Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Only_RAIN
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Happy14thRAIN] Phỏng vấn Rain trên Cosmo Men số tháng 5/2016:"Tôi luôn cám ơn về tất cả những gì mình có ở hiện tại."

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 24-4-2016 18:07:44 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +4

"Tôi chọn tác phẩm này là vì muốn tham gia vào một bộ phim ấm áp giàu tình người. Thực ra vai diễn dạng hoàng tử bạch mã ngọt ngào lãng mạng thì cũng tốt, nhưng tôi lại muốn thử thách bản thân mình với một tác phẩm có thể phản ánh được hiện thực cuộc sống ngày nay hơn. Tôi đã rất hứng thú với kịch bản hoàn sinh để lật mặt lại những bất công phi lý của các tầng lớp giai cấp. Trong 3 tháng qua tôi đã quay phim rất vui vẻ. "
Diễn xuất của Rain ngày càng sâu sắc và anh ý luôn rất khiêm tốn về bản thân mình dù là một ngôi sao lớn.
Mình rất vui vì anh Ji Hoon đã lựa chọn bộ phim này. Bộ phim rất hay và cảm động. Chỉ tội là chiếu trong khung giờ không đúng. Bộ phim vẫn nhận được lời khen của người xem và có một lượng fan không nhỏ.

Chờ đợi cặp đôi Rain và Oh Yeon Soo tái hợp thành cặp đôi trong một tác phẩm khác.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 24-4-2016 18:31:04 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +4

14 năm - một chặng đường dài đối với một người nghệ sĩ. 14 năm qua anh đã hoạt động hết mình, trên nhiều vai trò, thành công cũng ko ít. Giờ đây hẳn là anh cũng đã có những suy nghĩ, dự tính của riêng mình rồi. Dù ko phải fans của anh ở vai trò là một ca sĩ nhưng mình lại cực kỳ thích Rain ở vai trò là một người diễn viên. PCB vừa qua là một bộ film hay và nhân văn, anh đã thế hiện rất tốt vai trò của mình trong film rồi nên chuyện rate cao hay thấp là không quan trọng. Mong anh tiếp tục có những bộ film hay, ý nghĩa hơn. Mà quên, anh lo lấy vợ đi nha Lủi thủi một mình vậy buồn lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 24-4-2016 18:48:00 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +4

Mới đó mà đã 14 năm rồi
Còn nhớ năm lớp 8 mình cuồng Rain lắm suốt ngày nghe bài I do
Phim Please come back, Mister buồn cười mà cứ đoạn nào có anh và chị Oh Yeon Seo là cười đau ruột lại còn có chú Kim Soo Ro nữa chứ, mình thích chú lắm
Chúc mừng năm thứ 14 hoạt động trong nghề của anh
Cảm ơn bạn đã dịch tin nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 24-4-2016 18:49:09 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +4

Nghe anh kỷ niệm 14 năm mà hết hồn nhanh dã man ấy
Phim đầu tiên mà mình xem và biết đến anh là Full house, cũng là phim Hàn Quốc đầu tiên khiến mình thức đêm để cày
Chúc anh luôn thành công, giữ vững thương hiệu, mau mau rước chị về dinh là được rồi đấy anh ơi <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 24-4-2016 19:28:00 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +4

Chúc mừng 14 năm debut của anh nhé Jung Ji Hoon ssi!
Mong anh sẽ ngày càng thành công với nhiều phim, album hay hơn nữa nhé!!!!
Chúc tình yêu 12 năm của em sẽ giữ mãi đẳng cấp như vậy nhé!!!!
Cảm ơn bạn post news nhiều nhiều lắm!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 24-4-2016 19:32:17 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +4

Please come back, Mister thực sự rất có ý nghĩ ấy

Tiếc là đụng độ từ đầu chí cuối của DotS

Dù sau về mặt tình cảm anh cũng hạnh phúc rồi, nên rating phim nó thấp xíu cũng ko sao hề hề

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 24-4-2016 19:49:21 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +4

Rain thật sự trưởng thành. Diễn trong CBM thật tự nhiên, phối hợp ăn ý với Oh Yeon Seo trong các phân đoạn 2 người. Khâm phục kế hoạch 3,6,9 của Rain. Vậy kế hoạch 15, 20 thì sao? Tôn trọng những gì đang có, thả lỏng bản thân và tận hưởng thời gian hiện có là mong ước của người bận rộn.

Thanks bạn trans.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 24-4-2016 20:05:41 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +4

14 năm một chặng đường, không dài so với một đời người, nhưng cũng có thể coi là đủ cho một chặng đường cống hiến nghệ thuật và tưj khẳng định mình~~! Chúc anh sẽ tiếp tục cố gắng nhé, và nhanh nhanh rước chị già về nhà.
Klq coe mà đoạn đàu hẳn là quảng cáo thời trang đi ^ω^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 24-4-2016 20:09:51 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +4

Chúc mừng đại hiệp Rain :d mới đó mà đã 14 năm roài :d
Một trong những đại hiệp toàn diện nhất của K-Biz
@ Thanks bợn chủ thớt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 24-4-2016 20:22:27 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +4

Tình yêu từ thuở Full House, anh cứ ngày càng manly thế này thì làm sao cầm lòng được đây

Mừng anh debut được 14 năm, mãi là fan yêu thích anh như ngày nào

Nghe anh chia sẽ những chuyện thế này, nghe thương quá, mong anh ngày càng thành công

Thanks for new
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách