, người được giải trong cùng một bộ phim đã không phản ảnh "những nỗ lực mà JW đang cố gắng".

Hy vọng bài phỏng vấn thực hiện trước khi công bố KDA.

Bình luận

Trước nhé, cái này quay 7/10 và KDA vào 9/10, nhưng mình k nghĩ ý của JW là nhắm vào cái này đâu :) ai cx biết và công nhận YP thành công 1 phần rất lớn vì JW mà :)   Đăng lúc 14-10-2015 11:17 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-10-2015 15:10:10 | Xem tất
"chị ấy được gọi là Tae Hee xinh đẹp" <-- câu này thật ra ko phải chỉ khen chị Hee đẹp ở hình thức bên ngoài, mà còn khen chị đẹp cả nội tâm bên trong.

lần đầu tiên hợp tác với nhau mà có thể trở nên gần gũi như không thể gần hơn thì phải nói là rất ít trong cái showbiz. Bởi cả 2 đều rất đáng yêu.
mình biết là chị và Won sẽ giữ mối quan hệ tốt đẹp sau dự án này, nhưng mà mình mong chị và Won có thể kết nghĩa thành chị em. Chia sẻ với nhau những chuyện ngoài lề trong cuộc sống.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-10-2015 19:25:30 | Xem tất
cặp đôi này hoàn hảo thích nhất, mong là sẽ thêm nhìu hot nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-10-2015 21:11:11 | Xem tất
Mình thực sự rất tự hào vì là 1 fan của Joo Won, người có tài năng nhưng luôn khiêm tốn, luôn sống với niềm đam mê diễn xuất của mình. Hãy cố gắng lên Won nhé, hãy chia sẻ niềm vui nỗi buồn với ai đó anh thật sự tin tưởng, đừng cố gắng chịu đựng một mình. Con người dù có mạnh mẽ đến đâu cũng cần 1 chỗ dựa mà.
Mãi mãi ủng hộ anh.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách