Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Only_RAIN
Thu gọn cột thông tin

[Happy14thRAIN] Phỏng vấn Rain trên Cosmo Men số tháng 5/2016:"Tôi luôn cám ơn về tất cả những gì mình có ở hiện tại."

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 24-4-2016 16:42:44 | Xem tất

Trả lời thưởng +4

Công nhận Chú rain này trả lời đơn giản, chân thật và dễ thương ghê. Vừa xem drama chú đóng xong, diễn xuất hay hơn mấy phim lần trước xem. Lần này chú đóng hơi bị đạt nha, nhưng do gặp DOTS nên thành ra con rết hơi bị ảm đạm nhưng mà chú diễn rất hay. Chú chú luôn thành công nha ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-4-2016 16:50:25 | Xem tất

Trả lời thưởng +4

Vậy là anh ấy đã debut được 14 năm, moitj quãng thời gian dài cho đến giờ anh đã có được nhiều thành công rồi đấy chứ
Nghe anh chia sẻ về người mẹ đọc rất cảm động
Cảm ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-4-2016 16:54:28 | Xem tất

Trả lời thưởng +4

Nhìn ngầu đời nhỉ? Nhìn cười như thế nhưng ko hiền đâu nhé, láu cá ghê lắm. Đi chương trình giaỉ trí Running Man & 2days 1night chơi mấy ông anh sát ván nhưng vẫn nở nụ cười hiền từ như thế đấy. Quan trọng nhất là qua từng vai diễn nhận thấy Rain tiến bộ nhiều nhiều rồi nên mặc dù có những phim ko thích về nội dung mà có Bi vẫn theo dõi thường xuyên. Cám ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-4-2016 17:09:42 | Xem tất

Trả lời thưởng +4

Mười bốn năm trong nghề với nhiều cung bậc cảm xúc khác nhau của một công việc nghệ thuật.
Xem giữa mười bốn năm ấy là 2 năm quân ngũ,
Và ngọn lửa đam mê nghệ thuật vẫn ven j nguyên
Và tài năng vẫn ngày càng tỏa sáng.
Cám ơn Rain rất nhiều.
Chúc Rain luôn thành công.

Thanks bạn dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-4-2016 17:28:48 | Xem tất

Trả lời thưởng +4

Rain đã debut đc 14 năm rồi cơ à

Nhớ hồi Full House chắc là đỉnh cao nổi tiếng, cả châu Á điên đảo

Đến giờ Rain vẫn duy trì đc cả việc ca hát lẫn diễn xuất, rất ngưỡng mộ

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-4-2016 17:37:20 | Xem tất

Trả lời thưởng +4

Mình cảm thấy sự lựa chọn cũa Rain là đúng đắn, vai diễn trong PCM là một bước tiến diễn xuất vượt bậc trong sự nghiệp của Rain. Mình rất yêu mến bộ phim này cũng như vai diễn của Rain trong phim. 14 năm là cả một quá trình phấn đấu và giờ diễn xuất của Rain theo mình đã ở giai đoạn tầm cao mới. cảm ơn chủ thớt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-4-2016 17:38:20 | Xem tất

Trả lời thưởng +4

Thích anh Rain từ hồi xem ngôi nhà hạnh phúc
đến bây giờ anh cũng chẳng thay đổi gì nhiều
chỉ có chững chạc và nam tính hơn thôi
chúc mừng anh đã có 14 năm trong sự nghiệp của mình
chúc anh sẽ ngày càng thành công hơn nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-4-2016 17:52:21 | Xem tất

Trả lời thưởng +4

14 năm trôi qua nhanh thật
Mới hồi nào biết anh qua Full House mà đã hơn chục năm rùi
Ấy thế mà từ hồi ấy đến giờ trông anh chả thay đổi mấy
Chỉ có càng ngày càng manly hơn thui
Chúc sự nghiệp và cuộc sống của anh sẽ thăng hoa hơn nữa!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-4-2016 17:59:45 | Xem tất

Trả lời thưởng +4

Tôi luôn cám ơn về tất cả những gì mình có ở hiện tại. Trước đây tôi thường suy nghĩ rất nhiều về việc phải cho mọi người thấy được mình đã nỗ lực chăm chỉ hoạt động như thế nào. Vì bản thân tôi muốn được công nhận mình đã sống chăm chỉ đến thế. Với tôi việc sống và đạt được mục tiêu thực rất quan trọng nên du lịch tôi cũng chẳng đi, đi uống rượu với bạn đến tận 10h đêm thì về nhà nghỉ một chút rồi cũng dậy luyện tập. Vậy nên dường như tôi đã đánh mất bản thân con người tên Jung Ji Hoon rồi. Tôi nhận ra rằng bản thân mình không yêu lấy mình thì cuộc sống này cũng mất dần đi ý nghĩa của nó.

Anh đã cố gắng rất nhiều rồi, cố gắng nhiều gấp nhiều lần người khác vì vậy bây giờ là lúc anh tận hưởng cuộc sống này. hãy làm những gì anh muốn, đừng quan tâm để ý đến ánh mắt thiên hạ quá nhiều.
Dõi theo anh trong suốt những năm qua, nhìn thấy từng sự thay đổi dù chỉ nhỏ nhất từ ánh mắt, cử chỉ, việc làm. anh vẫn là một người đàn ông chăm chỉ nỗ lực và khiêm tốn như ngày nào nhưng trong đôi mắt ấy trước đây luôn có một mảng tối phía sau giờ thì luôn long lanh tươi sáng. Cầu chúc anh luôn hạnh phúc, mau lấy vợ đi anh già.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-4-2016 18:03:55 | Xem tất

Trả lời thưởng +4

Thế là Rain đã debut 14 năm rồi, 1 chặng đường không hề ngắn đúng k?
14 năm qua với nhiều lúc thăng trầm, nhưng quan trọng là Rain có chỗ vững chắc trong khán giả
Được công nhận là diễn viên thực lực - có suy nghĩ rất chín chắn khi nhận kịch bản
"hực ra vai diễn dạng hoàng tử bạch mã ngọt ngào lãng mạng thì cũng tốt, nhưng tôi lại muốn thử thách bản thân mình với một tác phẩm có thể phản ánh được hiện thực cuộc sống ngày nay hơn."
Chúc sẽ thành công hơn nữa nhé - và cưới vợ đi
Cảm ơn St nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách