Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Only_RAIN
Thu gọn cột thông tin

[Happy14thRAIN] Phỏng vấn Rain trên Cosmo Men số tháng 5/2016:"Tôi luôn cám ơn về tất cả những gì mình có ở hiện tại."

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 24-4-2016 15:16:53 | Xem tất

Trả lời thưởng +14

trong suốt 4 ngày qua tôi chỉ có 2~3 tiếng để ngủ thôi.

mình đã từng trải qua một thời gian như thế và nói thật là vô cùng kinh khủng. Huống chi trong thời gian đó phải quay phim, làm việc liên tục. Người nổi tiếng ai bảo cuộc sống của họ là dễ dàng chứ, để đạt được thành công họ luôn nỗ lực hết sức mình với tất cả đam mê và cố gắng.

bộ ảnh đẹp. Có 2 thứ mình ấn tượng ở Bi Rain, bước nhảy và phong cách.

cảm ơn bạn đã dịch news. Chúc mừng 14 năm debut của Rain.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-4-2016 15:17:07 | Xem tất

Trả lời thưởng +14

Thời gian trôi qua nhanh thật, 14 năm vào ngề rồi
Tuy màn trở lại 2 bộ phim có hơi buồn tí nhưng vẫn ủng hộ anh
Nói chứ ai cũng thích anh ở phim khác chứ mình đổ anh ở My Lovely Girl đấy
Hồi đó đa số phim này ai cũng theo bạn L hết, tui vẫn leo đeo thuyền anh với Krystal
My lovely Girl là phim giúp mình có thói quen stream trước khi coi sub, coi dần cái thành thói quen
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-4-2016 15:18:17 | Xem tất

Trả lời thưởng +4

Vậy là đã 14 năm trong nghề rồi. 14 năm với bao buồn vui sóng gió, 14 năm tiếp theo chưa biết sẽ đứng trên đỉnh cao nào nữa ko? Nhưng chỉ cần "Tôi nhận ra rằng bản thân mình không yêu lấy mình thì cuộc sống này cũng mất dần đi ý nghĩa của nó." Phải chỉ cần yêu lấy mình, sống đúng với lòng và hết mình trong mọi việc là được.
Mọi thứ cũng đủ đầy rồi, chỉ thiếu gia đình và những đứa trẻ là đc rồi ko phải sao? ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-4-2016 15:24:01 | Xem tất

Trả lời thưởng +4

14 năm trong nghề quả là một chặng đường dài

còn nhớ lần đầu tiên tò mò nhìn vào máy tính chị để xem Rain nhảy rồi suýt xoa mãi

những phim truyền hình của anh diễn xuất đều ổn, nhưng lúc thì đụng kịch bản chán, lúc gặp đối thủ mạnh nên không đạt được rating cao. Nhưng dù sao thực lực của Rain vẫn được công nhận

cảm ơn chủ thớt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-4-2016 15:32:59 | Xem tất

Trả lời thưởng +4

Happy Rain's 14th Debut!!!
đoạn đường 14 năm chắc chắn đã có rất nhiều khó khăn, chông gai, phải bỏ nhiều mồ hôi, công sức, nỗ lực ; nhưng cũng từ đó mà có thể đạt được nhiều thành tích đáng ngưỡng mộ, ngày càng có nhiều người yêu mến anh hơn, hy vọng sự nghiệp của Rain sẽ ngày một thăng tiến hơn, đạt được nhiều thành công hơn, và sớm có cho mình tổ ấm hạnh phúc nha
Vừa rồi come back với bộ phim "Please come back, Mister" mặc dù rating không được cao nhưng mình có theo dõi thấy bộ phim này khá hay, lại giàu tính nhân văn, diễn xuất của Rain có sự biến hóa lúc thì bao hài, lúc lại lột tả cảm xúc, nội tâm của nhân vật khá tốt
Hôm nay là buổi phát sóng cuối cùng của bộ phim “Please come back, Mister” rồi, anh vẫn liên tục quay không nghỉ cho tới tận hôm nay đúng không?

Vâng, trong suốt 4 ngày qua tôi chỉ có 2~3 tiếng để ngủ thôi.

ầy vất vả là thế đấy
Đã trải qua nhiều thăng trầm trong cuộc sống rồi, có thể nghỉ ngơi thì hãy cố gắng mà dưỡng sức anh đẹp zai à, rồi còn cưới vợ sinh con nứa
Chúc anh ngày càng đẹp rai, mau rước chị Hee xinh đẹp về dinh nhá

cảm ơn bạn dịch new nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-4-2016 15:36:48 | Xem tất

Trả lời thưởng +4

Qua bao nhiêu thời gian anh mới được một vị trí vững vàng
nhưng anh vẫn luôn cố gắng làm thật tốt dù hiện tại anh là
một trong những ca sĩ ,diễn viên rất thành công , đọc new
này mới thấy anh Bi Rain , diễn viên Jung Ji Hun luôn mong
muốn chứng tỏ mình là người luôn nỗ lực, chăm chỉ mọi hoạt
động để mọi người thấy anh là một con người thế nào ...
Rất hâm mộ anh .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-4-2016 15:40:35 | Xem tất

Trả lời thưởng +4

14 năm
1 con số đáng ngưỡng mộ, 14 năm bắt đầu từ sự khó khăn và đầy cạnh tranh và giờ anh đã trở thành 1 trong những nghệ sĩ lớn, trở thành 1 bức tường thành mà mỗi khi nhắc đến Rain thì ai cũng phải ngưỡng mộ
phim mới phát song của anh tuy không thực sự thắng lợi về mặt rating vì chiếu cùng khung giờ với DOTS nhưng thực sự là phim rất hay, thực sự đến bây giờ nghĩ lại vẫn thấy tiếc
nếu phim được chiếu vào thời gian khác thì có lẽ là sự trở lại lần này của anh sẽ thực sự vang dội và con số 14 năm này sẽ lại càng ấn tượng nhiều hơn nữa
dù sao thì cũng vẫn yêu mến và ủng hộ anh như cái hồi anh còn là anh chàng nghệ sĩ đáng iu và trẻ con trong Full house
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-4-2016 15:42:42 | Xem tất

Trả lời thưởng +4

14 năm là một con số ấn tượng đối với bất kỳ ai trong ngành giải trí để đạt được thành công như Bi Rain hiện tại
cách Bi trả lời phỏng vấn và nói về mình cảm nhận được trong đó sự từng trải
mong anh tiếp tục thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-4-2016 15:48:01 | Xem tất

Trả lời thưởng +4

Mười bốn năm của Rain chắc là dài tới vô tận rồi. nghe cách cậu ấy diễn tả tâm trạng của mình để thấy cậu ấy đã cố gắng bao nhiêu và đã thay đổi bao nhiêu trong suy nghĩ lúc gần đây.
Một con người chăm chỉ để mong được công nhận và khi đã được công nhận thì lại chợt nhìn ra mình đã mất bao nhiêu công sức vào đó rồi mà quên cả bản thân mình nữa.
Hãy tận hưởng thời gian khi mà cuộc sống và sức khoẻ còn cho phép nhé. Cầu chúc cậu luôn vui vẻ yêu đời và sống trọn vẹn từng giây.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-4-2016 16:33:38 | Xem tất

Trả lời thưởng +4

nhìn anh vô cùng đẹp trai và phong độ
mong anh sẽ ngày càng thành công hơn nữa
thanks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách