Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Only_RAIN
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Happy14thRAIN] Phỏng vấn Rain trên Cosmo Men số tháng 5/2016:"Tôi luôn cám ơn về tất cả những gì mình có ở hiện tại."

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 25-4-2016 03:26:59 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +4

Hôm trước có thấy bộ ảnh này mà cũng chưa có thời gian post
mà thiết nghĩ nhà anh Bi thế nào cũng trưng ngay bộ ảnh mới này, đúng k sai nhỉ
Thích xem anh BI hát và nhảy nhất đấy.
Cám ơn chủ thớt đưa news ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 25-4-2016 07:56:34 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +4

Chúc mừng 14 năm debut của a :X~
Mới đó mà đã 14 năm rồi thời gian trôi qua thật nhanh là người trong đầu sóng ngọn gió hẳn a đã trải qua hết tất cả đắng cay ngọt bùi thực sự cảm ơn vì có thể vững vàng đi đến ngày hôm nay
PCM là một bộ phim thực sự hay mong rằng sự lựa chọn kịch bản sau này sẽ càng có nhiều bứt phá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 25-4-2016 08:15:47 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +4

Đẹp trai thật, đẹp kiểu chuẩn men

Mỗi lần nhìn anh lại thấy sự chăm chỉ và nhiệt huyết.

Dù phim của anh rate không được tốt, nhưng không có nghĩa là nó không hay.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 25-4-2016 08:19:40 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +4

Chúc mừng sinh nhật anh Bi nha
Phim mới của anh dù rết k tốt lắm nhưng nội dung khá hay nên em vẫn theo dõi đều đặn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 25-4-2016 08:26:08 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +4

Come back Mister mặc dù con rết không được như mong đợi... nhưng đối với mình, một kẻ đã qua cái tuổi mộng mơ, ảo tưởng về các bạch mã hoàng tử, hay các soái ca thì thật sự thích Come back Mister hơn là Hậu duệ mặt trời. Những người mình quen biết cũng như vậy...
Công nhận là để trở thành nghệ sĩ có tiếng tăm cũng rất khó khăn và vất vả.
Oh Yeon Seo unni và Bi Rain oppa diễn siêu hợp nhau luôn á... Anh Bi mà chưa có Kim Tae Hee là bạn gái thì đã ship couple này rồi... hihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 25-4-2016 08:48:33 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +4

Chúc mừng anh đã trải qua 14 năm vào nghề đầy bản lĩnh, mong anh sẽ tiếp tục mang lại cho người xem những vai diễn ấn tượng. Trong các bộ ảnh tạp chí mình rất thích Cosmopolitan, có một cảm giác thời thượng và chuyên nghiệp khi nhìn vào những bộ ảnh của họ, và giờ mình thấy điều đó trong loạt hình này của Bi Rain. Phim đầu tiên mà mình xem và biết đến anh là Full house
Chúc anh luôn thành công,
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 25-4-2016 09:11:32 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +4

Mình đang xem “Please come back, Mister”. Không khỏi có những suy nghĩ cân đo, so sánh. So với Rain hồi mới nổi tiếng, dưới danh một ca sĩ đóng phim. Mới đó đã cả chục năm trôi qua.
Về cả âm nhạc là phim ảnh, anh đều đã gặt hái được những thành công của mình. Độ nổi tiếng dần vang xa. Có mặt trong film của Hollywood... Ra mắt những album mới, đứng đầu BXH. Về đời tư, anh đã hoàn thành nghĩa vụ với tổ quốc. Kiếm cho mình cô bạn gái xinh đẹp nhất. Làm cho bao người đàn ông trên đất nước Hàn Quốc phải ghen tỵ đỏ mắt.
14 năm - cũng là gần 1/3 cuộc đời của con người. Anh vẫn đang trên đường đến đỉnh vinh quang của cuộc đời mình. Hi vọng đây chưa phải thời điểm hoàng kim của anh. Hi vong sau này anh còn có những thành công hơn nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 25-4-2016 09:20:46 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +4

Happy Rain's 14th Debut Day
Chúc Bi  ngày thành công hơn
Chuc Bi có nhiều tác phẩm âm nhạc xuất sắc
Chúc Bi có nhiều bộ phim drama - điện ảnh vang dội hơn ( dể mn có thể xem nhìu hơn ^^)
Và chúc Bi..
.
.
.
Sớm có tin vui với chi Hee! hihi

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 25-4-2016 10:00:35 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +4

lâu lắm mới đọc được bài trans phỏng vấn về Rain thế này
đợt cụ CB với phim mới cũng hóng lắm mà tiếc là đụng DOTS nên rating ko khả quan
dù sao cũng luôn ủng hộ cụ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 25-4-2016 10:13:15 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +4

chúc mừng anh, vậy là anh debut được 14 năm rồi
14 năm với quá nhiều nỗ lực, quá nhiều khó khăn, vất vả để có được vị trí như hôm nay
chúc anh năm thứ 15 và nhiều năm sau nữa luôn thành công trong sự nghiệp và cuộc sống
và nhanh nhanh rước chị Hee về dinh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách